Hội Những Người độc Thân

Em Nga đang yên đang lành rúc vào nách nó làm gì? Có ý đồ gì hả?;))

nói năng thế đấy hả :)) vào chỗ đông người ko muốn rúc cũng phải rúc, với ý đồ chen lên trước (nhưng khổ nỗi Tây ở đây nice lắm nên ko nỡ bon chen chơi bẩn như ở nhà :()
đi nghía shopping mall sờ vào cái váy nhìn rõ xấu = 3 cái laptop :)) bỏng rụt hết cả tay :-ss
P/s: nhìn ảnh anh An làm em liên tưởng đến cô thiếu nữ đứng bên hồ hát dân ca quan họ Bắc Ninh :">

Chỉnh sửa lần cuối:
=))
xứ đấy chỉ dành cho tư sản :| mình vô sản đi sộp ping chỉ dám lướt nhìn :-s
thì đúng là anh An có tư chất đấy mà :))

=)) anh từ ngay sang đây chưa đi shopping lần nào cả =))
quần áo từ nhà mang sang,chưa phải mua thêm cái gì :-j

Cô Nga đi mà vẫn nhớ Bắc Ninh là đc rồi.;))
Về mua quà cho anh nhá.;;)

trước khi đi em còn chưa sơ múi được tí j của anh vụ Olympia :))
đi shopping có gan sờ vào là em thấy phục mình rồi, ngắm nghía như con nhà quê rồi lại đi ra :))
mí lại ở đấy nhiều đài VN lắm, toàn phải nghe những điều trước đây chưa từng được nghe bao h :)-$)

Chỉnh sửa lần cuối:
đi shopping có gan sờ vào là em thấy phục mình rồi, ngắm nghía như con nhà quê rồi lại đi ra :))
mí lại ở đấy nhiều đài VN lắm, toàn phải nghe những điều trước đây chưa từng được nghe bao h :)-$)

ai bảo em ở Cali cơ =))

Cái tội ở Cali.=))=))=))
Em nghe mà vẫn nhớ mình là cháu Bác Hồ là anh thấy may mắn lắm rồi.=))

chẳng nhẽ 2 bạn yêu của tớ đi tớ ko đi nốt để ở nhà lạc đàn à :(
nói chung ở đây phải ngậm tăm, coi như mình bị điếc :)) nhiệm vụ các anh là ở nhà duy trì hội cho tốt để sau này các chị em về còn có chỗ dung thân [-o<

Hix, vào topic này mới nhớ , 1 thời đã rất xa, 2 năm trước mình lock lên lock xuống với del 1 đống bài hehe.
Nhanh quá, 2 năm rồi ^__^
Bạn Nga đang ở đâu đấy, Cali à =)) , xứ đấy tư sản lắm :( ( 2/9 với cả 1/5 nghe đâu có mấy lễ hội hay lắm :-ss)
Mình nhà quê ở Texas toàn chăn bò, cưỡi ngựa, bắn súng :-ss.

Hix, vào topic này mới nhớ , 1 thời đã rất xa, 2 năm trước mình lock lên lock xuống với del 1 đống bài hehe.
Bạn Nga đang ở đâu đấy, Cali à =)) , xứ đấy tư sản lắm :( ( 2/9 với cả 1/5 nghe đâu có mấy lễ hội hay lắm :-ss)
quảng cáo luôn cho e Nga nhá, đi mấy lễ hội đấy em mà nói giọng bắc thì sẽ có 1 cơ số(chính xác là vô số) giọng nam nói e là việt cộng nòi đấy =)) tốt nhất ở nhà cho lành, không đi thì tiếng anh =))

Ôi 2/9 sẽ có triển lãm tội ác cộng sản.:)) Đi xem nhưng cấm được nói j.=))

oh i know i know :)) dzà thiệt sự ra thì sang đây học ợ trường em cũng thấy lạc loài á, toàn người Nam hok à, em hổng có theo được. Nge giỏng mình á, ai củng hõi " Ủa em ngừi mìn Bắc hả, bạn anh/chị bẩu trồ ôi tao géc ngừi Bắc lắm a..." Nghe mà chột hết cả dạ :(:( hôm nay còn cãi nhau với 1 bà, hét chén rồi bát, dĩa với nĩa, thìa với muỗng lung tung phèng hết cả lên. Còn nói bộ GD thiên vị HN, sgk người Nam học khó lắm, "ngôn ngử nge kì wặc wá trời lun à, học hổng có đc, sao ko để ng Nam tự soạn sách"...blo bla.

P.S: nãy h em hĩu mình nói j em chết liền! Nói thật là nghe họ nói ê a mãi ko tìm thấy topic sentence đâu, toàn trồ ôi trời ạ...Trong 1 đất nước còn bất đồng ngôn ngữ, em nghe còn ko ra, ko hiểu thi nghe toefl kiểu j đây =)) lo lắng quá :-ss

@ Hưng Bulf: cậu định sang Texas ah? :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
thế h vẫn tồn tại 2 bộ sách giáo khoa miền Bắc w miền Nam à :-? tưởg xoá lâu rồi chứ nhỉ :| hay họ chưa đc cải cách =))

à ko, thống nhất 1 bộ rồi, nếu ko họ đã chẳng kêu ca :-j
30/4 họ coi là 1 "biến cố"...
ok em điếc từ đây...hic hic

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thôi =)) mai mốt Nga mà về vnam có ăn nói j vớ vẩn về đảng or blah tớ cũg bỏ qua ;) =))

mà sự thật đúg là 1 biến cố :| #__#

Chỉnh sửa lần cuối:
Em biết CMT8 họ gọi là j ko? Chính biến tháng 8.=))
30/4 gọi là Biến cố 30/4.=))
2/7 (ngày SG đổi tên thành TPHCM) là ngày quốc nhục.=))

Mà cái bọn mìn Nam, anh zdo trỏng có zdài hôm là nói đc cái giỏng trong nớ ròi.:-j
Kệ xác nó, Amser phải học giỏi hơn chứ.=))

Back
Bên trên