Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đúng chủ đề : Hôm nay chiêm nghiệm ra : Cuộc đời lúc nào cũng cô đơn...bạn bè rùi người này người kia đi qua mà chả lúc nào cùng bước đến cuối đời...cuối cùng từ khi sinh ra đến lúc chết vẫn 1 mình :D

Mọi người ơi, có 1 người rất hợp với vai LSB:)) nếu anh Đức đóng MVT đấy :)):)) mọi người cứ spam típ đi rùi sẽ bít :)):)):)) chết cười mất thui :)):))

Ai vậy , ai vậy hả bạn Hương
Bạn nói cho mình biết với được không ???

A Hiếu ơi, C Hương kém anh 1 tuổi đấy!
Chị Hương suốt ngày nói kiểu đấy, khổ quá, làm người ta bức xúc

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
A Hiếu ơi, C Hương kém anh 1 tuổi đấy!
Chị Hương suốt ngày nói kiểu đấy, khổ quá, làm người ta bức xúc
Ngốc ạ , khi anh nói chị Hương nghĩa là anh đang khích nó đấy ,
ko hiểu à :))
Biết thừa , nhóc Hương này suốt ngày thích gây sự với mình !:-?
Chết thật !b-)

Bạn Trung hiểu cái gì thế
À quên :
Anh Trung hiếu cái gì thế , nói cho em nghe được ko ?

Hiểu cái vấn đề mà ko ai hiểu, hiểu cái vấn đề mà chính người được hiểu lại ko hiểu:))
bây h thì bạn hiểu chưa:))

Ah Gin hiểu cái vấn đề mà thầy Náp hiểu nhưng bạn Hiếu tạm thời chưa hiểu, vấn đề mà mọi ng cũng sắp hiểu :D công nhận :D

Hermy :x quả là sâu sắc khó lường :D bóa đũa với iem :D

@Hà Chi, Hiếu, chị Thảo: do chưa có danh sách cụ thể nên lần đi in kịch bản chưa chuyển đc đến tay mọi ng :D do đó, mai mọi ng xuống lớp văn nhé để Gin đưa kịch bản :D (trong trg hợp bạn Hiếu thik tham gia vui chơi cùng tụi này :D ý tớ là tớ muốn biết bạn Hiếu là bạn nào mà suốt ngày chỉ bảo tớ :D).
==> Đời ấy từ nay hoh phẳng lặng đc òi :D :D:D

----------

btw... Mọi ng xuống trong các h nghỉ 5 và 10' nhé :D h ra chơi thì xuống nhanh nhanh :x

Chú ý: chiều mai ai rảnh đến họp hội lúc 3h35 nhé(chấp nhận muộn hơn).
Chủ trì và chủ tri: Khưu Trí Trung:D

Cái này ko có đâu nha, bạn đừng có nói linh tinh chết mình đấy:(
Mà chưa chắc đã đến được sớm đâu, có khi 4 h mình mới tới được ý:(

.... cả 2 lúc anh đều ko đến đc :(
Tình hình là anh chuẩn bị bận tối thứ 6, tối (+đêm ;)) ) thứ 7, sáng+chiều CN, cả ngày thứ 2 tới nên tuần này phải con ngoan trò giỏi :))

To My : tớ ngại qua lớp văn lắm , My ạ
Hay là đầu giờ nhờ Ze hoặc Miên đưa cho tớ đc ko
Mấy bạn đấy hiền lành tốt bụng lắm đó !
Cứ bảo đưa Hiếu 11H là biết ngay mà
Có gì tớ góp ý cho , còn khả năng diễn của tớ kém thế nào thì bọn ấy biết rổi còn gì , chỉ biết nhảy nhót thôi .

Có gì tớ góp ý cho , còn khả năng diễn của tớ kém thế nào thì bọn ấy biết rổi còn gì , chỉ biết nhảy nhót thôi .
Thằng này nó chọc tức anh :(( :((

À.... thực ra thì anh cũng chỉ biết chơi điện tử thôi.... nếu ai có hứng thì đấu :))

Khoan đã , anh Đức có phải anh gì béo béo thấp thấp hay tập nhảy break dưới sảnh và mỗi lần em đi qua anh đều lườm em đúng ko ?
Trêu tức mọi người vui quá , haha...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên