Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
12 chứ 11 àh :))

Thầy thật tình :)) hí hửng ko đâu :))

:)) đúng, 12t1 thì liên quan gì tới A Trung :))
Mà cái trò này trượt thì thôi, sao mà phải đập đầu vào tường như A Hiếu :)). Vui là chính ý mà :D

Sozzzzy , anh ,máu ăn thua lắm em ạ , anh tiếc cho chị My thì ít mà ko bằng tiếc cho anh ngồi vật vờ 2,5 tiếng đồng hồ ở trường , vật vã trong đói rét và giá lạnh , đùng 1 cái thì chị ấy thi xong , mặt cười tươi như hoa ngây thơ trả lời lại với anh là chị ấy đã theo đúng tinh thần trong bản đăng kí , nghe có bực điên ko .

Có vấn đề gì nhỉ? My đi thi nó làm gì là việc của nó?

Uh, quên mất .
Bạn My đi thi chứ em có đi thi đâu .
Đấy là việc của bạn ấy đấy chứ , em chỉ bực hộ cho My thôi ,
Thôi , gác chuyện này tại đây .

Chán , đang vui thì nghĩ đến chuyện hôm tới phải đi 1 mình :((

Sao phải đi 1 mình? :)
Ko rủ đc ai à? :-?
Hay để tôi kiếm 1 thằng cho bà nhé :))

Hôm nọ em đến cổ vũ < toàn đi chơi với mấy đứa bạn:D > sao mà thấy Nếp ka lượn về, chả thấy HCD đâu cả >.<

Đỗ Thu Hương đã viết:
Hôm nọ em đến cổ vũ < toàn đi chơi với mấy đứa bạn:D > sao mà thấy Nếp ka lượn về, chả thấy HCD đâu cả >.<
Đây có anh đên cổ vũ ngồi chờ 2,5 h đây , thôi nói cái này ở mấy trang trước rồi =; =; =;
Toàn dán mắt vào mấy đứa bạn thì làm sao thấy được có ai trong hội cơ đơn cơ chứ ?:)>-

Theo tinh thần trong bản đăng kí là sao? Mệt quá>.<

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Theo tinh thần trong bản đăng kí là sao? Mệt quá>.<
Hình như là anh đã nói cái này ở bên hội lười hay mẫu người lí tưởng trong mắt mọi người rồi mà , lười quá đấy , đấy đâu phải hội lười đâu em . Chịu khó xem lại đi , mà thôi đừng nói cái này nữa kẻo anh Đức lại khó chịu |-) |-)

Thôi, anh post lại đi. Mà hôm đấy anh đi có gặp chị Hương ko? Đi cổ vũ mỗi chị My thôi à?

Anh còn chẳng biết mặt chị Hương thế nào . biết thì chị ấy đã ko sống đến hôm nay em ạ .Còn đi cổ vũ chị My thì khi chị ấy thi xong mới gặp =>bó tay !
Còn tinh thần trong bản đăng kí là :" muôn làm font nền cho các thí sinh khác dự thi ! "

Do bgk toàn hỏi những thứ đã ghi nên chị bực mình nói luôn là bgk ko nên hỏi những điều quá thừa thãi :)):))

Chỉ khổ thân bạn Hiếu thôi :D

Ah Hiếu này tớ có điều này muốn nói với ấy :D rất bí mật ;) và tớ thực sự mong sự giúp đỡ của ấy :(:)(:)(:)(:)(( đi nha ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên