:::.H1 join together .::: !!!!!

thôi, em đi chơi au đây, bài đăng nào cũng làm rồi, suy nghĩ làm gì cho mệt ngừoi ra :D

Cuối cùng là như thế nào

Mọi người chẳng tập trung vào chuyên môn gi cả :|

Duy Minh làm thừa nửa tiếng thế dek nào đc , nó làm xong sau sếp mà, sếp làm thừa có 20' thôi, và đã sai :)) Ôi nghĩ lại thấy bùn cười vãi ạ, iem giải bài cuối ra
R/n = 3 ( PTK trên hóa trị ), iem cho ngay nó là Triti ( đồng vị Hidro ) mới chết ng` chứ :)) :)) Thế mà 2 câu sau vẫn làm đúng mới sợ :)) :)) ôi mình thật là :)) :)) :))
Còn lại chắc no probs, bài dài nhưng ko khó.
Chửa Hoang tưởng mình hay à, thị tưởng sếp ko dám chém thị phỏng X( Đợi đấy, mai học hành xong xuôi, có thời gian sẽ làm cho thị 1 bài Thông tấn xã Kiên péo nữa cho thị ko còn lỗ đâu mà chui X(

Duy Minh làm thừa nửa tiếng thế dek nào đc , nó làm xong sau sếp mà, sếp làm thừa có 20' thôi, và đã sai :)) Ôi nghĩ lại thấy bùn cười vãi ạ, iem giải bài cuối ra
R/n = 3 ( PTK trên hóa trị ), iem cho ngay nó là Triti ( đồng vị Hidro ) mới chết ng` chứ :)) :)) Thế mà 2 câu sau vẫn làm đúng mới sợ :)) :)) ôi mình thật là :)) :)) :))
Còn lại chắc no probs, bài dài nhưng ko khó.
Chửa Hoang tưởng mình hay à, thị tưởng sếp ko dám chém thị phỏng X( Đợi đấy, mai học hành xong xuôi, có thời gian sẽ làm cho thị 1 bài Thông tấn xã Kiên péo nữa cho thị ko còn lỗ đâu mà chui X(

Uhm, iem cũng ra R/n = 3,sau đấy tắc tị, tra bảng, bấm máy mò mất 15' mà dek hiểu nó là cái nguyên tố khỉ gì.

Cuối cùng vẫn ra cacbon. :))

Quên mất, sai câu trên sao câu dưới vẫn làm đc ?

Mai lại đi học bình thường rồi. :D

Thằng Duy Minh bảo với tôi là " hình như bọn HAO kích hoạt nick cho tôi rồi " :)) :)) :))

vào danh sách thành viên o thấy nó. X X X X X

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, giống em thế :)), ngồi tra cái = 3 ấy mãi :)), may giờ đến câu b mới đoan ra nó là C --> tra ngược lại câu a mới thấy đúng :|
ủa, nhưng sếp tìm sai C ở cáu a thì câu b+c cũng dùng nguyên tố X mà ?!, mò ah ?!
Quốc chim có sai bài nào nữa ko ?!

ôi ôi
các bạn kinh wa'
làm toàn thừa 10' mí lị 20'

mai kt sinh
em chưa học tí lí thuyết nào
nghẻo

lâu lắm mới thấy Hoàng em :D
phù
em vừa nhận được thông tin giật gân
năm nay thi ĐH bình thường
ko trắc nghiệm :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa đi học về mệt phờ râu ;) ;)
Mọi người nghe chừng làm bài có vẻ tốt nhỉ
Chúc mừng nhé :D :D

hix, Minh chúc mừng ai đấy, tớ làm sai toe toét đây nè :((, bùn lắm
@ LQuan: thông tin ở đâu đấy, mà trắc nghiệm môn nào, tui vẫn tưởng thi ĐH bt mà, chỉ có thi TA tốt nghiệp là trắc nghiệm thôi

MỌI NGƯỜI CHO EM HỎI BÀI 2 CUỐI CÙNG LÀ THẾ NÀO :((

Giời ạ , em làm thừa nửa tiếng, thế mà vẫn chết bài 2 ngu :((

Sao mọi người lại nghĩ là Triti đc chứ :))

Lâu lắm mới thấy bạn Minh đen , bạn Hoàng lão tà lện /:)

@ Quốc : DM lên là ko có lợi cho mình rồi 8-}

@ Quân : Thông tin đâu ra đấy,môn nào /:)

trời ơi, mệt quá, học Sinh khản cả cổ, mà mình đã đang đau cổ rồi chứ :((

Sao chiều nay o thấy ai ol cả nhẩy ? :((

Buồn thế . :((

Mai KT TA 1 tiết. :D

=)) ---> ~o) :-h =))

Đề nghị Cờ Him Chửa Hoang bỏ cái kiểu dùng emoticon vô tội vạ như thế đi nhé, ng` ta chỉ dùng emoticon để biểu thị cảm xúc của mình thôi chứ, dùng vô tội vạ thế kia chả ăn nhập j cả X(

1 ngày chản nản , ngu độn

Mọi người câu nốt cho lên 1700 đi nào , sao để box trống thế này 8-}

Chưa biết số bài của mình đã bằng tổng mọi người cộng lại chưa nhỉ :|

=:) 8-X: ;;) :-??
Đề :-w nghị Cờ Him Chửa Hoang bỏ ;) cái kiểu dùng emoticon =:) vô tội vạ như thế =:) đi =:)nhé,8-X: , ng` ta chỉ =:)dùng =:)emoticon để biểu thị cảm xúc của mình thôi chứ,=:) =:) =:) =:) =:) =:) dùng vô tội vạ thế kia chả ăn nhập j cả =))
=)) =)) =))

Thoái mái đê, vô tư đê. :-< :D :-?? :-?? ~o) :-t

Xởi lởi giời cho, ki bo giời co lại. :)) :)) :)) =))

=)) =)) =)) =)) =)) :-w :eek: ;) <:p ;)) =; =:) 8-X: 0:) >:p <):) :-?? 8-> :D ;;) :-< =)) :( =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thằng Hiếu đâu roài ? =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố mày đây em ạ . Đâu ra cái thể loại vào box nhật kí ghi 1 câu rõ nhạt trc khi vào box lớp cơ chứ /:)

Cả ngày chẳng ai lên cả :((

Thấy bài trên của bố mày đẹp o ???

8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
:-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h

:eek: :eek: ~o) :-t <:p ;)) 8-X: =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
------------------------------------

Pisces (Song ngư)
February 19 to March 20
Người tuổi Song ngư rất quảng đại, dễ mến, mềm mỏng và bao dung, họ có một lòng từ ái bao la, họ thường hay quên mình và để hy sinh cho người khác; đôi khi họ nhận chịu những thiệt thòi để đổi lấy sự an bình nơi người chung quanh. Họ là người có nhiều cao vọng và thưòng muốn thoát ra những ràng buộc chung quanh. Người tuổi này là mẫu người có nhiều mơ mộng, nhạy cảm, và hay lưỡng lự trước khi quyết định. Ðó là do họ để cảm tình lôi kéo họ hơn là nhờ vào những suy luận cũa lý trí. Chính vì thế, nên người tuổi này phải coi chừng đề phòng những trường hợp bị lợi dụng bởi người khác. Tuy nhiên, họ có tài ăn nói bén nhạy, và có tài hòa giải những bất đồng một cách tốt đẹp. Phần đông những người tuổi này thường thích làm nghề tự do, và không thích những chức vụ chỉ huy lâu dài. Vì thông minh thiên phú và có khả năng học hỏi mau chóng, họ thích hợp với các nghề như y, dược, giáo dục, kỹ sư.

Về tình cảm, tình yêu là căn bản thực sự của người tuổi Song ngư, giúp họ tìm lại được bản chất cao quý của họ. Tình cảm của họ thật sâu đậm, chân thật, nhưng thường che dấu, nên dễ bị hiểu lầm là hờ hững lạnh nhạt. Họ thích đuổi theo hạnh phúc và dễ bị tình yêu dẫn dắt. Họ rất mơ mộng và chinh phục tình yêu bằng sự chân thành của họ. Ðiều này khiến cho đối tượng của họ rất hài lòng.

Các tuổi hạp là Kim ngưu, Bắc giải, Nam dương, Bảo bình, và Hải sư

Tuổi khắc là Miên dương, Song Nam, và Nhân mã.

Đọc thấy đúng là mình. =)) =)) Giống mình vcl .=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên