~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chết! Mod đi rồi.....:-ss
Mod ko nói chuyện đc lại ghen tức del bài rồi.:((

@anh Lộc:suy nghĩ j` chớ,hok bít phải hỏi,có j`,mà nó là ai lên thớt là thế nào :-?ông anh trả lời đi chứ
@mod:có j` mà động với chẳng ko động,quan trọng là mod cýư trình diện mục tiêu,có j` cả hội đóng góp ý kiến cho,đây là hội độc thân giúp từng thành viên:d đi dến con đường hok độc thân
-------------

@anh Lộc:suy nghĩ j` chớ,hok bít phải hỏi,có j`,mà nó là ai lên thớt là thế nào :-?ông anh trả lời đi chứ
@mod:có j` mà động với chẳng ko động,quan trọng là mod cýư trình diện mục tiêu,có j` cả hội đóng góp ý kiến cho,đây là hội độc thân giúp từng thành viên:d đi dến con đường hok độc thân

Ớ thế thì 100% là mod bị quây rồi (trừ khi phút chót mod thuê được 1 bạn nào đó để trình diện :)) )
Còn nếu mod có ý định click chuột del bài thì sẽ hiểu cảm giác với 8 ngón tay còn lại :))

Chả có cái thang nào đo "độ độc thân" cả em ơi.=))
Chỉ là em có / không độc thân thôi.
<ở đây toàn những người độc thân cả>:D

uầy thế ai là đội trưởng thế???
Mọi người trong hội toàn than thở về tình cảnh của mình thoai à Vấn đề đấy thì ai mà chả giống ai.
Bi giờ chuyển sang phân tik vì sao chũng ta độc thân nhé.
No1. ta quá khó tính nên không thik ai cả
No2. ta qua tồi tệ nên không ai thik ( chắc không phải.=> tự an ủi:D)
No3. ta quyết tâm trung thành với hội độc thân cho đến khi đi hết con đường học vấn( ặc ặc nghe chuối kinh khủng. Tóm lại là không iu đến khi vô Đh
--------Bạn chon phương án nào???---------

mr. lộc ;)) để em ấy ấy cho mấy em, nhầm, mấy bạn nhớ ;)) cho anh hết độc thân ;))

hị hị, vì bạn Mai ấy ấy hàng kém chất lượng là anh Lộc cho bạn của bạn Mai, hị hị >:)>:)>:)

hị hị, em xin nỗi anh Lộc ạ , hị hị :">:">

hình như mình cũng trong hội này, hị hị :">:">

:"> >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi mẹ ơi, nó mới nhìn thấy cái mẹt anh Lộc thôi mà đã thế lày rồi =)) anh Lộc ơi có em Nga này ;))

òi, chị Mai cao tay thật ;))có cơ hội là y như rằng "ấy ấy" luôn ;)) sao ko "ấy ấy" cho mình nhỉ?;)) thấy vinh hạnh là một chuyện, còn cái chuyện gì đó thì là chuyện khác :)) nên đừng có mà lìu tìu nhá chị iu :x:))

ối jời, phải ấy ấy ngay chứ ;)) ko người khác lại ấy ấy hộ mình thì sao ;)) còn chuyện của mình áh :-? ôi jời, thất tình rồi =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên