Hội những con DÊ 12lý1(cấm lý2 zô)

Các bạn ơi, các bạn cấm Lý 2 vào à thế thig lý 2 đành phải vào vậy thôi, nhưng bây giờ toi đã không còn là lý 2 nữa rồi nên cũng an toàn hơn

Chúc mừng chú em đã bỏ chỗ sáng qua chỗ tối :D
À quên, Bỏ chỗ tối qua chỗ sáng chứ :)) :))
Hiện giờ vẫn chưa có hội trưởng vì vậy xin chú cho ý kiến :D

EM thấy các anh lớp Lý 1 đều xứng đáng làm hôị trưởng cả! Lựa chọn khó khăn! Chỉ e thiệt cho các anh!.....lại trách.....

Hehe! ai thế! Ra mặt đi cho bà con xem cái! Tuyền ơi! EM nghĩ ai?

He he, seo các bà các cô lại cứ nghĩ xấu về lớp lý 1 thế. Lớp lý làm gì có ai D đâu mà mọi người lại bắt chúng tôi làm hội trưởng này hội trưởng nọ. Cả lớp chúng tớ ngoan cực kỳ, không tin thì hỏi thằng lớp trưởng là biết. He he

Đúng đó lớp chúng tôi là những ng ngoan nhất khối 12 Hehe
Có ai chưa tin đến thử thì biết :-$

Ặc lớp trưởng hả:)):)):)):)):)):))
Hội trưởng á
phỉa là học sinh ngoan chứ nhỉ:)):)):))

Tớ là tớ thấy bạn Ninh là xứng đáng hơn cả!!!! Năm lớp 9 đi thi học sinh giỏi thành phố, đứng gần hàng bọn thi Lý, tớ "buột mồm" khen bạn Ninh "bụ bẫm, dễ thương" thì một đứa học Giảng Võ cho ngay một câu:"Dễ thương gì thằng đấy, siêu... siêu...siêu...." (siêu gì thì tự tư duy được).Thế là sụp đổ một hình tượng!

Ặc ặc!!!!!
Tội nghiệp cho Ninh ghê :D
Uổng công có bộ mặt xinh trai thế nhưng mỗi tội có cái tính ấy :)) :))
Vậy là xét về mọi mặt thì mình ko thể tranh chức hội trưởng với Ninh được rui` :(( :(( :((
Mọi ng` có nhất trí bầu anh Ninh ko?

Em nhất trí! thực chất thì anh nào lớp Lý cũng đều xứng đáng cả! Nhưng mà mọi người đã đồng thanh đông lòng thì để anh Ninh lên làm chức này đi cho anh ý đỡ tủi? hix! Nhân tiện cho em đăng kí chức thủ quỹ được không ạ? Cái món đó em rành lắm! MÀ nếu lớp trưởng lớp Lý còn vẫn muốn cạnh tranh thì em thấy anh cũng khá xứng đáng mà! Hay cho anh chức hội phó? Mọi người vỗ tay nhiệt liệt nào!

Em lý mà ko làm hội trưởng thì đã tiếc lắm rồi đằng này lại ko làm hội phó thì ko chấp nhận được đâu
Xét về phẩm chất .. thì em lý có thể nói là có trình độ cao hơn các anh lớn nhiều:D
Mà thôi kệ nó

@ Tuyền: Nhóc gọi gì anh hử?
Cẩn thận anh ko cho kẹo nữa giờ :)) :))

Em gọi một học sinh ngoan mà:))
Hay anh ko được như thế:eek:
Hehe ai cần kẹo của anh, hôm thứ 7 em suýt mụôn học giờ thực hành của thầy ĐỆ:(:)((
Hừm về độ bebe của các anh thì làm sao bọn em biết mà bình chọn công bằng được, nhưng qua tiếp xúc với anh Chử em thấy anh kứng đáng:)):)):))
Tuy nhiên mọi ng` đã quyết thì thôi, có lẽ anh Ninh cũng ko kém

Trời ơi.Bạn Trang làm tớ chết đứng rùi .Sao lại nói thế Nồm xui phải không hôm nào phải tìm các trị hai vợ chồng A Nồm này mới được :))
Còn xét về độ D thì e hèm tui hiền lành ngoan ngoãn chưa một lần dám iu thì đâu dám lãnh chức hội trưởng :)
Nên xét một các toàn diện :)) nên để cho anh Chử hoặc em Lý làm hội trưởng
hoặc tốt nhất làm đồng hội trưởng thì thật tuyệt(để cho hai anh em dễ thể hiện độ dê hehe)
To em Lý :còn chức thủ quỹ thì để nghĩ xem nào :hình như hội dê cần gì kinh phí nhỉ hoạt động giựa trên độ Bebe của các thành viên chứ đâu cần tiền hay là em lại muốn......

Nhưng mà hội dê cần tiền cưa gái!

E hèm khó đây biết làm sao bây giờ .Thế thì quyên góp tiền bằng cách nào đây nhỉ

anh là hội trưởng, phải có cách gì chứ, sao lại hỏi em! Em chỉ giữ tiền và tiêu tiền thôi mà!

Anh lên chức hội trưởng từ khi nào thế nhỉ
Còn em có ý định tiêu tiền của hội để đi cưa anh nào mà máu thế

Em lúc nào chả máu! Mọi người thống nhất cho anh làm hội trưởng rồi mà! Hạnh phúc đến bất ngờ quá phải không anh?

Back
Bên trên