~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đấy là bạn ý ko biết chứ, thành viên của Hội Độc thân này có người đã kinh nghiệm làm chuyên viên tư vấn tình củm từ 5,6 năm nay chứ có phải bây giờ mới có đâu...^_^

Hội độc thân vẫn được mod Hưng cho phép hoạt động như một nơi sinh hoạt tâm lý cho các mem.
Nhưng lưu ý các em hạn chế spam nhá.;)
Em Lê làm 1 bản điều lệ hay chánh cương gì đó cho hội đi.:D

Tưởng là mấy trang trc có một bài phương hướng hoạt động cho hội rồi còn gì :-??

Cái đó chưa gọi là điều lệ đc.:D
Ko có điều lệ thì mod lại sờ gáy đó.:-ss

Anh Lộc xem lại bản phương hướng của em rùi soạn hộ em đi ;;) Anh làm mấy bản bên hội ứ hay thế còn gì

ủa đóng cửa nhanh thế,có lí do j` đặc biệt ko anh?Nếu thế thì hội viên ứ thỉnh thoảng trong lúc phong trào đấu tranh đang bị đàn áp có khi sang tạm hội độc thân tuyên truyền gặp mặt nhề anh:D
@bạn hoa:ai làm cố vấn thế,giới thiệu bạn cái,bạn đang có nhìu vấn đề lắm:))

Đấy là bạn ý ko biết chứ, thành viên của Hội Độc thân này có người đã kinh nghiệm làm chuyên viên tư vấn tình củm từ 5,6 năm nay chứ có phải bây giờ mới có đâu...^_^

thế thì thành viên hội độc thân thành ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng ah?:)) chuyện t/c của mình lo chưa xong còn tư vấn cho người khác, hee hee ;))

Đanh thời kì loạn lạc, cách mạng bị đàn áp, các em đi đứng cẩn thận ko bị mod tóm cổ đó.:-ss Thế mới phải đóng cửa.
Nhưng hội Ứ chưa giải tán đâu.>:)

Đang có trận càn ngoài kia!
Các em vào hội Ứ đọc công điện của anh thì rõ.:-ss

Kính mời anh Hiếu hạ cố làm hội trg? lâm thời cho chúng em.^:)^ ^:)^ ^:)^

hội độc thân nhờ uy của anh Hiếu nên mới ko bị Mod sờ gáy :))

thấy Ứ Hội đội nón ra đi
anh Lộc vừa thông báo phương hướng xog đã thấy cáo phó =)) =))
làm tn " tái lập" bi h >:)

Khổ nỗi mod ko độc thân.:(( >:)
Cáo phoá giè.
Đấy là công điện khẩn thôi. Chừng nào Quân làm mod, lại re-open.;))

ai bảo mod độc thân đấy,có nhầm ko,chỉ là có thể thôi,từ từ,đợi mod chinh phục mục tiêu đã(có mục tiêu roài,mà mod đã ra tay là gạp xay ra thóc:)))
@ah lộc:bao h quân lên làm mod,thì các hội tha hồ mở tha hồ hoạt động công khai:D,mà chung qui hội ứ bị đóng cửa có anh mod chưa bít mục tiêu của anh ih' cũgn là thành viên,bít thì còn lâu:))
mà hội độc thân làm ăn ngày càng ế ẩm,bài em poz từ bao h mà vẫn chưa lên trangT_T

Thứ nhất là mọi người ko biết gì cả, mod hiện nay độc thân hay ko vẫn còn là một "ẩn số". Nếu theo như tớ biết thì hiện mod đang độc thân. Còn nếu ko thì chứng tỏ mod đã... "qua mặt" quân sư mà chưa xin phép... (Mod mà làm thế thì quân sư hít le)
Thứ hai, đúng là có người "ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng", vì rõ ràng người ngoài cuộc lúc nào cũng sáng suốt hơn. Làm quân sư cho người khác thì đến lúc mình "có việc" mới nhờ người ta giúp lại đựoc, chứ cứ việc mình mình làm, việc người khác ko quan tâm thì trên đời này đã ko có ai làm ông Tơ bà Nguyệt hết cả!

Hế lô các bác hội độc thân! Các bác dạo này rôm rả nhỉ!
Thấy mod mãi ko chinh phục được mục tiêu, chán quá, ngồi chờ mãi mà ko thấy mod có dấu hiệu ra khỏi hội :))
Bái bai

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên