Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Hương : tập kịch về cái gì
Và để làm gì hả em ?

Kìa chị Thảo rủ mọi người đi ăn chị ý khao kìa ;;)

Đâu đâu , đi ăn ah ;;) < mắt em sáng lên rùi ;;) > chị Thảo đâu rùi :))
@ A Hiếu : :)) tập kịch Lương Sơn Bá - Chúc Anh Radio :)) , kịch này làm cho hội cô đơn :)) ai muốn nhận vai thì tham gia vào hội cô đơn :)) nd ở mấy trang trước :)) anh Hiếu có nhu cầu tham gia thì .....;;)

Từ mấy trang trước có thấy nói gì đâu , (chỉ thấy bạn My nói cái gì như là Chí Phèo +Số đỏ không biết đúng không ) , ý anh là diễn như vậy nhằm mục đích gì ( anh không diển được vì nói nhanh quá , với lại chỉ thích nhảy nhót thôi )

Đây sẽ là kịch hài, để đem đến niềm vui cho mọi người ;;) hôm đấy chị My nói sẽ đóng kịch , mọi người thấy hay hay nên hưởng ứng < sẽ quay video clip :)) > ND ở mấy trang trước nữa cơ :))

Chịu quá rồi, thôi để mấy hôm nữa mọi người diễn xong up lên đây để bình phẩm vậy chứ biết làm thế nào
To Hương : vẫn chưa hiểu ý anh à , diễn cho ai xem?

Anh Hiếu máu quá rồi kìa :D :D :D
Anh này đóng vai trai giả gái rất ổn ( hay là gái giả trai í nhỉ ??? )
Cho anh í đóng vai Chúc Anh Đài là hợp nhất.

@a Hiếu: :)) cái này em hỏi chị My mấy lần mà em cũng ko bít là cho ai xem:)) chắc cho người trong hội xem:))
Anh Hiếu máu quá rồi kìa
Anh này đóng vai trai giả gái rất ổn ( hay là gái giả trai í nhỉ ??? )
Cho anh í đóng vai Chúc Anh Đài là hợp nhất.
:)) ND các anh đọc lại trang trước sẽ hiểu, tóm lại là LSB vì muốn học ở trường nữ nên giả trang thành nữ vào học , anh Hiếu có hợp vai này nhưng anh Đức đóng vai này rùi :D
@A Kiên : anh Kiên ơi, em nhớ ko nhầm thi anh là hàng xóm của con bạn em:D bạn em tên là An :D đúng kko ah;;)

Đỗ Thu Hương đã viết:
@a Hiếu: :)) cái này em hỏi chị My mấy lần mà em cũng ko bít là cho ai xem:)) chắc cho người trong hội xem:))
Thế mà cũng nói , người trong hội đóng hết rồi thì lấy ma nào mà xem ?
:)) ND các anh đọc lại trang trước sẽ hiểu, tóm lại là LSB vì muốn học ở trường nữ nên giả trang thành nữ vào học , anh Hiếu có hợp vai này nhưng anh Đức đóng vai này rùi :D
Ai bảo em là anh hợp với vai đấy ,ai thèm tranh cơ chứ chỉ vớ vẩn là giỏi thôi !

Thế mà cũng tin . anh Kiên ú mới tài năng đầy mình , hiểu chưa ,còn về phần khán giả nên xem lại, không thì diễn như kiểu quay clip rồi đưa lên mạng không thôi thì chán lắm !

có đưa lên mạng miếc gì đâu, mà cũng chưa chắc đã quay đâu, chỉ là đóng kịch để người trong hội, nhưng người ko đóng đc thi xem thui......chắc là sẽ quay:D

Vớ vẩn thế nhỉ , định đóng kịch về 1 câu chuyện cổ linh tinh , nhàm chán, hội đã neo người lại chia làm 2 , 1 đóng kịch , 2 cỗ vũ . Lại còn không chắc chắn việc có quay hay không => vô bổ , chẳng hiểu cái gì cả !

Ko hiểu thi thui, mà sao từ nãy đến h em cứ câu cùng mỗi mình anh nhỉ >.< nhỡ mod lock topic thì chết >.<
Mà đâu phải câu, đấy là thành viên hội đang giải thick đấy chứ....ko câu nữa >.<

Bên box lớp anh toàn thế , yên tâm đi , mình không vi phạm quy định diễn đàn : không post bài liên tiếp , không post bài ngắn , không post bài có nội dung giống nhau lên nhiều box khác nhau, vả lại , các mod bi h cũng đang câu như mình thôi .
Nói tóm lại , có lẽ mọi người sẽ thất bại thôi .

tớ là tớ chả hỉu các bẹn nói gì cả :-s :-s :))

Dạo này lười đọc lại ko để ý, Hiếu và Chi muốn qua mặt HT ah?
Có định làm HV ko đấy?
Tranh thủ mấy ngày nghỉ giao cho 2 HP làm cái gì cho đàng hoàng cái, hội mình chưa có cái gì hay cả hết(từ hồi thành lập tới giờ)

chả hỉu nốt :D
Sao lại qua mặt cơ??? nhớ là đã profile đủ cả rồi mà

To Chi : không hiểu cố mà hiểu ????????????
To Chị Hoài Anh : năm ngoái em là sếp của chị , năm nay em chẳng muốn làm HV đâu ,em chỉ muốn làm HT thôi , hehe...

Đỗ Thu Hương đã viết:
@A Kiên : anh Kiên ơi, em nhớ ko nhầm thi anh là hàng xóm của con bạn em:D bạn em tên là An :D đúng kko ah;;)
Ừ đúng rồi em ạ. Hay nhẩy đi đâu cũng gặp người quen.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên