Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì mọi người chịu khó đọc tí cho dễ đăng kí chứ cứ vào hỏi đến lúc em phân lại không chịu.
phân ra đến lúc cần tìm cho dễ.thằng Hữu Hoàng vào đâu nào?cho mày chọn đó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô hô

Tao vào với

Bị lừa đau hơn hoạn :))

Đứa nào chỉ tao cách trả thù đi :D

Theo tao nghĩ cách tốt nhất cho 1 thằng/con bị đá :| là kiếm 1 con/thằng khác hoành tráng hơn >:)rồi lúc đi ngang qua nó thì xách theo con/thằng kia + mặt 180 độ so với phương ngang :D

Nếu mà khó quá thì thôi vậy, kiếm cách khác 8-| ( là j` chưa nghĩ ra :D

Ê Ê tao nghĩ lại rồi, tao muốn làm TRƯỞNG BAN TƯ VẤN, caí này hợp với chuyên môn của tao hơn :D, làm cố vấn mệt lắm, tao ko khoái mấy cái hoạt động công sở đó :))

tên ban chán qua Hội trưởng ơi :D

ban dạy cách đá nghe thô quá, chuyển qua sở thể dục thể thao thì hay hơn :))

tớ nghĩ là hội phải đặt tên theo kiểu ẩn danh tính :D

Hội thì có bộ máy lãnh đạo gồm hội trưởng, hội phó và ban cố vấn gồm 2 người
sau đấy là các bộ:
- Bộ kế hoạch và đầu tư :D là nơi tìm ra phương hướng đường lối của hội, con đường phát triển,...
- Bộ giáo dục và đào tạo là nơi các thành viên sẽ học hỏi kinh nghiệm :D trong này thì sẽ có các môn: lâm nghiệp (cưa), thể thao ( đá), nông nghiệp (trồng cây si :D giống bạn Hoàng ý),

nói chung là kiểu thế :D nhưng làm cho hội phong phú đa dạng hơn

:D chết tớ có quen bạn Hương ko ý nhỉ :-? nghe kì quá

Tối HP bận nhá :)):)):)):)) !
Học gsư 8-}8-}8-}8-} !
9h15' onl :D:D:D:D !
Thằng Nam lên thì giải quyết công việc nhá :>:>:>:> !
Ko thì " trăm sự nhờ thằng Sơn + L mod " :p:p:p:p !

Linh mod làm chức gì trong hội nhỉ.mày đăng kí đi tao xét xem.
@Hp:vẫn lảng tránh vụ vợ mày vào hội.nhân tài như lá mùa thu, mày không thể dấu vợ đi được.:))
@Sơn:thế rốt cuộc mày làm chức gì.trưởng ban tư vấn hay cố vấn?nói rõ đi.nhưng nhớ ra TBTV chức kém TBCV đấy.:D
@Hương:nghĩ lại thì ấy làm thư kí cho tớ cũng được đó.nhận lời không?

Chòi ơi :)):)):)):)) !
Lằng nhằng quá đi +__________+ !
Tao đã bảo ai muốn vào thì làm đơn theo mẫu mà 8-}8-}8-}8-} !
Khẩn trương nhá :)):)):)):)) !
Tối HP lên xét duyệt :)):)):)):)) ! ( vãi cả oai :)):)):)):)) ! )

hix đến tối sợ cũng chả có mấy.các chị khóa trên muốn vào thì em hoan nghênh nhưng sao cứ post một bài đòi vào rồi out luôn vậy.thế thì em bó tay rồi.các chị nói rõ yêu cầu đi, không loạn hết cả lên, tưởng đông hội viên lắm cuối cùng chỉ có mấy người nhiệt tình.

@ Nam : tao làm trưởng ban tư vấn, chọn vịêc phù hợp với mình chứ cần gì chức to chức nhỏ :p

Bạn Khanh cụ thể muốn chức gì đây nà?bí hiểm thế tó không hiểu.Ấy muốn vào ban cố vấn ah?có phải không?

Sao lại ai cũng đc, thằng này làm ăn vớ vẩn thế, phải qua phỏng vấn chứ 8-}

uh thì tạm thời thế.Nhưng nói thế thôi không thu nhận tùy tiện đâu.Cũng qua xét duyệt nhưng việc ai cũng được tham gia là có thật.chỉ có điều nếu không có khả năng thì đăng kí chức trưởng ban sẽ được chức...bảo vệ.:))

phỏng vấn thế nào
có người iu có được chức gì không

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên