Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế cuối cùng điều kiện thế nào để được ra nhập hội

đơn phương khác thât tình chứ :-? đơn giản là thất tình là nói rồi, hoặc yêu rồi nhưng phải chấm dứt vì đối phương thiếu hợp tác

còn đơn phương là chả dám động tĩnh làm gì cả :-? và ko quan tâm đến vấn đề đối phương có xòe tay hỗ trợ hay ko :D thích thì cứ thích, yêu thì cứ yêu

dù có nhiùe hiềm khích với hội trường ;;) :D nhưng là những người đồng cảnh ngộ, les miserable :D kính mong hội trưởng cho tớ vào hội

nói thật, chứ để kể chuyện thất tình thì đêm nay qua đêm khác, ngày này tháng khác, cũng chả bao h tớ hết chuyện :(( đời dogdie thế đấy 8-}

Thôi thôi đừng bày đặt chức vụ làm gì, cứ để tự do thế này vui hown :))
KO trả thù - theo tao nghĩ là nên thế, trả thù làm gì, làm hàng đi rồi đi cưa đứa khác, cho đứa kia sống yên chứ :))

Làm hòa chứ sao lại làm hàng
Làm hàng nghe ghê quá
Tao thì chẳng rơi vào 1 trg 4 TH trên
Chưa yêu nên chưa bị đá và cũng chắc chưa đá ai:p
Chưa yêu đơn phương ai
Hay cho tớ tham gia làm Kố Vấn;)

Cả làm hàng cả làm hoà em à :)) Làm hoà để sau này đi chơi gặp nhau bảo " A ny cũ, dạo này khoẻ ko em ? :D " :))
CÒn làm hàng là làm mình ngon lên, làm mình mới ra để đi cưa đứa khác chứ sao :)) Riêng mình từ ssau khi chia tay trông lạnh lạnh buồn buồn đến ghê 8-}

Chị có được tham gia không nhỉ... nếu TH là... có người yêu cũng như không.. hay phải nói là chưa chính thức... nhạt nhẽo... không có j cả... :((

Chị tham gia với đc ko???Chia tay 2 tháng mà còn yêu rất nhìu, có lẽ còn yêu hơn thì có đc gọi là 7love ko?????Mình ko nên chỉ nên nghĩ cách trả thù mà nên nghĩ cả cách mở rộng tấm lòng tìm 1 ng yêu mới nữa, tìm cách an ủi nhau nữa chứ:D:D:D Àh, tìm cả cách tìm lại niềmtin vào tình yêu nữa:)):))Vì kẻ bị đá thì vẫn còn yêu mà:)):))
@Hội con trai: khi ng nói rằng:"a coi em hơn 1 ng bạn nhưng ko thể là 1 ng yêu" thì có nghĩa là sao???Còn yêu 1 chút nào ko hay chỉ để cho đối phương đỡ tổn thương thôi??:(:)((

Chị tham gia với. Iu đơn phương một người đã có người iu thì có đủ điều kiện tham gia ko ^^
Dù sao thì cũng hơn 1 năm rồi :((

1 lúc cả 3 chị lớp Nga đều nhảy vào , hay để tớ ham gia với mặc dù yêu đơn phương, mà cũng chưa chắc là yêu đâu:D

Thằng Nam cho tao làm Cố vấn đê :)):)):)):)) !
Tao chấp nhận đóa :)):)):)):)) !
Cố vấn mọi vấn đề :)):)):)):)) !
Cả đá cả trả thù 8-}8-}8-}8-} !
Còn cần nữa thì ........ "xoẹt xoẹt" :)):)):)):)) !

P/S: trả lương cho tao nhá :)):)):)):)) !
1K 1 vụ :)):)):)):)) !

-----------------------

ĐÙA :)):)):)):)) !

à ừ ... đừng hỏi sao chết :D

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
đơn phương khác thât tình chứ :-? đơn giản là thất tình là nói rồi, hoặc yêu rồi nhưng phải chấm dứt vì đối phương thiếu hợp tác

còn đơn phương là chả dám động tĩnh làm gì cả :-? và ko quan tâm đến vấn đề đối phương có xòe tay hỗ trợ hay ko :D thích thì cứ thích, yêu thì cứ yêu

dù có nhiùe hiềm khích với hội trường ;;) :D nhưng là những người đồng cảnh ngộ, les miserable :D kính mong hội trưởng cho tớ vào hội

nói thật, chứ để kể chuyện thất tình thì đêm nay qua đêm khác, ngày này tháng khác, cũng chả bao h tớ hết chuyện :(( đời dogdie thế đấy 8-}

ò ò , thế thì mình dính cả 2 ... :| cả đơn cả thất :))

tao nghĩ phải trả thù
trả thủ thâm thúy đẫm máu
cay nghiệt đó là tư tưởng

Bạo lực thế mày :|:|:|:|:| !
Có chuyện gì để Cố vấn ra tay 1 vụ lấy lòng hội viên nào :>:>:>:> !

Chỉnh sửa lần cuối:
hm .... mai mày mua quả lựu ... bay sang CZ ... đợi thằng người iu bạn tao ngủ ... ném dô ... >:)

vụ này phải đi xa, mua lựu đạn nên tao cho mày thêm 9k nữa là tròn 10k , sướng nhé >:)

Vớ vẩn, trả thù là trả thfu thế nào :)) Ghét thì ghét thôi, chứ để lâu lâu là nguội đi ngay ý mà :)) Rỗi sẽ thấy chuyện trước đây chả có gì đáng phải bận tâm suy nghĩ nữa :)) Cuộc đời luôn là màu xanh, vui vẻ lên :D

>:) vui cái shit >:)

tao chỉ thấy màu đen thôi : " aint no sunshine when she gone " >:)

Vớ vẩn, đen là đen thế nào :)) " chuyện tình trường chỉ là gió thoảng qua " thôi cơ mà :)) Chuyện tc chỉ là vấp ngã nho nhỏ trong cuộc đời này thôi :))

Thế có cả ban Cố Vấn nhé
Tớ tham gia ban CỐ Vấn,thêm Võ nữa
Mỗi vụ trả cho ban Cố Vấn tối thiểu 10k .
Làm việc càng hiệu quả phải trả càng n` tiền;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên