Hội Những Người độc Thân

-Thường đi exchange thì sẽ không có diploma đâu, em phải tự thi 1 cái như dạng bổ túc ấy để có bằng vào uni.
-Tất nhiên là được, AP hầu hết đều được các trường chấp nhận , không thì như anh không AP vào thì placement test, vẫn skip một loạt lớp được nên cứ thi AP đi.
-Form chứng minh tài chính của CB là cái nào, nếu là form của ngân hàng cm tiền gửi thì cần fresh ink, fresh seal, còn nếu ISFAA thì anh nhớ đâu cần chữ kí của ngân hàng :-?
:(
Fresh seal à :((
@________@
Hix thế lấy đâu ra 10 cái form bây giờ hả anh :(
Mà đành kêu gọi người nhà gửi sang.

Em apply liberal Arts.
Với cả em exchange, ko biết ở trường em bọn nó có xếp rank ở lớp cho em ko nữa ( em lớp nào cũng no1 :-j ).

Cái form F cerfiticate, nó có cái mục mà saving acc ý ( em đang ở trường ko biết tả thế nào ).
em nhớ là cái mục 8A thì nó ghi là saving acc, rồi có 3 cột cho 3 năm gần nhất, còn mục 9A ở bên cạnh là chữ ký của ngân hàng :(

Ở bang tớ thì hình như thi GED thoải mái ( vừa hỏi xong ) và nhiều liberal arts cho nợ GED lắm ( hầu như tất cả đều cho nợ nếu trình bày lâm ly bi đát hoặc xin được 1 cái thư của School officer, ở trường tớ, tớ đút lót nhiều nên xin xỏ thoải mái@__@ ).

Tớ ở texas, ở đây có bọn Navy nên chúng nó hay thi GED để bỏ học vào Navy :(

Mà ai đi i rắc ko@@?
Hôm nọ tớ đi workshop, bọn nó bỏa tớ vào quân đội, đi ỉ rắc 2 năm phát là được nhập quốc tịch luôn và cấp học bổng 4 năm đại học =))

Chỉnh sửa lần cuối:
làm thế nào để biết "cố gắng"? ko dẫm phải mìn thì cũng bị bắn trộm ;))
mà lesbian với gay thì đừng cười họ, họ là 1 phần trong xã hội, sang đây mà dị nghị thì cẩn thận lâm vào hoàn cảnh chả khác j đi Iraq đâu ;)) với cả dù họ giới tính j thì cũng thân thiện và thông minh (như Mount Holyoke hay Smith)
mà có phải trường LAC hay Uni nào cũng chấp nhận GED như High School diploma ko nhỉ? Nếu chỉ có TOEFL, SAT, GPA năm lớp 11 đổ lại và vài cái blah blah mà ko có HS diploma ban đầu thì người ta có chấp nhận ko? Cả Letter of Recommendation thì nhờ trường hiện tại mình đang học ng ta viết cho + lời phê trong học bạ ở VN là đã đc chưa? Hay phải lặn lội về VN tìm các thầy cô chỉ để "xin chữ kí" cho những letters tự khen? :(
P/s: mà vào Navy thì liên quan j đến les hay ko? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
làm thế nào để biết "cố gắng"? ko dẫm phải mìn thì cũng bị bắn trộm ;))
mà lesbian với gay thì đừng cười họ, họ là 1 phần trong xã hội, sang đây mà dị nghị thì cẩn thận lâm vào hoàn cảnh chả khác j đi Iraq đâu ;)) với cả dù họ giới tính j thì cũng thân thiện và thông minh (như Mount Holyoke hay Smith)
mà có phải trường LAC hay Uni nào cũng chấp nhận GED như High School diploma ko nhỉ? Nếu chỉ có TOEFL, SAT, GPA năm lớp 11 đổ lại và vài cái blah blah mà ko có HS diploma ban đầu thì người ta có chấp nhận ko? Cả Letter of Recommendation thì nhờ trường hiện tại mình đang học ng ta viết cho + lời phê trong học bạ ở VN là đã đc chưa? Hay phải lặn lội về VN tìm các thầy cô chỉ để "xin chữ kí" cho những letters tự khen? :(
P/s: mà vào Navy thì liên quan j đến les hay ko? :-/

Tớ định nhờ bà dạy AP caculus cho tớ viết.
( tớ sang đây được thầy cô bạn mến nhé, chả bị ghét bỏ hắt hủi như ở nhà ).

Còn 1 thư xin được của giáo viên chủ nhiệm rồi. chả biết làm sao để nó tính thành thư của giáo vụ.
( thư tự sướng ).
1 thư nữa chưa biết nhờ ai :(

Bạn ở cali thì ghê gớm rồi, thiên đường của homo mà @__@

Navy rất relate với gay and les vì thử tưởng tượng bạn sống trên 1 cái tàu toàn trai/gái khoảng vài năm vào đất liền 1 lần :(
Lấy gì giải tỏa =))@@

Đùa chứ, bạn đang xem xét thế nào apply vào trường single sex, nghe đâu tỷ lệ cạnh tranh thấp hơn, học bổng cao, cái chính là phải giữ mình :">

Chỉnh sửa lần cuối:
homo hay ko chả biết và cũng ko quan tâm :)) đâu phải toàn bộ state nó thế đâu, với lại ko chỉ mỗi Cali, bang nào cũng có hết à :-j single sex thì thường được đi thăm trường single sex kia nếu 2 trường gần nhau. Hình như người ta nghĩ thà bị vấn đề về sinh lý còn hơn là dính vào tình yêu tình báo mà ko học đc (chưa tính đến chuyện pregnant) :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ định nhờ bà dạy AP caculus cho tớ viết.
( tớ sang đây được thầy cô bạn mến nhé, chả bị ghét bỏ hắt hủi như ở nhà ).

Còn 1 thư xin được của giáo viên chủ nhiệm rồi. chả biết làm sao để nó tính thành thư của giáo vụ.
( thư tự sướng ).
1 thư nữa chưa biết nhờ ai :(

Bạn ở cali thì ghê gớm rồi, thiên đường của homo mà @__@

Navy rất relate với gay and les vì thử tưởng tượng bạn sống trên 1 cái tàu toàn trai/gái khoảng vài năm vào đất liền 1 lần :(
Lấy gì giải tỏa =))@@

Đùa chứ, bạn đang xem xét thế nào apply vào trường single sex, nghe đâu tỷ lệ cạnh tranh thấp hơn, học bổng cao, cái chính là phải giữ mình :">
Navy tùy loại mà em, nếu là sailor thì mới thế. Còn nếu là USMC thì khác, nếm đủ các thể loại từ âu, á, trung đông đấy =))
dưng mà hình như lạc đề sang con đường để thỏa mãn sexual desire của navy rồi =))
ở US đừng nên tự viết, tốt nhất là cố gắng tìm giáo viên nhờ viết hộ, tự viết nguy hiểm lắm :-?

chính vì thế nên em ko muốn tự viết rồi xin chữ ký cô Lan Anh :)) ko phải ngại hay là ko biết viết thế nào nhưng mà ko thik kiểu đó, thấy preposterous kiểu j ý, đơn giản là ghét tự khen mình (ý kiến chủ quan của em thôi nhé, ko có nghĩa là em bảo những ai đã từng làm vậy, mà chỉ nói bản thân việc đó thôi ^^)

Đúng ồi, thế nên tớ xin 2 thư của bên này 1 thư ông Vinh viết cho ở nhà( đúng hơn là tớ tự viết mr Vinh ký :( ^:)^ ).
Thôi, công thầy chăm sóc chả nhẽ thầy ko được ký cái thư giới thiệu, để bọn tây nó ăn hết công à @__@

Tớ xin của hiệu trưởng và 1 giáo viên dạy tớ, hiệu trưởng của tớ xì tin lắm, hôm nọ đèo tớ về nhà ^:)^

homo hay ko chả biết và cũng ko quan tâm :)) đâu phải toàn bộ state nó thế đâu, với lại ko chỉ mỗi Cali, bang nào cũng có hết à :-j single sex thì thường được đi thăm trường single sex kia nếu 2 trường gần nhau. Hình như người ta nghĩ thà bị vấn đề về sinh lý còn hơn là dính vào tình yêu tình báo mà ko học đc (chưa tính đến chuyện pregnant) :-ss

Không phải người ta nghĩ hay ko mà là dòng đời nó xô đẩy ko biết có giữ mình được ko =))

Mà bạn Nga kinh thật, vừa sang đã nghĩ đến chuyện pregnant rồi 8-X:
Hôm nay bạn vừa đi học về pregnant với oral sexual ở trường xong :(
Ghê quá, cứ nghĩ đến cái bàn chải đánh răng cũng thấy ghê 8-X:

Bọn nó thuyết trình kiểu, bạn vừa hôn 1 em xong, nhưng mà cách đấy vài tiếng em ý đang oral 1 thằng 8-X:

Mà tớ quảng cáo luôn cho hội độc thân biết =)) bạn nào có bạn trai/bạn gái/bạn homo / bio có nhu cầu hỏi thăm vấn đề gì (pregnant, STD...v) hỏi tớ, tớ đi hỏi rồi trả lời cho =)) tớ ở cùng 1 bà có bằng PhD khoa sản đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) vấn đề là ở hội cũng hiểu biết lắm, gì chứ STD, OS,AS, HJ....biết hết đấy ;)) các method n techniques cũng kô kém đâu ;))
đồng chí nào càng ít khoe là càng biết nhiều đấy >:) cẩn thận múa rìu qua mắt thợ ;))
toàn thành viên box gdgt ttvnol.com đấy ;; ) = ))

=)) vấn đề là ở hội cũng hiểu biết lắm, gì chứ STD, OS,AS, HJ....biết hết đấy ;)) các method n techniques cũng kô kém đâu ;))
đồng chí nào càng ít khoe là càng biết nhiều đấy >:) cẩn thận múa rìu qua mắt thợ ;))
Em biết :">^^
Hồi trước em cũng ở trong hội mà =))

Ai dám múa rìu qua mắt thợ đâu, chả qua là em đã nói rõ có bà PhD khoa sản ở ngay cạnh, đồng chí nào có vấn đề gì với GF/BF em tư vấn cho, người ngoài cuộc bao giờ cũng sáng suốt =))

mấy cái anh An nói cao siêu thế @-) nói thật là em chưa biết :-s anh giải thích từng thuật ngữ đi ;;)

chả biết trường khác như thế này chứ trường anh có sexual coordinator rồi, nên chắc chả cần đâu ;))
thôi về chủ đề du học đi, HDT thành HDamDang bây h :))
e Hưng: anh vừa nói đã có ví dụ minh họa luôn ngay dưới kìa ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
chả biết trường khác như thế này chứ trường anh có sexual coordinator rồi, nên chắc chả cần đâu ;))
thôi về chủ đề du học đi, HDT thành HDamDang bây h :))
e Hưng: anh vừa nói đã có ví dụ minh họa luôn ngay dưới kìa ;))
Anh sống đời sinh viên nó khác =))
Em vẫn áo trắng đến trường mà =))
( mỗi tội em là senior nên thỉnh thoảng chắc cũng ko tránh khỏi vài em freshmeat).

@Bạn Nga: tớ thành thật xin lỗi, tớ ko dám múa dìu qua mắt thợ :-ss

Đùa chứ, cứ nghĩ đến cái tương lai ( có thể ) học trường single sex của mình mà nằm mơ toàn thấy ác mộng quá =))

@bạn Hưng: tớ có phải là thợ đâu :-ss tớ còn chả hiểu mấy cái STD, OS, AS, HJ anh An nói là j nữa kìa :-ss. Trong tương lai tớ còn nhờ vả cậu nhiều :))
p/s: HDT = Hội Dâm Tặc / Hội Đạo Tặc / Hội Điêu Thuyền...;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội mình Điêu thuyền làm gì có, Đạo tặc thì càng ko (toàn các cơ quan điều tra =))), hay là.....=))

tóm lại chúng mình là Hội Điều Tra :))
thôi chuyển chủ đề! NHAT hội mình có đàn đúm j ko thế? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên