Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dô ơi, tao với mày làm trưởng với phó ban trả thù đi :)):)):))

hix thì chờ mọi người đăng kí nhiều chút thì tớ sắp xếp chứ ai lại từ chôi(có đông đảo gì đâu mà từ chối).bạn Hương với Sơn vào ban tư vấn ổn thôi nhưng có kinh nghiệm gì không đó?ít nhất phải có kinh nghiệm chứ.thằng Hoàng thì cho vào ban khoa giáo được rồi, tình yêu của nó thật là bất hủ.
có lẽ sáng mai em sẽ công bố bản danh sách nghề nghiệp để các bạn đăng kí chứ cứ bừa bãi thế này thì không được.nhưng mai nhé chứ hôm nay em mải war quá.

okie thế nhớ tao là trưởng ban mày là phó ban :D

cháu cũng vào ban trả thù ;;) thế cháu giữ chức gì b-)

Rồi rồi :)):)):)):)) !
Tao làm HP :)):)):)):)) !

@Trố: mày nói hay quá :)):)):)):)) !

thế Hp có kế hoạch gì về ban ngành của hội không.tao mệt quá.không biết sếp ban kiểu gì.mà có nên cho ban trả thù không?ban đó đắt khách quá nhưng mà thế thì hơi rắc rối.thôi cứ thống nhất là bỏ ban đó đi, các bạn chịu khó đăng kí lại vậy.

Mài ơi học lại VNM gấp +____________+ !
"Xếp" 8-}8-}8-}8-} !
Ko phải "sếp" đâu 8-}8-}8-}8-} !

Thế bây giờ ai có nhu cầu vào ban nào thì nộp hồ sơ nhá :)):)):)):)) !

Tên: ( có khi chả cần )
Lớp: ( có khi chả cần )
Nguyện vọng:
Lý do:
Kinh nghiệm tình trường ( :>, quan trọng phết ):

Tạm thế đã :D:D:D:D !
Đơn sẽ do HT & HP trực tiếp thảo luận & xét duyệt :)):)):)):)) !
Mài thấy vậy ổn chưa, HT :>:>:>:> ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Nam còn nhắc đến 2 từ KINH NGHIỆM với tao à :)) . KN của mày ko bằng 1/2 tao đâu :))

Mài tham gia ban nào của hội thì đăng ký đi Sơn :)):)):)):)) !
Bỏ cái phần Tên + Lớp đi :)):)):)):)) !
Cho vào roài thấy ngu quá 8-}8-}8-}8-} !

thế thì Sơn làm trưởng ban cố vấn, không ai xứng đáng hơn.còn Hp thì làm tốt đó,em không có khiếu lãnh đạo.

Mài quá khen òi :)):)):)):)) !
Mà trưởng (phó) các ban ngành cần kinh nghiệm chứ nhở :>:>:>:> !
Cho thêm yêu cầu kinh nghiệm vào :)):)):)):)) !

trong lúc đợi tao sẽ đập đất phá rừng >:)

Chả hiểu nó nói cái giề :)):)):)):)) !
Mài tham gia ko Hoàng /:)/:)/:)/:) !
Hay mài chỉ làm hội viên thui :-?:-?:-?:-? ?

Mie tao nói thật kinh nghiệm của tao ko đứa nào đã, đang vào topic này bằng đc đâu :)), tao làm trưởng ban cố vấn cũng đc :))
Nguyện vọng : giúp các bạn zia bạn gái bị 7love sẽ hiểu đc nguyên nhân, nhận thức sâu sắc đc những gfi mình đã làm, đã hy sinh, và những gì đã nhận đc, giúp các bạn hiểu thêm về tâm lý con zai, con gái, sẽ là 1 người bạn giúp các bạn chia sẻ tâm sự những suy nghĩ tình cảm của mình, quay trở về với cuộc đời tươi đẹp đầy màu xanh :D
Kinh nghiệm tình truờng : khá cao :)) Đã từng thíhc, đã từng đc thíhc, đã từng bị đá, đã từng đá người khác, đã từng chia tay vì những lí do đau lòng, đã chia tay vì đứa kia nó chán tao, đã chia tay vì tao chán....., đã thích 1 người nhg người đó ko thích lại, đã biết thích là thế nào và y là thế nào, đã hiểu sâu sắc những định lý : yêu 1 người - thíhc nhiều người, tình yêu thật sự thường rất mong manh, yêu người ta ko nhất thiết phải ở bên người ta........ Đã từng tư vấn cho rất rất rất nhiều người và nhữung người đó đã có nhữung hành động và suy nghĩ sáng suốt....... nhiều nhiều nhiều lắm lắm
Sao tao đủ tiêu chuẩn làm trưởng ban tư vấn chứ :))

ko
nhất thiết phải có ban trả thù
:D
chứ ko thì tao bị kik ra khỏi hội à :D :))

Quá đủ :)):)):)):)) !
Thằng Nam ko duyệt tao b-(b-(b-(b-( !

Mài kinh nghiệm đầy mình thế kia mà vẫn bị đá sao 8-}8-}8-}8-} !
Đáng lẽ nhiều kinh nghiệm thế phải biết chọn ng` mà iu chứ nhở :-?:-?:-?:-? !
Khó hiểu +______________+ !

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đồng ý cảhai chân đó Sơn ạ.thế HP quyết thế nào về vụ trả thù.tao thì tao phản đối.

Thì cái hồi tao còn ít kinh nghiệm nên bị đá, bị đá mấy lần rồi thì mới có kinh nghiệm để ko bị đá nữa :D. Sau đấy là 1 loạt các bài học sâu sắc hơn nhiều 8-}
KO đc có ban trả thù đâu, nói nghiêm túc đấy :)), tao ko phục vụ đường lói đấy đấu :))

Ờ ờ :)):)):)):)) !
Sơn CV đã nói vậy thì thôi :D:D:D:D !
HT kiếm cái ban khác đê :>:>:>:> !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên