Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
5 sao là kịch rồi muốn biết đi hỏi admin là xong cần gì phải tìm ng` có bài viết cao nhất 4rum :))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
À , ra thế !
Cứ tưởng em hâm mộ anh ấy quá nên nhờ anh làm quen hộ !!!!!!!!!!!!!!!!
Nói thế tức là em cũng để ý anh ấy phết nhờ !
Thế nhưng em lại để ý đến A Hiếu hơn cơ :x
Hôm nay rất thx mọi người(trừ 1 vài phần tử). Nhưng thực sự hôm nay em ko thể vui đc. Vừa bước vào nhà là em ngồi khóc :((. Em ko ngờ đc hôm nay lại xảy ra như thế. Thứ 2 em ko tham gia party của khối 9. Mọi người họp off đc ko? :D

Được họp off đi :D

Hôm nay chị cũng rất vui :D

Đầu tiên là vụ nhậu nhẹt đàn đúm (mọi ng kể chuyện vui quá) sau đó là vụ kara đèn cực kì mờ phòng cực kì tối :))

Phát hiện thầy Náp giọng rất dễ thương :D thầy hát với con bài E sẽ là ng ra đi hay hết biết :))

Hội mình vui quá :D nhưng thiếu Đức mọi ng cũng nhắc liên tục :))

Thứ 2 họp off đi :D ủng hộ hết mình :x càng có cơ hội diện đôi khuyên tai xanh lè :D

Oack, mọi người báo hại mình khản hết cả cổ rồi:((
Thứ 2 có khi ko đi được rồi, nhận lời mời của cô giáo dạy Văn đến lớp cô mất rồi:(

Đức ơi , dù ko kiếm được thằng nào cho tôi nhưng hôm đây tôi ko alone :)), vui vẻ lắm , chắc ông cũng thía hả :x

Dù sao thì cũng chúc mừng bạn My đã biểu diễn thành công rực rỡ nhé !
Tớ cứ tưởng ấy phải múa hẳn 1 bài chứ ko nghĩ đó chỉ là 1 phần trong thời trang .
Nhưng thôi ,như thế là hay lắm rồi , đc cổ vũ nhiệt tình hơn mấy bộ khác , sướng nhé !

:)) Thực ra ko định ra đầu để ngoáy nhưng ra đến đấy đột nhiên muốn làm trò j` :)) ai dè mọi ng hoan hô quá :)):))

Hôm qua lại ko tìm đc bạn Hiếu rồi :D hội mình thì tan tác mỗi ng 1 nơi :)) nhưng hoh sao hết :D vẫn vui :D do buổi kara thiệt tình hoành tráng :D

Thiếu thầy Náp mất vui mất :| mọi ng thu xếp sao cho thầy đi đc cùng đi :x

Nhưng mà ngoáy hơi ít My ạ , cái bộ của ấy tớ thấy nó ko " ngây thơ " gì lắm đâu ! Giá mà ngoáy đc như mấy bạn lớp sinh , chết cười !!!!!!!!!
Chẳng hiểu sao lần này thấy các bạn ấy diễn lại cứ nhạt nhạt thế nào ấy , chỉ đc mỗi cái bốc hơn !
Nói tóm lại là bạn My đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của mình !

Bộ cũ thì ngây thơ nhưng bộ này chả ngây thơ j` cả :( mà nói thật là áo xấu mù :( tớ ghét màu đỏ, cái áo trông xấu lắm ý :( suýt nữa định ko mặc :(

Hôm đấy còn chưa thèm ngoáy cho đúng vì sàn trải thảm mà chân đi đất chỉ sợ ngã lăn quay :))

Ai ra đằng sau sân khấu thấy ngay màn giật giật vãi đỉnh My làm trò :))

Hôm đấy cố gắng hồi hộp với sợ mà ko sao hồi hộp nổi :)) trơ rồi :))

Chị My ơi, thế thì để hôm khác đi. Hay chị em mình đi mảnh ;;). Tại mai bảo bố mẹ là đi party khối 9 mà như chị biết đấy, vụ hôm qua nên em cóc thèm đi nữa. Ý kiến chị thế nào?;;)

Đồng ý đánh lẻ :D

Hôm đấy ai rảnh qua chị ănmì ý :D

Ko có món j` khác để đãi :D vì hết tiền ;)

Hôm nào thế huh ?

Tớ hình như ko đc xơ múi gì thì phải ??????????????????

Hình như thế hơi vội :D ko sao mọi ng cứ chuẩn bị tiền nong (1 ít thôi) rồi tụ tập, có đông đông thì qua nhà tớ làm mì ý mà ăn xong đi chơi đi bời lung tung :))

Oài, hôm nay em bực mình quá>.<, em cùng đứa bạn đi shopping, vui ko thể ta, mất gần 400k :D, nhưng ko tiếc lắm vì đồ cũng đẹp và bõ tức

mãi mới vào đc HAO... bây giờ anh bị cấm cung rồi cả ngày ko ra khỏi nhà đc :((

2 ngày nữa thôi, ko đc ol nhiều như bi h nữa, ko đc ra khỏi nhà "phơi nắng" như mọi ngày nữa, ko thấy thấp thoáng bóng mọi người ở trường nữa. Nhớ lắm

Cả tối hôm wa ko vào đc HAO nên chả biết mọi người đi off thế nào :(( hay chiều đi đi:((

----------

Mà hôm nay mọi người off thế nào;;)

Uầy :D hôm nay đến trường, tự nhiên thấy vắng vẻ quạnh quẽ ... ko có tiếng nói cười của 12, bên THCS cũng im ắng, nhìn thấy thật uể oải :D

Mai ai muốn tham gia cùng lớp Văn chơi mấy trò ngày xưa như bịt mắt bắt zê, song phi, nhảy dây, cầu lông, kéo co, rồng rắn lên mây.... thì xuống sân trường từ tiết đầu nhé :D lớp Văn sẽ chơi hết cả ngày mai đấy :x:x hoan nghênh mọi ng tham gia:*

btw... Hiếu ơi bọn tớ đi cùng bọn ấy đến Mai Châu thân yêu rồi đêy :))

Uh . tớ biết rồi , ko hiểu sao đến phút chót 1 số đứa mất hứng nên bọn nó ko đi nữa ??????????
Tình hình là chúng ta sẽ đi 2 xe đấy My ạ .
Bực thật . anh tớ lock máy , bi h phải ra hàng mà mạng thì chậm khủng khiếp !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên