~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi ôi thất tình à ;;) vậy trước đó phải có rồi nên mới thất, thế có đồng ý em ấy ấy anh Lộc cho chị ko chị yêu?;;) hỹ hỹ ;))

Khổ thất tình hả bạn mai :| Tớ đang có một mối đấy :)) Ra Y!M tớ với cậu bàn tiếp ;))

Hội người độc thân xem ra sắp chuyển thành hội người thất tình mất rồi :D:D:D:D

ô hay, 2 cái ng này trêu tôi thế đấy àh /:) [-x hội phó bắt nạt hội viên nhớ ;)) ép gả hội phó đi bà con >:)

gả cho ai ;;)? hả Mai yêu quý.Ra YM share ảnh để cho hội phó biết mặt hội viên Phương Mai cái nhỉ
;;)

:)) hôi phó cứ nịnh tôi nh` vào, mai tôi chỉ điểm cho mặt bạn Mai ;)) ;))
@ Mai: sẵn tiện dắt mối ấy ấy thì nhớ cho bạn 1 suất dự bị nhá :))

ôi jời ơi, bạn Yến :-s sao lại chỉ điểm thế :(( dẫn bạn ý ra trc mặt tớ chứ :"> =)) Tình hình là mr. nộc đâu nhở, mình bạn chuyện cơ mật ;)) 1 bài nữa lên 2 sao :)>-

cái ava của bạn Lê trông jống môi Alicia Keys wớ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ava của tớ :x
@Yến :Cô biết bạn Mai mà ko nói sớm .Phí:-j

ô hô, bạn ý biết tớ thì sao :-j ấy cho tớ xem cái mẹt ấy với :-j tình hình là ... ava của ấy có fải môi AK ko :x

bài số 501 :)>-

biết là ko thiếu, nhưng nhìn vào 1 phát tớ nghĩ ngay đến AK thì hơi hiếm =))

Gọi gì huynh hả.:))
Tình hình là hội phó có nơi có chốn rồi.:-j Cả nhà cử ai làm thay đi.:))
-------------

Em nào thik xem mẹt nhau thì ra bảo anh chỉ điểm cho.;;)

ơ hội phó thích bạn nào rồi :O ơ, tớ còn chưa kịp ấy ấy mà :(( cho anh nộc lên làm hội phó đi ;)) bạn Lê cho out luôn =))

Anh ko thik làm chức sắc gì đâu.:(( Mod nó lại :-L anh.:((
Hôm nay mới thấy em Nga, chả chịu nói gì cả, cho đến khi Mai nó giới thiệu anh mới biết.:|

Anh Lộc lại phao tin gì đấy :|? Nơi chốn nào hả anh :(( Em vẫn độc thân mà :D

hô hô, em mà :> mau mồm mau miệng nó mới là em :> hô hô :> bạn Nga còn mải ngắm bạn Milan + bạn Quân =)) ko để ý đến anh Nộc rạng ngời chói nóa ở bên kia =))
@Lê: thôi đừng chối ấy ơi ;)) :-j

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên