:::.H1 join together .::: !!!!!

Sau khi ăn cơm : đốt lửa trại ( bị chém bay đầu :(( ) rất vui và ngon ( mặc dù thịt xiên iem ăn có mấy cái chưa chín hoặc bị cháy, nhưng mà trong điều kiện lúc í thì bạn Thiện với bạn Thủy giỏi quá rồi :) )

Và cái ảnh thứ 2 của Long Quân thần sex X( Ghét cái mặt X(

Sáng sớm : ôi mẹ ơi Thiện làm j thế này :))

Sáng hôm sau : quang cảnh Tam Đảo buổi sớm :

Bỏ qua tháp truyền hình và thẳng tiến đến Thác Bạc :) Vào mùa nước cạn, iem thấy gọi đấy là Rãnh Bạc thì đúng hơn :))

Áo iem đẹp hông bà con :x

Chùm ảnh chụp trên đỉnh cao nhất ở Tam Đảo, lồng lộng gió, nhìu hoa bìm bịp và chùm lau đẹp :)

Cái nhà Bảo Ngọc rất mê vì đẹp + đứng tựa lưng vào núi rất thơ mộng, cũng chụp từ đỉnh cao nhất, zoom hết cỡ nên ko nét = mấy cái trc :)

Phù tạm thế đã, tình hình là nhìu ảnh quá iem ko up hết lên đâu, chỉ chọn những ảnh đại diện thui :) Có j bà con vứt USB đây :)

Xin lỗi Kiên ú và mọi người , em ko thích cãi nhau , em công nhận em nói về lớp 11 văn không ra gì trước . Các em biết tại sao không , đang yên đang làm làm dek có ai muốn cãi nhau /:)

Các em muốn cãi nhau theo kiểu gì anh cũng chiều tất , kể cả việc ra ngoài kia dùng đến cái gọi là " bạo lực " nếu các em muốn anh cũng chiều . Còn nếu muốn nói chuyện tử tế , giảng hòa rút kinh nghiệm thì ok luôn đi , anh sẵn sàng ngồi nghe các em dạy bảo /:)

Các em đã xem lại thái độ của mình chưa /:) Mời các em nhớ lại lúc trong h ăn tối hôm đấy các em đã có thái độ như thế nào /:) bây giờ ngồi bới lông tìm vết thì có mà đến tết mới xong , các em thích cãi nhau hay nói chuyện tử tế thì tùy /:) Nói trước là cãi nhau trong topic lớp khác ko thắng đc đâu /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô hô có trò vui thế này mà mình ko tham gia được kể ra cũng tiếc nhẩy :)

Đá bóng : Thúy bìu hot boi và Béo với quả quần chất nhất sân :))

Cũng khi đá bóng : phát hiện nhìu con bươm bướm điẹp :)) Con đầu là Hải Long bắt tặng Ngọc đấy nhé ;;) ;;) Ôi khéo mình sắp có con rể mới :))

Về đến khách sạn : hội PS và hội phỏm :)

Sếp ơi là sếp , sao sếp nỡ up cái ảnh khi mà tóc em đang xấu thế kia :((

Eo bố Long Quân ảnh trông lừa tình vãi hàng , đáng tiếc là hàng lởm :))

Ảnh ở sân bóng chụp ko đc nét lắm , trời tối quá

Sao Kiên hôm nay nghỉ :-/

Mất công mang USB

còn ảnh nào nữa ko , up nốt lên sếp ơi ;;)

ảnh đẹp wa' sếp ah
sao em kết cái quả đầu của em thế ko bít :D
cái ảnh MP trên chiếu bạc ôi!ôi! :D
xem ảnh lại mún đi chơi típ

đâu đâu
ảnh nào tao đểu
láo
-------------

@ Híu:đâu đâu
ảnh nào tao đểu
láo

Bất kì ảnh nào dính mặt mày vào đều đều em ạ

Chán mọi người quá , chẳng rủ em lên

quyết tâm dành 20 tiếng ôn hóa :))

mày cuồng vừa thui Hiếu ah
riêng cái quả mày học ở Tam Đảo là tao thấy mày phải vào bv rùi
sao dạo này mặt mình bị dính những cái tên khó nghe thế nhỉ

Mặt mày ko bị dính tao mấy thấy lạ em ạ :))

Tao chỉ học đc khi yên tĩnh và mọi người làm việc khác thôi

Khốn nạn thân tao liên tục bị làm phiền bời bạn Thiện SK và bạn Trần bla xin đi WC nhờ .......bó chiếu :))

Long Quân hôm nay rỗi việc nhỉ ;;)

Hí hí hí ;;) ;;) ;;) Công nhận là lớp mình nhìu bạn bụng yếu :)) :))
Mà thôi lói cái chiện tế nhị ấy ra làm j cho anh em ngượng :)) :))
Tối hôm đi chơi về sếp lăn quay ra ốm :( Nhưng đến sáng CN khỏe lại roài, nhg mà thik nghĩ thứ 2 nên cứ giả vờ ốm típ :)
À mà hôm nay Mrs Thu có bẩu j sếp hông ??? Ku Huy Hoàng mang hoa đến lớp kịp chứ hả, hoa nhà sếp đấy đẹp nhờ :)) :)) Mà cuối buổi ai cầm hoa về ???
Còn được nghỉ ngày mai + ngày kia nữa :x Ôi yêu thế cơ chứ :x

Đc nghỉ ngày mai và ngày kia ( tất nhiên ) đấy

Nhớ lên câu bài nhé ;;)

Cô ko bảo h , chỉ lừ mắt bảo giấy xin phép đâu

Có bác Hiệp bảo theo cái kiểu là đi chơi lắm về ốm b-( /:)

Kiên ơi ,còn ảnh nào ko , up nốt đi để em up lên box ảnh :-/

Còn ối ra đấy, nhưng mà lười up :( Ngồi chờ lâu chết đi đc, dạo này cái photobucket như điên í, toàn báo lỗi sau khi cho ng` ta chờ mốc cả mồm X(
Hí hí cụ Hiệp ;;) thế cụ đã biết là tuần sau mới KT Toán đc chưa ??? :x Yêu thế

Biết rồi, biết thì làm đc gì :))

Hôm nay chưa học hành gì mà đã bắt lên làm đống bài elip b-(

Dạo này chán quá ko biết b-(

Sếp cố up lên đi , em đang rất cần , cố lên

Chẳng lẽ chụp đc mỗi mấy cái thế thôi à [-x

ah
bi h mới nhớ
thằng khốn Híu xóa mấy cái ảnh trên xe của tao nhá
mấy cái ảnh đẹp thế mà dám xóa

Đùa thôi , tao vẫn còn giữ ;;)

Nhưng tao ko cho mày xem đc vì trong di động của tao còn nhiều ảnh ko share đc em ạ ;;)

Nhân tiện , cái ảnh trong hồ sơ của mày chụp ở đâu , lúc nào làm gì mà trông đểu và tóc tai đáng ghét thế [-x

Chịu chịu chịu , ko up nữa đâu :( Với lại ảnh các bạn nữ thì các bạn í ko mún up lên công khai, chỉ mún dùng là của riêng ( của sếp ) thôi :)) :)) và còn 1 số ảnh nhạy cảm bí hiểm nữa, chờ sếp tống xiền khổ chủ xong rồi sẽ up :))
Có mỗi mấy cái đấy thôi mà cũng chờ mất 1 tiếng đấy, photobucket sucks X(
Thôi post bài cuối đấy, đi làm việc khác đây ( ko phải học :)) )

Hừm , biết đâu đấy , ảnh các bạn nữ em ko cần , thích sếp giữ tống tiền ai thì tùy

Nhưng ảnh còn lại là phải up lên hoặc cóp vào USB cho em đấy [-x

hixx, cái ảnh có mặt em kia kia, ko chịu đâu, nhìn mặt down down b-(, như kiểu chụp trúng cái ánh sáng gì ấy :((, sếp xóa đi đi :((

Sếp nào

À , cái ảnh Phương đánh bài á :))

Phương ơi là PHương, tổ trưởng nhớ lại cái ảnh em chụp ở Văn Miếu mắt cũng trong tình trạng đấy

Sao em có vẻ có duyên với mấy ảnh kiểu đấy nhỉ ;;) :))

Thảo gầy đâu sao chưa lên :-w

ặc, chả hiểu, sao chỉ có mỗi mắt em bị thế :((, nhưng mà bt em chụp có bị làm sao đâu :|
sếp xóa cho em đi :((

Back
Bên trên