~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi lừa tình chưa kìa :D >:)
quả giầy rất chi là xì-tin:D
chụp ở đâu mà nhiều grafity thế?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah, cái chỗ này quen quen :D ! Hôm trước 20/11, cả lớp cũ rủ nhau ra chỗ này ^^ !!
Bạn Diệp thế này dễ ko độc thân được lắm ;;), Diệp nhỉ !!! :D

cái ảnh này của bạn Diệp 100% là lừa tình =))=))=)) muốn biết sự thực thì cứ vào lớp 10anh2 8-}8-}8-} sếp ơi cho tớ xin lỗi vì đã nói ra sự thực phũ phàng này :)):)):))
-------------

ah quên mất một điều quan trọng : đó là bạn Diệp tính đến thời điểm hiện nay không hề độc thân ( thế mà join hội những người độc thân :)):)):)) ) Dz ơi đang có âm mưu gì thế ;));));))

Ặc, bạn Huy Anh cứ bóc mẽ bạn bè thế này thì chết :p ! Bạn ý vào đây chắc là phải có lí do đấy :D. Kệ bạn Diệp đi :D ! ( bảo vệ n~ người trong hội :D, à mà bạn Diệp là hội viên chưa ý nhỉ :D :p)

Bạn Diệp có trong danh sách rồi ;))
Mai Linh post ảnh lên đi nào :D cho các bạn khác xem ;)

post cái ảnh như thà ko post cón hơn :)):)):))

Thế mới gọi là có mà như ko anh Hiếu ạ... ;)) Em ủng hộ anh thôi mà, chứ thật ra em ko có ý định cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan vịt con xấu xí của em... Với lại, mẹ em bảo, ko được đưa ảnh cá nhân lên mạng:D , em nghe lời mẹ lắm;;)

Thôi, post cũng chẳng để làm gì ! :D Chúng ta là hội độc thân mà ^^ !!!
Đến bây giờ có bao nhiu hội viên rồi Lê nhỉ ?

DANH SÁCH CÁC BẠN NAM TRONG HỘI
1.NGUYỄN KIÊN CƯỜNG T2
2.BÙI VIỆT DUƠNG T2
3.NGUYỄN QUÔC ANH L2
4.NGUYỄN NAM KHOA Tin
5.TRỊNH ĐỨC MINH A2
6.ĐOÀN TỬ CHÍ HIỀN CE
7.TRẦN HOÀNG NAM L1
8.PHẠM VŨ LỘC P1 05-08
9.LẠI TRUNG HIẾU T2 0407(HỘI TRƯỞNG)
10.ĐINH VIỆT THẮNG Tin
11.ĐINH THÀNH SƠN T1
12.NGÔ QUÝ TÙNG Sinh
13.NGUYỄN HOÀNG QUÂN Tin
14.PHAN DUY QUANG L2
15.NGUYỄN NGỌC HẢI A1
16.NGUYỄN ANH TÂM H2

DANH SÁCH CÁC BẠN NỮ TRONG HỘI
1.PHẠM NGỌC THẢO H2
2.LÊ VÂN HẠNH H2
3.ĐINH PHƯƠNG NGA P1
4.NGUYỄN PHƯƠNG HOA V
5.DƯƠNG MINH CHÂU V
6.LÊ THUẬN UYÊN V
7.TRẦN BẢO NGỌC N
8.NGUYỄN PHƯƠNG TÚ A1
9.TRẦN THUỲ LINH T2
10.PHẠM THUỲ LINH A2
11.VŨ THỊ NGỌC HÀ T2
12.HOÀNG DIỆU ANH T2
13.BÙI MAI LINH P1
14.NGUYỄN KIM ANH N 05-08
15. ĐỖ NHƯ MILAN Tin
16.TRẦN HẢI YẾN P1
17.TRỊNH HÀ LÊ P1(HỘI PHÓ)
18.LÊ BẢO LY P1
19.TRẦN DIỆU LINH P2
20.NGUYỄN HOÀNG NGỌC DIỆP A2
21.LÊ PHƯƠNG MY A1
22.VI THANH NGA A2
23.TRẦN PHƯƠNG MAI A2

Trồi ôi ! Nhìn lại danh sách mới thấy, hình như có cả bạn lớp trưởng lớp Nga tham gia ^^ !!!! thik thú thik thú :D ! Theo như quan sát là lớp trưởng lớp Nga và lớp P1 đều đã ở trong hội :D:D:D !!!!

Sao lại là đường Hàn Quốc ??? Bạn em bảo đây là bến Nhật Bản cơ mà ??? ( hehe, hôm 20/11, chúng nó cứ cãi nhau ỏm tỏi cả lên là đi đường Hàn Quốc hay bến Nhật Bản :)) đến chuối :)) !!!!)
Mà đường này là dành cho các đôi, hội chúng ta quan tâm làm gì ^^ !

Buổi sáng hay buổi tối thế anh
Buổi chiều ku ạ.=))
Đến là ko muốn quay lại luôn.:|
Đi với bọn ở lớp sau khi kết thúc khoá học ở L'Espace. Anh đạp hộc bơ từ Tràng Tiền theo bọn nó đi xe máy.8-} Dò hỏi mãi mới chui ra đến đấy.@-) Nói chung là ở đó, anh cảm nhận đc một nền văn hoá tha hoá đến tận cùng của con người.^:)^
Ah mà cái bến Nhật Bản ở gần đấy, chỗ phủ Tây Hồ ấy, nhưng chưa tha hoá bằng.:|

viên káhc chiêm ngưỡng chứ,đặc biệt ưu tiên các thành viên chủ chốt của hội như hội trưởng(anh ih' poz roài),hội phó,cộng thêm câu nói bất hủ:"LADY FIRST",ưu tiên phụ nữ:D
-------------

các bạn poz ảnh lên cho hội viên káhc chiêm ngưỡng chứ,đặc biệt ưu tiên các thành viên chủ chốt của hội như hội trưởng(anh ih' poz roài),hội phó,cộng thêm câu nói bất hủ:"LADY FIRST",ưu tiên phụ nữ:D

ơ, tự dưng post ảnh lên làm j nhể mọi ng nhể ;;) để tìm đôi tìm cặp áh :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên