Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=P~ nếu CAĐ hoh phải e thì e thêm nhiều cảnh rồ man tíc nữa vào ;)

Chiêu mộ ai có khả năng mắt chớp chớp vãi cả lừa tình :x:x:x cho vai CAĐ

Đùa thế thôi :D

Ờ mọi ngừi ui :D nghĩ ngày tập kịch đi :D kịch bản đã có, mọi ng thống nahát ngày h đi, đây là vc mà hội trưởng phải lo đấy, địa điểm thời gian :D

Em toàn mắt chớp chớp mồm đớp đớp nè :)) đấy là khi có người khao ăn :p :)):))
Thế bao h tập kịch đi, em đọc kịch bản và đóng thử tất cả các vai cho thằng em em rùi :)) thằng em em cười sặc sụa :)) >.< :))

Mọi người ơi, sao em gọi mãi mà ko ai trả lời :((, mạng nhà em chập ah :(( có mỗi con bạn em trả lời đc :((

..... hội trưởng vô đối :-&
............ đi thuê mấy chị người mẫu hãy chọn giá đúng về đóng CAĐ rồi cho thêm mấy cảnh :* vào đi anh đóng LSB ngay =P~

Thik :* đây :* cho :)) cần j` thuê ng mẫu :))

E hoh cho cảnh LSB tắm vào vì thấy quá bỉ ổi :))

Nếu hôm thử vai hoh chọn đc ai thik hợp hơn m` thì e đành phải đóng CAĐ , nhưng mà e vẫn thik làm đạo diễn, hò hét bắt nạt mọi ngừi :)):))

Kế hoạch về học ko thành công , vẫn lười thế :D

HT iu wi' cho cái danh sách thành viên :D

Và HT iu wi' sắp xếp lịch + địa điểm để diễn kịch, đồng thời huy động luôn máy quay để quay lại, huy động các nhân sao đĩa rồi đóng xong share cho mọi ng ;) dĩ nhiên chỉ hội CĐ :D

Chị My với bố em tình cảm gì thì ra chỗ riêng tư nhé :D
Hix, em nhận vai phụ, lành tính. Em còn sợ em ko đi tập được đây. Thời gian nghiêm ngặt quá :((

Em ko đóng cô CN đâu :)) em đóng quần chúng đi:)) , mà ở đây có tận 3 vai nam :)) Hội mình có mỗi 2 nhân nam thui:)) hay để em làm bố của LSB cho:))

Đồng ý thế :)) :x chờ bạn Hoài A lên tiếng ;;) sắp lịch cho mọi ng đi :D đã hoàn tất 50% (kịch bản) và 50% còn lại đang đợi HT đấy :))

Mấy tuổi rồi mà tình cảm ra chỗ riêng tư /:) thời đại ngày nay làm trò nơi công cộng chỉ khiến ng ta ghen ghét vì cũng muốn thế thôi nhờ :p

*Just kidding*

Sắp hết năm học rùi:D
Mọi người cho lịch cụ thể của từng người xem có thời gian rảnh nào cho cả hội cùng thực hiện được chứ:))

Em sợ ko đóng được. Em ko có tg, em ko thể xin bố em đi tập kịch trong tg này được :((. Em rất xin lỗi mọi người, em chỉ rảnh chiều thứ 3, 6 từ 3h-4h thôi :((, thứ 4 chưa chắc em đã được ở lại tiết 4,5. Thôi, các anh chị đóng, em xem vậy :(. Chán quá >.<

hỏi tí, tập kịch để funny, relax ,.... hay thế nào hả My ới ời ơi.....

Fun+Relax :D
Ờ cho Hương làm bố LSB cũng đc :))
Anh là LSB (xem lại cảnh 1 đoạn gần cuối để hiểu lý do XD)

Chị Chi lâu lắm mới bon chen :D. Tập vui ý mà :)

Vậy phân vai dựa vào test của My ah?:D
Còn mọi người lịch cá nhân đâu rùi? phải khai ngoan như bé Thảo chứ:D?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên