Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Chi :)) uh chính tao :)) ra con này ko bít hả :))

Kịch :x nếu đc mai mọi ng h ra chơi qua lớp văn GIn đưa kịch bản cho, thầy Náp xuống lớp con con đưa ko con ko đi đâu đâu, nóng lắm :(

Mà Tônnie :(( sao a cho cả cái lý 2 đọc kịch bản của e hả :(( e ko mún làm ng nổi tiếng, kịch bản đấy e tự thấy là dở mà a cứ đem khoe, phải để e sửa cho nó thành hoàn hảo đã chứ :((

Lần sau ko đưa cho Tônnie cái j` lun, đem share cả lớp thế bao h :(

In ra và pho to cẩn thận rồi :D đã là kịch bản thì phải mang dấu ấn cá nhân, đưa tận tay mọi ng lun :D ah cần chữ kí ko ;;)

"Thân tặng bạn Khưu Trí Trung - My xinh xắn dễ thương lại thật thà tốt bụng" hình như hơi bị chảnh quá :)):)):))

ko tính lời mở đầu và trang bìa thì là 7 mặt :D nhưng yên tâm, phần lớn mỗi mặt chỉ viết khoảng 1 nửa, tính ra chỉ có 5 mặt thôi :D

Hơn nữa Tônnie đọc rồi đấy:D hỏi thử ý kiến đi :D

Thế chị My nhớ viết là :
"Thân tặng bé Thảo hiền lành, đáng yêu, dễ thương" nhé :))

Uh tặng bé thảo hiền lành đáng yêu dễ thương từ bạn my xinh xắn thông minh và tốt bụng :)):)):))

Các vai chính:
LSB - CAĐ
MVT - mã văn tài ý
Phụ:

daddy của LSB
nô tì của CAĐ

diễn viên quần chúng :D

Em nhận vai chính :)) :))
Chị My ơi, quên mất, thông minh nữa :))

Tham nhỉ :)) hoh sao chị sẽ có hình thức thử vai :D vai CAĐ , LSB và MVT là vai khó nên phải lựa chọn cẩn thận :D

có gmail ko gửi cho, link liếc gì? Với cả bài này là loại soft đấy (kiểu anime OST style... mà đúng nó là anime OST :)))

Anh đóng MVT cho :)
btw... cái bài trên là nói với Ốc... sry ko để ý còn trang nữa >_>
Anh đưa mỗi thằng Tuấn với thằng Vanh đọc :)

Chị My chị gửi luôn cho em nữa đi , gộp luôn lời của chị và bé Thảo nhá ;;) :))
hôm nay đến trường chắc chị về rùi, chiều nay chị có đến trường ko, hay có gì mai em đến lấy nha ;;) < nhớ gửi cho Hermy .....< của cả chị và Thảo :)) :p > thanx :-*

Gửi cho Vanh khác nào đưa cả lớp a đọc :)) mừng hoh chịu đc :))

Thôi Đức ạh, e thấy LSB có đến nỗi nào đâu :D đóng đi nha ;;)

Đúng, bố rất hợp LSB :))
Hôm qua em phải mang kịch bản cho cả A Trung, chị HA và chị Hương đấy, đa tạ em mau
Nói đùa chị My thế chứ em chẳng đóng vai chính đâu, quần chúng thôi cho nó lành :))

Chị ơi, chỉ có mỗi kịch bản in ra thôi, em phát cho mọi người rồi, chị bảo chị My in ra rồi chị qua lớp chị ý lấy ý

gmail chứ yahoo gửi thế chó đc 3mb hả mẹ? o_0
Anh ko làm LSB đâu :((

Bố sợ đóng đạt quá chứ ko phải đóng kém quá :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên