Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8h nhé cô e :))

Mai ko bít mặc cái j` make thế nào, tóc tai đầu óc ra sao :| ai có kiểu nào dễ làm mà lại xinh thì tư vấn cái đi /:) :((

Thấy thí sinh nào cũng tuyệt vời còn mình chỉ là 1 cái mớ j` j` đó :| nản hoh muốn thi đêy :((

Tớ đề nghị off và kịch cọt thì ngày mai mọi ng đến trg coi chọn mr&miss rồi ở lại bàn bạc chút :D sau đó tuần sau sẽ dành hẳn thời gian để thu xếp tập kịch (T6 và T7 ko đc vì T6 đi MI12 cùng a Đức, còn T7 thì lo vụ NHAT).

Vai sẽ lựa chọn sau, mọi ng ko phải nóng /:)

Mai được đấy, em còn đi được, vì đi sơ duyệt luôn thể. Mọi người thấy thế nào?
C My ơi, ko biết mai mấy h em đến nữa :((, tại em chưa có tg sơ duyệt. Có gì liên lạc sau, ko thì em sẽ tìm chị ở chỗ Miss&Mr

Vậy thì ngày mai làm lúc mấy h đấy ???????
À , thế cả ngày mai là vừa sơ duyệt văn nghệ và các đôi đăng kí dự thi luôn à ????????????
Bạn My phải nói là đi cùng ai thì bọn tớ mới tư vấn được !

Đi cá nhân :D cho phép đăng kí cá nhân rồi chọn ra đủ số lượng ng rồi ghép đôi vào :D với các bạn có đôi rồi thì tốt còn những ai riêng lẻ thì từ từ ghép cho nhau :D giống kiểu finding boyfriend quá nhỉ :D:D:D

Cái phần tài năng đăng kí chứ: ăn lắm, ngủ lắm, chơi lắm, quậy cực kì lắm.

Lí do tham gia: làm font nền cho các thí sinh khác phát huy tài năng và sắc đẹp + thik đông vui + nghe nói cho make up free nên thèm =P~ ko ai giống mình :)) dễ trượt từ gửi xe bò :))

Trời ơi , đường là học sinh lớp văn lại nói nhăng cuội thế hả My ?
Thế mà ko nói tớ 1 câu để tớ làm cho cái tài năng + lí do tham gia thật cao thượng , đẹp đẽ để ban giáo khảo động lòng trắc ẩn .
Thế này thì đúng là làm font nền rồi , huhu ....
Thế mà ko bảo tớ đi thi hộ .....

Đứa nào cũng cao đẹp với cao thượng thì giám khảo chết hết vì buồn ngủ àh /:)

Độc đáo cũng là 1 nghệ thuật :D muốn tránh nhàm chán và gây ấn tượng mạnh cho ban giám khảo thì phải làm thế :D cái j` cũng cần chút thủ đoạn ;)

Hiểu chưa :D

Uh . nhưng gây ấn tượng ... xấu như vậy thì nếu là tớ có lẽ tớ phải cho ấy out rồi .

Phải tự tin chứ , ai lại nói là đi làm font nền bao h , chán ấy quá .

Không cao đẹp , cao thượng thì cũng phải có điều gì đó tốt đẹp chứ , ko ngờ ấy viết thế thật !!!!!

Tớ cũng có kì vọng vào cái này quá đâu :)) thi lấy phong trào cho lớp :)) với lại đằng nào chả duyệt hôm đấy, tài năng hay thể hiện j` đó đều quyết định hôm đấy, chứ những thứ ghi trên giấy đâu có nói lên đc cái j` :D

Tự tin và những điều hay ho ở bản thân sẽ phát huy cơ mà :D

Uh , đành chờ xem bạn My có tài năng gì nào .
Dù sao thì việc thi năng khiếu rất quan trọng , nếu nhảy nhót hát múa gì thì thuê đồ ngay đi nhé .
Tớ tự hỏi là liệu nếu số nam thừa và số nữ thừa ko bằng nhau thì sẽ rất cho là bất công , ko biết ấy có chọn được nhân nào hay ho ko ....

Hôm nay phỏng vấn bùn cười quá :)) sặc tiết chết liền :))

Mình có nên trả lời vặn vẹo gây khó khăn cho bgk như tập dượt với mọi ng ko nhỉ :))

MI 12 này cô đơn đến chết thui...bạn thì dẫn chương trình...bạn khác có bồ...bạn nữa đi cùng người khác...mấy bạn nữa đi theo hội...cuối cùng ko thoát được cái cảm giác lạnh lạnh mỗi khi dạ hội...nhưng dù thế nào cũng ko ở nhà...phải nghe lần cuối :)

Chipooh câu bài trắng trợn quá đấy >,< . Thôi mai đến trường xem mọi người thi thố cái :D chứ em già cả rồi " Trường Giang sóng sau xô sóng trước" :)| đành chịu thua lớp trẻ vậy :p . Rất muốn làm bầu sô nên phải nhăm đôi nào sáng láng rồi bàn bạc chia % mới được :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
E thấy năm nay các thí sinh đều rất hay nhưng ko thể bằng năm ngoái :)) hậu bối chưa thể vượt tiền bối đc đâu :))

Hy vọng đc làm thời trang :x

Thanks bạn Hiếu đến cổ vũ, trông bạn ngồi 1 mình muốn ra chơi cùng nhưng tụi nó rủ đi chụp sticker nên /:)

Thôi , no vấn đề .
Tạm tha cho ấy lần này .
Dù sao thì ít nhất lớp văn phải có 1 bạn vào .
Ơ thế ấy định nhảy bài my hump cho phần nào hả My ?

Phạm Hà Chi đã viết:
Trào! cả nhà :D
Đúng là bà Chi. Chịu bà chị thôi
Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Chipooh câu bài trắng trợn quá đấy >,< . Thôi mai đến trường xem mọi người thi thố cái chứ em già cả rồi " Trường Giang sóng sau xô sóng trước" đành chịu thua lớp trẻ vậy . Rất muốn làm bầu sô nên phải nhăm đôi nào sáng láng rồi bàn bạc chia % mới được
Chị Ly à, Chị còn sung sức chán :))
C My ơi, hôm nay thi thố thế nào?

Chị My của em hôm nay lại trả lời theo đúng tinh thần đã ghi trong đăng kí em Thảo ạ !
Bó tay .com với chị My , lại còn chị Phương Anh bạn cùng lớp với My mặc theo đúng style năm ngoái ( đã từng khiến chị ý bị out )
Chán chẳng buồn tán !!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên