Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhảy nhót nào? :)
nhà HT ở đâu? :)
My: wtf.... v¬.¬
All.... chiều nay anh báo trước là ko đi đc rồi đấy nhá :((

Chiều nay ngoài HA ra chẳng thấy bóng ai cả... các bạn hẹn hò nhau kiểu j` thế b-)

... Lại khóc lần 3 nên mắt sưng húp chiều hoh dám đến trg :D

@Tônnie: nói sau /:) nhưng hoh phải do a đâu, do Ka ;)

Xin lỗi Tuti và HA :(( sẽ đền bù mọi ng :D

Theo tớ thì đóng kịch nên là ở trường, vì phòng học mà :D còn đoạn nhảy sông thì cái hồ Giảng Võ dùng làm j` ;;) Hôm nay đi ăn cùng Hermy, vỡ ra nhiều vđề lắm :x

Hoàn toàn xin lỗi lần nữa:((
Chiều mình phải đi vụ đồng phục lớp:(, như hum qua đã nói:(, xin lỗi nhé:(

Hôm qua bị giục tắt máy chả kịp nói gì :))
Tốt, ít nhất mình ko phải là người duy nhất bùng :))
My: làm anh tưởng bở :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân chị tuti và chị HA, mọi người sẽ đền bù sau mà :)
Chị My với chị Hương ăn mảnh nhé, ko tốt

10 phẩy tin :eek:, em tưởng lớp A Trung chẳng học hành gì tin chứ? Lớp em hôm nay chẳng học hành gì. Chia điểm xong rùi, bi h chỉ đợi hết năm rồi bắt đầu ôn thi

9.5 GDCD :)) nhắng vãi :))

Hôm qua đi ăn là do có ng "bỏ rơi" nên cô đơn quá rủ nhau ăn uống tí tẹo :)) ra hàng bà Thanh bà chị đon đả : "Ah e My đây rồi, vào đây ăn cho chị nào cô e" :)):)):)):)):)) dễ kiếp trước có duyên với bà này lắm :))

Hôm qua vỡ ra nhiều vđ lắm :D chỉ có điều gặp e Hương xong về đến nhà nhận đc tin nhắn và lại có ng gọi đthoại mà làm chị lại ...

Thấy mình cô đơn quá nên khóc :D

Thấy mình bất hạnh quá nên khóc :D

Thấy mình chới với ko chỗ bám nên khóc :D

Thầy mình mâu thuẫn quá nên khóc :D

Mà con My khóc nhé :D y như chuyện nhớn ấy :)) thành lập ban điều tra sao My lại khóc đây :D

Trông C My thế mà hay khóc nhỉ. Lần sau mà có bị "bỏ rơi" thì nhớ rủ cả em đi ăn nhé ;;)
Hội mình hsg cả chứ?
P/S: bài thứ 1000. Phù, mãi mới đc 1000 bài

Đâu :D

Mà con My khóc nhé y như chuyện nhớn ấy thành lập ban điều tra sao My lại khóc đây

Thề với e lớp chị mới thấy chị khóc đúng 1 lần :)) lúc nào chị cũng toe toét thế nên ng ta ko tưởng tượng ra cảnh chị khóc đâu mà:))

bà my nhìn mặt biết hay khóc rồi nhớ :))
a đức làm z ì chị ý thế

hơ hơ, giống em. Mà sao lại ko ở lớp? Tự nhiên hâm hâm khóc giữa lớp hả? :))

Cãi nhau với con bạn :)) hôm bàn về vụ giao lưu (trong giai đoạn chuẩn bị) giữa nhóm nhảy với nhóm múa và 1 số cá nhân :D chị là bạn thân nó mà thấy nó thế ko chịu đc, con kia khóc chạy ra ôm chồng nó, chị khóc chị ôm lấy cái thân chị :D nhưng thề là chỉ có đúng 3 giọt ;) :D

Con sex bon chen nhá :p

Thực ra thik khóc thì khóc ngay đc, nhưng mà nc mắt cá sấu :D chứ khóc thật sự thì ít lắm :D

hơ hơ, hay nhỉ. Mà lâu lắm rồi chị em mình mới có nhã hứng ngồi " nói chuyện" thế này nhỉ :))

8 đcl mà cứ thik bon chen hả :))

Lâu lắm mới đc nhã hứng thế này :D

Thôi bàn vụ kịch bản, bạn Hiếu đọc chưa ;;) tớ nghĩ cùng lắm ko ai diễn nổi vai khó như CAĐ thì đã có 1 tài năng ngay đêy ;;) :x:x:x

Tài năng nào vậy
Hôm nay hình như bạn Miên sắc đã đưa cho tớ kịch bản
Lúc đấy hình như đang bực mình cái gì đấy
Thôi , để tí nữa về nhà tớ sẽ đọc và cho ý kiến vào tấm 5h 30
Bi h không mang theo ....
Sorry !!!!!!!!!!!!!

Thực ra nó định đưa sớm nhưng có đứa hại tớ cầm cái tờ đấy đi rêu rao lung tung 8-|

Hội mình sẽ họp mặt vào hôm nào đó đi để bàn bạc lại, trc mắt thì chiều nào tớ cũng rảnh, cả ngày CN thì rảnh nhưng ko chắc dậy để mà họp đc ko 8-|

Có điều này :D trong kịch bản rất ít tình tiết như thế, nhưng nếu mọi ng muốn thêm vào thì trong lúc diễn hoặc bao h bàn bạc thì có thể sửa chữa cho phù hợp với mọi ng hơn :D

Đang rỗi rãi
Với lại chưa biết mặt ai ra ai
Chắc mọi người biết mặt tớ hết rồi
Còn tớ thì chưa biết ai cả
Diễn thì tớ nói nhanh lắm ,ko đọc được thoại để mọi người nghe được đâu
Nhưng nếu cần nhảy nhót uốn dẻo thì Ok .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên