:::.H1 join together .::: !!!!!

Xin lỗi Kiên ú và mọi người , em ko thích cãi nhau , em công nhận em nói về lớp 11 văn không ra gì trước . Các em biết tại sao không , đang yên đang làm làm dek có ai muốn cãi nhau

Anh không thik cãi nhau và 11 Văn cũng chả muốn cãi nhau với ai.

Các em muốn cãi nhau theo kiểu gì anh cũng chiều tất , kể cả việc ra ngoài kia dùng đến cái gọi là " bạo lực " nếu các em muốn anh cũng chiều . Còn nếu muốn nói chuyện tử tế , giảng hòa rút kinh nghiệm thì ok luôn đi , anh sẵn sàng ngồi nghe các em dạy bảo

Các em đã xem lại thái độ của mình chưa Mời các em nhớ lại lúc trong h ăn tối hôm đấy các em đã có thái độ như thế nào bây giờ ngồi bới lông tìm vết thì có mà đến tết mới xong , các em thích cãi nhau hay nói chuyện tử tế thì tùy Nói trước là cãi nhau trong topic lớp khác ko thắng đc đâu
1. lớp văn chả dám dạy bảo ai cả. Vì có lẽ 12 Hóa cũng là các anh chị lớn hơn! Chúng em là học sinh lớp 11, là ai mà dám lên mặt dậy dỗ các em? có lẽ lại được các anh chị nắn cho í chứ nhỉ?
2. Giờ ăn tối hôm đấy có phải là thái độ "ồ" lên của chúng em khi nghe tiếng cốc vỡ?
Xin có nhời thế này nhé: chúng em không biết là lúc đó con cô giáo anh làm vỡ cốc, có thể là một đứa 11 Văn lắm chứ? thế thì chúng em ồ lên thì sao? Việc ồ lên thế cũng chỉ là cách NÓI RA SUY NGHĨ CỦA MÌNH THÔI (như là có người đang làm )sau đấy cũng đã thôi rồi đúng không? con bí thư cũng đã nói là :" Chúng mày làm sao đấy? trẻ con lóng ngóng tay chân. chúng mày chưa bao h làm vỡ cốc à?" Còn nếu điều đấy có làm các anh chị không vui, hay cô giáo anh phật ý thì xin được xin lỗi nhé! CHúng em không có ý gì cả.
Trẻ con thì không chấp!
Hay là chuyện chúng em mời các anh và các chị, mời cô giáo anh quá to??? Tất cả chỉ là muốn không khí hai lớp vui vẻ! Bữa ăn nên có lời nói chuyện. Thế thôi. Nếu một lời mời cũng không được chào đón thì chả biết đêk ai vô học mất dạy hơn ai!
3. Còn việc chờ đợi nhau dưới nắng thì mình có nhầm không nhỉ? hôm đấy đến lúc 1h5' là thấy hóa 1 lên xe ô tô ngồi nghe ipod, máy lạnh đường hoàng rồi chứ nhỉ? CÒn chuyện 1 TIẾNG ĐỒNG HỒ DƯỚI NẮNG thì có vẻ hơi nói quá rồi đấy (tưởng cái này chỉ có con gái lớp văn mới có cái thói đó thôi nhỉ?)
Nếu không muốn nhắc lại thì 3 tiếng đồng hồ trưa hôm thứ 7 lớp em chờ lớp các anh chị sửa xe thì cũng như là lưu luyến lại Tam đảo thôi nhỉ!
4. Thầy Thái của chúng em đã có thiện ý mời các anh chị tham gia lửa trại chung. còn việc đồng ý hay không thì cũng chả phiền gì đến chúng em vì hôm đó lớp Văn đi hát karaoke cũng vui lắm!
Còn lời mà bất kì một cá nhân nào nói ra hôm đó cũng chỉ là của riêng cá nhân đó thôi!

Uh , nói ra suy nghĩ của mình thôi . nói theo cái kiểu của em , xin lỗi em , em ngậm mẹ nó họng biến mẹ nó luôn cho anh nhờ . /:)
Vấn đề 1 . Em đừng có lôi cái kiểu vai vế ấy ra đây ,muốn nói tử tế thì nói , ko thì biến /:)
Vấn đề 2. Con cô cn lớp 12H làm vỡ cốc mà có thái độ như thế là việc ko chấp nhận đc .Đấy là thái độ của 1 lũ vô học và mất dạy .Thứ nhất , chưa cần biết đến ai làm vỡ cốc thì việc đầu tiên cần làm xem người đó có làm sao ko , chứ không phải là ồ lên như thấy 1 chuyện hay ho , chẳng có gì là buồn cười cả ,ai cũng có lúc như thế , còn nếu em bảo là lớp em làm vỡ cốc thì thôi xin lỗi em , tiếng vỡ cốc là ở bên này chẳng lẽ các em điếc hết mẹ nó hay sao mà ko nghe thấy ? Mà cả lớp các em đều ồ lên chứ không chỉ 1 thàng phần đơn lẻ nào hết , mà kể cả nếu lớp em có làm vỡ thì thái độ như thế cũng chẳng thể biện minh đc /:) Còn chuyện các em mời ai ăn cơm ko quan tâm.
Vấn đề 3 . Cả 2 lớp đều chờ , đáng lẽ là chẳng cần phải liên quan đến như thế , đi cùng làm cái dek gì cho mệt ./:)
Vấn đề 4 : Ko liên quan đến những gì đang nói . Nếu 1 cá nhân nói ra mà ảnh hưởng đến cả tập thế thì cũng nên xem lại . Tóm lại , vấn đề này ko liên quan .
Cuối cùng , anh muốn hỏi , các em muốn gì , các em muốn hòa giải hay là chứng minh là mình đúng , thế thôi .

em ah`, theo chị biết thì đợt đi tham quan này do thầy Hùng chủ nhiệm lớp 12 Văn tổ chức, lớp chị được thầy thông báo là 12h 30 lên đường ( mà chị nghĩ lớp em cũng được thông báo như vậy, ko phải sao ?!) vì thế lớp chị 12h15 đã có mặt đông đủ trước cổng trường :), đến 1h gần 30 mới lên đường đi :)
@ Hiếu: vụ lúc ăn là vụ nào, em chả nhớ, chắc tại hôm nào cũng ăn nhanh nhất để lên tiếp tục chơi bời, cái chuyện mời ăn cơm hay là vỡ cốc thì chắc chắn ko phải vấn đề, nó chỉ là 1 con muỗi bay giữa TD, em còn chả nhớ :|

@ các em lớp Văn: chị sẽ ko sang topic lớp em để post bài, đơn giản vì ko thừa thời gian đến thế :)), nhưng có sang xem đấy :D, các em ( ngay cả em lớp trưởng mà chị nhớ là ăn nói rất lịch sự + dễ thương) cũng đừng nên nói ngừoi lớn tuổi hơn là chúng nó, bọn nó :)), ko thì cũng đừng nên trách ngừoi khác là quá lời

---------------------
tổ trưởng ơi, chấm dứt đi, em chán rồi, chả có hứng cãi nhau nữa đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Việc dek gì phải chấm dứt , các em muốn " NÓI RA SUY NGHĨ CỦA MÌNH THÔI " nên Phương cứ để các em ý tự nhiên . Các em ấy vô học mất dạy thì bọn mình cũng chỉ là lũ nhỏ mọn bla bla bla đâu có hơn gì các em ấy /:) Uh đúng rồi , chẳng biết ai vô học hơn thật .

Chỉnh sửa lần cuối:
eo, chán quá, 1 ngày ở nhà bao nhiêu việc phải làm mà chả muón làm gì, đang chơi au thì bị kick ra, chả hiểu mạng hôm nay làm sao :|

Việc dek gì phải chấm dứt , các em muốn " NÓI RA SUY NGHĨ CỦA MÌNH THÔI " nên Phương cứ để các em ý tự nhiên . Các em ấy vô học mất dạy thì bọn mình cũng chỉ là lũ nhỏ mọn bla bla bla đâu có hơn gì các em ấy /:) Uh đúng rồi , chẳng biết ai vô học hơn thật .

muốn cãi nhau biến ra chỗ khác cãi nhau
topic lớp ko phải chỗ nói suy nghĩ suy nghiếc gì cả
mún nói suy nghĩ làm blog mà nói

ack
em này mát mẻ kin thía
thằng bạn anh hơi wa' đà cho anh xin lỗi

@Híu : mày xóa hộ tao cái bài đấy đi cái

@ em nào 11v còn mún vào đây chiến : đọc xong thì đừng có mà vào nữa
mún cãi nhau hay làm cái khỉ gì thì tìm chỗ khác
topic này anh lập và anh ko muốn thành chiến trường

Hôm nay có ai học đc nhìu hóa không ??

Mình cũng định học thật là nhiều nhưng mà vẫn ngồi chơi ĐT. =))

Mai anh em mình thi tốt nhé. :D

Kiên G giả vờ ốm, bùng học.

Topic do mày lập ko có nghĩa mày thích làm chủ , mày muốn nói gì mọi người cũng phải nghe theo mày , ko thì cả lớp để lại cho mày cả cái topic bọn tao đi lập cái khác /:)

-------------

Thôi đc rồi, chấm dứt . Đứa nào muốn cãi nhau ra ngoài PM cãi nhau với tao .

Ngày mai là ngày thi HSG , chúc các bạn lớp mình làm bài thật tốt :x

\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Để kỉ niệm ngày vui này tớ xin up nốt mấy cái ảnh Thảo gầy vừa share :x

Hồng Anh và Ngọc , quên mấy ngày chưa nói CMSN bạn , CMSN Hồng Anh nhé ;);))

Trong phòng PS....

1 trong những cái hiếm hoi có mặt mình :(

-----------

Hôm nay ở lớp họp báo thế nào ? Có gì hay ho không mọi người ?

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ôi cái ảnh thứ 2
Híu với HT vừa làm gì xong thế B-)
họp báo có làm ở lớp mình nữa đâu
làm ở lớp trung hay sao ý chứ

Làm gì là làm gì :-w

Vừa ngủ dậy [-x

Sao lại họp báo ở lớp trung x-(

thế cuối cùng lớp mình ko đc xơ múi gì nữa à :((

thế hôm nay có trả bài địa , ôn tập sinh ko :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm gì là làm gì :-w

Vừa ngủ dậy [-x

Sao lại họp báo ở lớp trung x-(

thế cuối cùng lớp mình ko đc xơ múi gì nữa à :((

thế hôm nay có trả bài địa , ôn tập sinh ko :-/

nghi ngờ lắm8-> ;)) ;;)
địa được nghỉ
sinh cô cho làm bt
tao đã bít cách xét các dạng đb roài :D

Hừ , mày cũng vào trong phòng rồi còn gì , tao là tao rất trong sáng .......

Sướng thế, địa đc nghỉ ;;)

Chết rồi ,sinh ko làm BT ko khéo hôm đấy làm bài ko đc b-(

Có đứa nào đội tuyển hôm nay đi học ko hả em :-/

Mà sao mày vẫn ko trả lời tao , cái ảnh trong hồ sơ cá nhân .,....?

Hừ , mày cũng vào trong phòng rồi còn gì , tao là tao rất trong sáng .......

Sướng thế, địa đc nghỉ ;;)

Chết rồi ,sinh ko làm BT ko khéo hôm đấy làm bài ko đc b-(

Có đứa nào đội tuyển hôm nay đi học ko hả em :-/

Mà sao mày vẫn ko trả lời tao , cái ảnh trong hồ sơ cá nhân .,....?
mày thì lo khỉ gì
chuên sinh cơ mà :D
làm gì có đứa nào điên đi học mày
ảnh nào trong hồ sơ cá nhân

BIết đâu đc /:)

Chuyên thì sao , chuyên cũng phải học mới giỏi đc chứ [-x

Phương vào mà chẳng post bài gì cả [-x

Ảnh mặc áo xanh vuốt keo xấu điên lừa tình đáng ghét trong hồ sơ cá nhân của mày ấy 8-|

Không kiếm mấy cái ảnh còn lừa tình hơn để vào đấy cho mà hút fan 8-|

Ảnh đấy chụp bao h , khi nào , nhân dịp gì đấy :-/

Không kiếm mấy cái ảnh còn lừa tình hơn để vào đấy cho mà hút fan 8-|

Ảnh đấy chụp bao h , khi nào , nhân dịp gì đấy :-/

lừa cái j` mà lừa
ảnh đẹp thế còn gì
ảnh đấy chụp khoảng 1 tháng trước lúc tao làm lễ ra mắt dự án tình nguyện ở viện nhi

Back
Bên trên