Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đấy là VAnh (Hoàng Bủm) lớp anh, anh béo lúc nào? :-&
Anh dáng hơi chuẩn b-)

..... "ko cao lắm" ......
*Lủi thủi bước trên đường mưa rơi*

Thế thì chắc em nhầm rùi
Cái anh đấy lúc nào đi qua cũng lườm mình
Rồi hôm tập nhảy dance sport chuẩn bị thi nhẩy , chẳng hiểu sao ông ấy lò dò xuất hiện với 1 đứa lớp 10 , chỉ cho ông ấy mất gần tiếng mà không sao sửa được cái tư thế nhảy chachacha-break của ông ấy.
Sao em không nhớ anh Đức như thế nào nhở , chán thật !

Tại anh Đức có đi tập nhảy bao giờ đâu? :))
Anh nhảy chơi cho vui thôi chứ ko phải là sở thích của anh :))
Lúc nào có hứng mới nhảy :))

Thế như vậy anh là người mà em đã nói đến ở trên đúng không ?
Trời ạ , càng lúc em càng không hiểu rồi đấy !

Anh ko đi tập nhảy bao giờ thì làm sao mà chú sửa dáng cho anh đc mà kêu anh là thằng VAnh? :|

Thôi , em đề nghị anh Đức và bạn Trung đừng bàn về vấn đề này nữa , em chẳng thấy hay ho gì cả , sao ko bàn chuyện gì cộng đồng hơn tí
VD như là vở kịch sắp tới ????

Chỉnh sửa lần cuối:
Off ở trường :D mọi ng tập trung sân trường cho tiện, đừng chạy lung tung :x Gin sẽ pho to thêm các tờ kịch bản (5 bản nữa áh) rồi phát cho :D

Họp hội để bàn 1 số chủ đề và 1 số chuẩn bị cho vở kịch :x:x đi đủ nha :*

3h30 :))

Thêm vài dòng nữa để khỏi mang tiếng xì pam :D

Hôm qua chị khóc tu tu 2 tiếng đồng hồ, hôm kia cũng thế, hôm kia khóc có lí do chính đáng, còn hôm qua tự nhiên thấy đời phẳng lặng quá nên tự dưng khóc :))

Hôm kia mình thật tuyệt tình... lát kể Hermy e iu nghe :x

hehe, ở đoạn trên có 3 thành viên nam nhìu chuyện nhất spam tay đôi, làm mình mất công đọc 2 trang mà chỉ thu được có tẹo thông tin:D
vậy chiều nay My có đình thi tuyển luôn ko? ai vắng mặt thì thi lúc khác, nhỉ:))
mọi người nhớ tập trung đông vui nha, ai đến muộn cũng ko cần phải lo
ờ mà nơi tập(hôm trước có bàn với Trung và My) là ở nhà HT được ko? chiều mọi người cho ý kiến đi:x

Sao mà phải khóc, konica :)
Hix, em chẳng biết có đến được ko, nếu ko đến đc thì cũng vô cùng xin lỗi mọi người:(

Ơ thế cái vụ nhảy nhót mọi người dạo này hay nói đến là cái rì đấy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên