Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trả lời đúng tinh thần trong đăng kí là sao?
Em thì từ sáng hôm qua tới h chưa ra khỏi nhà. :(

Chị My của em hôm nay lại trả lời theo đúng tinh thần đã ghi trong đăng kí em Thảo ạ !
Bó tay .com với chị My , lại còn chị Phương Anh bạn cùng lớp với My mặc theo đúng style năm ngoái ( đã từng khiến chị ý bị out )
Chán chẳng buồn tán !!!!!!!!
J` đâu :D đồ tớ bầy la liệt sexy nọ kia nó ko màng lại đi mặc như con nhà quê, ngó cái dép lạch bạch trông đau lòng ko chịu đc, fen này lớp văn ko vào đc đứa nào quê chết luôn :D

Nhưng yên tâm nếu làm thời trang thì lớp văn sẽ cho cả trg mở mắt :))

Tớ ko định làm my humps đâu :D tớ sẽ tự mix nhạc, tự biên đạo và chiêu mộ dancers :D chuẩn bị cho 1 tiết mục nhảy cực hot và hoành tráng :x

Bạn Hiếu đăng kí hông tớ giữ chỗ choa :*

Là sao hả chị My? Em chưa hiểu cái thi Miss này cho lắm.

Ko liên quan đâu :D

Chị chuẩn bị tiết mục nhảy để tham gia vào đầu học kì lớp 12 :D nếu trường có tổ chức cái j` đó vui vẻ :D

Còn vụ Miss thì có sao đâu, hôm nay chỉ đến phòng vấn, thấy bgk hỏi chán quá chị phán câu bgk ko nên hỏi những câu quá thừa thãi :)) trượt đầu nước :))

Sẽ có 1 clip mở đầu cho Mr&Miss cho mỗi đôi :D và chị trả lời là 2 đứa sẽ nhảy cha cha cha rồi cho 1 màn độc thoại để thể hiện sự hiểu nhau của 2 ng :))

Long con đang onl đấy :)) nó bảo có 8 đôi rồi nhưng tự biết mình trượt đầu nc nên ko hỏi đỡ tăng thêm nhục nhã bản thân :))

Hoe o_O lạ à nha , phải sửa là " Trường Giang sóng trước xô sóng sau rồi " :| , năm nay toàn các bận lão thành 03-06 . Coi bộ hấp dẫn đây ;;) . Cũng may chưa bị tiếng gọi của đồng tiền làm mờ mắt :)) nghe theo mấy đứa A1 05-08 dụ dỗ b-) ( điển hình con Nhã và Gấu :>)

Chỉnh sửa lần cuối:
To My : bi h ấy phải nói cho tớ ý tưởng về màn nhảy nhót kia thì tớ mới có thể xem là mình tham gia đc ko .
Còn về phần clip , sao lại phải là nhảy chachacha ????????

Hình như sáng nay có tên 8 đôi thì phải, em ko nghe, nhưng hình như chẳng có ai 04-07 đc cả

Sáng nay đến lớp họp chi bộ đen ơi là đen, :( ôm suốt :(

Đánh bài mà mặt rầu rĩ :(( tối qua mất ngủ vì phải ngồi đắn đo chọn quần áo và make kiểu j` cho hôm MI12 :))

Tônnie chết đâu mấy hôm rồi nhỉ? hôm qua SN cHà vui ko ;;)

Chán quá My ơi,lần sau nhớ đi theo đôi ,My nhé.
Mấy đôi kia đúng như mình dự đoán đc vào vòng trong .
Thôi, đừng buồn My nhé, dù sao ấy vẫn đc tham gia tiết mục mở đầu và phần thời trang !

Um.... actually.... SN Hà Ngố là hôm qua :)
Cũng vui :)) rất vui thì đúng hơn nhưng mà bây giờ đang hơi chán đời nên ko có hứng kể...

Hehe nói vụ Mr & Mrs Ams , khoe cái : Anh 1 có thằng Bờm với con M Fe`o được , rộ we' :))

Hôm nay nghe chẳng thấy ai quen cả. Mỗi cặp Anh1 là em còn biết :(

Chị My ơi, lần sau nhớ đi theo đôi nhá, đi 1 mình như thế này ko đc rùi, hôm nay em có nghe danh sách 8 đôi rui :(
Hôm wa sorry chị My vì em ko đến nhà chị :p tại hôm wa nói chuyện cùng anh PTD nên đang phởn nên đi chơi đến nhà con bạn luôn:)) mà hôm wa em còn vượt hàng rào trên đường cao tốc đấy :))

Ngày xưa Kiều băng lối vườn khuya mò sang nhà Kim Trọng, h có e Hermy băng rào trên đường cao tốc mò sang nhà ai hả e :))

Chết liền :))

Vượt đường cao tốc nguy hiểm lắm đừng có nghịch dại #:-S

Bạn My sao chẳng đau buồn ỉ ê gì cả >
Phải tớ chắc tớ đập đầu vào tường ăn vạ mất !
Bực quá !

:)) khổ là tớ chỉ đau buồn đc vài tik tắc thì nhớ ra có cái j` đó ăn đc trong tủ lạnh, ăn xong thì lại phởn, phởn lại toe toét thik chơi bời trêu chọc mọi ng :)) đời là thế đấy, điên theo thời tiết mà :D

Hôm nào cho Hiếu xem bộ váy áo hồng tím rất dễ thương :x:x

Bạn Hiếu có vẻ bi quan nhờ, tớ nói rồi, cái chết nhục là cái chết gây lợi cho ng khác, cho nên muốn vinh quang thì xúi ng khác chết chứ đừng bao h để mình chết :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên