Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói đến đcl mới ức mãi chả ai lên MOD trừ cho anh :((
Con: thôi có gì bố con mình đi ăn riêng nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy nói nhanh tớ quay bằng kĩ thuật số rồi cho nó chạy chậm, lời oanh vàng thỏ thẻ của ấy chả rõ quá ý :x

Dạy tớ tango :x:x

Tớ biết mặt ấy :D

Thế ấy đóng nha :* nhờ :* thêm nè :* đồng ý rồi nhé :* hoan hô dụ đc nai tơ :*

Dạy ấy tango á , nghe hấp dẫn nhở
Cái bài nhạc ấy + phần trình diễn bốc lửa kia xuất hiện trong phim " lời nói dối chân thực " ấy , có thêm thắt chút thôi.
Tớ ko học tango chính quy , chỉ bắt chước lại cái đĩa thôi My à
Mà học cái đấy nó như thế nào thì ấy biết rồi đấy . :ngả nhiều + nhiều pha phá cách ....
THôi nói thế thôi
Có gì tớ mang đĩa cho mượn
Còn chuyện kịch thì chưa chắc 100% sẽ đóng nhưng tớ sẽ tham gia ,được chưa ?

Ah lời nói dối chân thực :)) tớ nhớ còn đoạn cô vợ ngồi xuống sàn :)) may mà bọn ấy chưa diễn cảnh đấy :))

Ấy tham gia là tớ mừng lắm rồi :x

Tango chính qui có a Đức, bảo a ý với ấy nhẩy rồi tớ bắt chiếc là xong hết àh :x:x:x

Hôm nọ hỏi Đức biết nhảy những điệu nào, thấy kể ra cả đống :)) sợ phát sặc :))

Ơ , anh Đức cũng tham gia nhảy nhót cơ à
Sao iem không biết nhờ
Mà không phải muốn bắt chước là bắt chước đc ngay đâu
Trước hết. người ấy phải có 2 tố chất :
1 là dẻo , dẹo theo kẻo uốn mình 1 góc > 90 độ mà không ngã , rất cần cho những đoạn ngả ngốn + xoạc nhanh trong vòng 1-2 s
2 là phải đủ chắc đề có thế làm dứt khoát , và phục hồi là tư thế nhanh vì tango thì có những nhịp giật rất điển hình.
Nói chung là anh Đức không sẵn lòng làm nam để đỡ được tớ đâu. chịu thui !

:D Ấy yên tâm :D Có cảnh Đức với Bình ... nhảy ý mà :)) chắc chắn okie :))

Dẻo tớ có thừa rồi :D yên tâm :D ấy mà xem đoạn tớ ngoáy hôm đi ... làm giao lưu thì ... :D phải biết :))

À , còn cái đoạn xoạc thô bỉ kia không làm được vì sàn không đủ trơn , 2 là thằng kia không đủ khỏe để kéo tớ như cái lão diễn viên hổ báo kia được .
Thế cái cảnh 2 ông ấy nhẩy ghép vào đoạn nào ?
Tiếc là tớ không kịp xem ấy diễn thế nào hôm giao lưu , nhớ mỗi bạn Ze đóng vai gì đấy ác ác trong tấm cám mà không nhớ nổi là vai gì ?

ẤY ơi 8-| giao lưu đầu năm nay (năm mới) mà 8-| bọn tớ hoh có làm kịch :(:)(:)((

Cái đoạn xoạc đấy cho vào thì khán giả chết liền :)) thề :))

A Đức mặc váy xờ cốt len rồi ra giữa sân khấu quay ngoắt 180 degrees, cứ gọi là bay bay tà váy bay bay :))

Thôi đành để hôm nào xem đĩa giao lưu vậy .
Tớ chịu không nhớ nổi nữa đâu .
Có gì để có đĩa điếc xem thì chắc là ổn thui .
Ơ , sao ấy không về box lớp mình post bài ?
Ở lớp ấy tớ biết mỗi bạn Ngà , Hương , Ze , Miên , Trang với bạn gì như tên là Thủy ấy , ấy có thù oán gì với bạn nào trong số đấy ko ?

Rất tiếc ko có bạn nào tên Thủy, mà tớ cũng ko có thù oán j` :x tớ yêu các bạn ý lắm suốt ngày tớ ôm với cả :* ;)

Ahhhhhhhhhhhhhh, nhớ ra rồi:))
Ôi bi giờ mới nhớ ra:)
Cái hôm GL văn lý, thấy cái a mặc đồ Scotlen nổi ơi là nổi, hóa ra là anh Đức à??:))
Ôi hóa ra là thế, lúc đó chưa quen anh Đức:))
Định len tặng hoa cho a ý nhưng mà bị thằng bạn cướp mất:))

:)) A AVAVT mà ra đây thì thầy sẽ bị cạo :))

Hôm đấy công nhận a ý xinh :x cái mũ cũng xinh :x

Nghe a ý kể lại kinh nghiệm thương đau ý :)):))

Khưu Trí Trung đã viết:
Ahhhhhhhhhhhhhh, nhớ ra rồi:))
Ôi bi giờ mới nhớ ra:)
Cái hôm GL văn lý, thấy cái a mặc đồ Scotlen nổi ơi là nổi, hóa ra là anh Đức à??:))
Ôi hóa ra là thế, lúc đó chưa quen anh Đức:))
Định len tặng hoa cho a ý nhưng mà bị thằng bạn cướp mất:))
.... Thằng này.... v¬.¬
Quả quay đấy hơi bị nghẹo 1 tý do đau chân, lại thành ra đẹp :))

A Hiếu này, em khuyên anh nên tham gia tiết mục NHAT , nhảy điệu tango ý :)) :))
Mà hội mình có ai tham gia tiết mục NHAT ko? Em đang suy nghĩ ko biết có nên hay ko?
@ Bố: hôm nào? Bố nợ con mấy bữa liền đó nhá

eo ui , hồi hộp wa', chị My ;;) chị bảo cho em xem mấy lần sao mà mãi ko thấy thế ;;) bít thế hôm wa sang nhà chị xem :D em muốn xem wa', chỉ tại T2 hàng tuần em phải đi học lý :( ko thì đã đc xem rùi :(
NHAT, hay hội mình đóng kịch đi;;)

Chị My ơi, có đóng kịch ở NHAT được ko?
Mà hội mình tập tành gì đâu mà diễn?

Kịch đấy anh ko diễn trước toàn trường đâu, chết cũng ko [-x [-(

To Thảo : anh thì no vấn đề rồi nhưng thằng kia nó có chết cũng không tham gia đâu .
Còn chuyện kịch kiếc thì tốt nhất là hội mình có tham gia NHAT thì cũng đừng tham gia kịch bởi vì ko ai thích xem cả , mọi người chỉ thích những tiết mục nhảy nhót kiểu sexy với hát những bài độc thôi .( nguyên tắc là những tiết mục ngắn và ko cần chú ý đến nội dung ) Buồn thật !

Có đĩa giao lưu của Lý 2 , xem lại màn thời trang( được đánh giá là hay nhất :D) , quả người mẫu Scotland ấn tượng vật :)), nhất là lúc quay 1 cái , váy tốc lên , cứ gọi là..:))

Thế chị ko thik múa Ai Cập của e àh :((

NHAT là cái j` mà dám xứng đáng với vở kịch của chúng ta /:) sau này dựng sân khấu làm phát hoành tráng chứ cần j` phải chen vào giữa mấy phần thi đấy /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên