Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oack:))
Muốn kéo bạn ý đi nhưng mà hông biết chắc bạn ý là ai thì kéo sao được hả giời:))

Sao lại ko biết ?
Hay là cố tình ko biết
Gặp nhau suốt ngày mà ko biết mặt nhau à ?
Chán !!!!!!!!!!!

Khưu Trí Trung đã viết:
Ơ????
Mình gặp Hiếu rồi à????
Thật à????
Qua lời thú nhận rất đáng buồn này thì tớ nhận ra là có lẽ mình phải đi cùng LQ thôi vậy .
Bạn Trung cao quá , có lẽ ko nhìn thấy tớ :(( :((

o_0 :-&
Khó đỡ :-&

NHAT anh đi chiều đc thôi tối bị cấm cung rồi :D

Thầy Náp ngây thơ có biết chi mô đâu ;;)

(đừng oánh con, con ko cố tình dùng từ ngây thơ :)))

Tônnie ko đi xem con My biểu diễn Ấn Độ :( Ginnie ... có ngoáy cũng đâu có ng thưởng thức... chi bằng ngoáy mạnh hơn đê :)) yê hê hê :)) Lý 2 mà ko đi xem thì tốt quá :)) Lý 2 đi xem thì đoán ra hết vị :D:D yê hê hê :))

Đừng nói thế chứ.... anh bị cấm cung còn khổ hơn em :((

...... từ khi đọc xong anh lại rất khoái từ ngây thơ :))

Còn em lại rất thích dùng từ đấy !
Tất nhiên là ko gắn với bộ quần áo nào rồi !
Anh Đức bị cấm cung nhưng đc đi chơi cả hôm T2 còn gì , hay là off hôm đấy ?

Con cũng bị gắn với từ ngây thơ bởi bọn nó gọi con là My tuyết :)) ý con là ngây thơ theo cái kiểu gắn với quần áo :D ôi thôi kệ, đẹp đẽ phô ra, xấu xa đậy lại :D

Thì con bị tha hóa đấy, nếu ko phải vì bài múa Ai Cập mới lị thời trang thì con cũng ko trơ như ngày nay đâu /:) ai bảo chúng nó cứ ỉ thế làm càn, ép con mặc đồ sexy (thực ra con cũng thik mặc, khoe mà :D):D

Trong Số Đỏ con thik nhất Phó Đoan :D "Đâu! Đâu!"

.... anh còn chưa đọc hết, mà những người anh quen hình như chả ai có bộ đấy cả :))

A hơi nhầm :D bọn lớp e tự thấy đồng phục bình thường là ko thể chấp nhận nên hôm nọ e đc 1 thể đau mắt khi nhìn thấy quả áo của con vợ a :D ờ thì e cũng có vài bộ như thế (ý tớ vài là khoảng trên 5) nhưng mà e vẫn đau mắt đc mà :D

Ơ Hạnh phúc 1 tang gia ntn mà lại có từ ngây thơ ah;;) hôm nào em phải đọc thử ;;)
Em chưa xem đp trường, ko đẹp ah ...........

Tình hình là đẹp hay ko thì cũng thế cả thôi.... oanh mà...

A Hiếu hôm nay có đá bóng ở sân sau cùng lớp anh ko? Mà cái ảnh nhảy cùng anh hôm GL tên chi?

Ah, mọi người, hôm giao lưu L2_V ý ;;) cái anh mà hát cải lương bằng TA hát lip xinh đúng ko ah ;;)
Mà cái anh mặc quần bò thủng đầu gối tên là gì thế ah ;;) em ấn tượng vì anh ý toàn nói cố lên < giống em và ka ;;) >

Trời, chị Hương mai mang cho em cái đĩa ý em mượn nhé :D. Em muốn xem lại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên