Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
My post đúng bài 800 tớ đang để dành !!!!!!!!!!!!!
Giời ạ , nếu làm vào NHAT thì hội này càng nổi chứ sao .
But như vậy thì ko ổn rùi.
Nóng lòng xem bạn My biểu diễn màn múa Ai Cập nó thế nào .

:)) ah ha ha nó cũng ko sexy lắm, chỉ sexy hơn màn ngoáy của các bạn lớp Sinh hôm rồi có 1 chút :| ah ko nhiều chút vì ko chỉ động tác sexy mà trang phục cũng thiếu vải :((

Tại làm GL với Lý 2 mà :(( mấy cha đó ... :((

Lớp thiếu nam hay thiếu nữ nói chung là phiền lắm .
Nhưng tại sao lớp ấy không giả nam hoặc làm cái gì đấy ko cần nam .
Chằng lẽ 1 giao lưu cứ phải có đủ cả nam cả nữ à ?????
Thật tiếc là hôm đấy ko xem bạn MY ngoáy thế nào ????

Oh cũng tạm ;) ng dẻo như bún :|

Đừng tưởng lớp tớ cần con trai nên mới GL với Lý 2, thực ra thì do 2 lớp có 1 số giao hảo bất chính :D nên mới có ý định làm GL. Mới lại, 2 lớp có 1 số đặc tính y chang nhau (chiều hướng bệnh, thoái hóa và biến thái), cộng thêm một số ý tưởng độc đáo hay ho (như màn thời trang) và các cá nhân kiệt xuất (hát hò nhảy múa) cho nên đã rất thành công :x:x:x

Cho cái ảnh a Đức lên đây h :D chờ vào photobucket lấy.

Vậy à , như bọn tớ chỉ làm với mấy em 10H thôi .
Tự nhận là 2 lớp không có điểm chung mấy !
Nghe mấy" đặc tính y chang nhau " của ấy với những " giao hảo bất chính " . tớ tự thấy mình thật ngốc khi nghĩ rằng con gái lớp văn ngoan hiền nhu mì tử tế , hơi tí là khóc , đầu óc mơ mộng , trong sáng ....
Công nhận mình ngốc thật .
Hình như anh Đức nhìn thấy rồi nhưng ko nhớ mặt lắm , phải chờ xem ảnh mới đc !

Sặc tiết chết liền :))

Đi kiếm kính mắt đây, vẻ đẹp của nàg AVAVT quá chói lòa B-)

Đếy là Anh Đức :))

Con gái lớp văn ngoan hiền nhu mì tử tế 8-| đúng đấy chúng tớ rất ngoan :D:x hơi tí là khóc đúng đấy (với tớ là nc mắt cá sấu) đầu óc mơ mộng quá chuẩn (bọn tớ rất lãng mạn và luôn luôn đòi hỏi cái j` đó thật tuyệt vời) còn trong sáng thì hoàn toàn chuẩn :D

/:) Ấy mà có thái độ là tớ /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời , buồn cười chết mất .
Thì ra là thế , anh này mình chưa gặp lần nào rồi ,
Công nhận là quá đỗi chói lòa , em biết điều rồi
Từ nay ko trêu anh Đức nữa .
Em sẽ ko tranh vai LSB với anh nữa ,hehe ...

Ối giời ơi bố ơi, giá mà con biết bố sớm hơn :)) :)). Quá ổn
Nghe A Hiếu nói xong em ko muốn tham gia NHAT nữa:(

Bố ơi, hôm nào mặc lại bộ trắng cho con ngắm nha :x

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Ối giời ơi bố ơi, giá mà con biết bố sớm hơn :)) :)). Quá ổn
Nghe A Hiếu nói xong em ko muốn tham gia NHAT nữa:(
Thế này là sao hả em , anh vẫn chưa hiểu ý em là thế nào ?
Công nhận là cái ảnh mặc váy hot thật.
À đề nghị em Thảo ko vào box lớp anh trích dẫn lại mấy cái ảnh ghép đấy nữa nhá , ko là hôm nào off anh xử em luôn cùng chị Hương !

Mọi ng phải xem đĩa giao lưu kìa, đoạn a ý xoay váy tốc lên khán giả ngã chết bằng hết :)):)):)) chịu hết nổi :)):)) mai ai qua nhà chị đc buổi chiều hoặc hẹn hò j` j` đó thì chị cho coi đĩa :D

Hoặc hôm sơ duyệt NHAT (sau 1 hồi chị đã quyết định sẽ đi thi, vì nghe nói đc make up free nên ko thể ko =P~ ;)) mọi ng đến rồi cùng đàn đúm cho vui ;) :*

Lại nói đến vụ váy áo mới nhớ , hôm đấy tớ cũng định làm 1 cú tương tự thế ( váy tớ là váy xòe mà ) nhưng nó quá dài nên xoay mà tốc hết lên thì chỉ có nước bay ra ngoài sân khấu thôi ! Với lại , cũng đành ngậm ngùi bỏ vài động tác lộn khác vì sợ rách vách , kể cũng hơi tiếc .
Thế cuối cùng thì My tham gia tiết mục gì ?

Hỏi cho GL hay NHAT ;;) nếu là GL thì là múa ai cập và màn thời trang còn NHAT thì là mr&miss :| cười tôi bẻ hết răng cô đấy cô ạ /:)

Biết thế cho ấy mượn váy bọn tớ múa Ai Cập (váy đấy dành cho các vũ điệu Flamenco nhưng bọn tớ cứ thuê vì rất điệu) để tha hồ xoạc =P~

8-|Phí mất mấy cảnh hot nhất :|

Nguyễn Hà My đã viết:
Hỏi cho GL hay NHAT ;;) nếu là GL thì là múa ai cập và màn thời trang còn NHAT thì là mr&miss :| cười tôi bẻ hết răng cô đấy cô ạ /:)

Biết thế cho ấy mượn váy bọn tớ múa Ai Cập (váy đấy dành cho các vũ điệu Flamenco nhưng bọn tớ cứ thuê vì rất điệu) để tha hồ xoạc =P~

8-|Phí mất mấy cảnh hot nhất :|

Cô nào thế , tớ muốn hỏi là hỏi cho NHAT thôi , ấy tham gia với ai vậy >>:mad:(
Còn váy viếc phải chịu thôi , có phải cái nào tớ cũng chui vào vừa được =; đâu My . Thôi lần sau cố gắng giảm cân , tầm 10 kg trước khi diễn mới được !:))

Thế bao giờ mới off và kịch cọt được? yêu cầu vai LSB là Trí Hiếu:D

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Thế bao giờ mới off và kịch cọt được? yêu cầu vai LSB là Trí Hiếu:D
Ai cho em cái quyền hay ho quyết định mọi thứ mà ko hỏi ý kiến sếp thế hả Hoài Anh .
Ta đã có nhã ý nhường vai này cho tài năng trẻ mới nổi- anh AVAVT .
Vậy mà HA lại ko tâm lý gì cả !!!!!!!!!!!!

Hay là họp off vào NHAT luôn đi
C My, mai chị em mình gặp nhau ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên