Hội những con DÊ 12lý1(cấm lý2 zô)

vớ vẩn thật, chữ kí của tớ chỉ liên quan đến tớ thôi. Ko xỏ xiên gì cậu đâu. (tui là nhân vật thứ 2 mà :(()

Nhân tiện, Honey ơi, so kool ur sign.

hehe có hội mê gái rồi giờ có cả hội dê, thế các anh dê đến mức nào thế ????

Thôi, thôi, van bố, xấu hổ quá. Hồi xưa bố ở HMG con còn chưa nói gì đâu đấy X(

hheh được roai, thì bố lý chim té vậy ehehhe :))......tại nghe nó hấp dẫn quá, vào học tập các anh ly1, dê degree ahha :))

Thật không ngờ bây giờ bon trẻ no nông nổi quá .Dám thanh lập hôi dê nữa nhưng xin hỏi tại sao là hội dê mà không phải la hôi dâm hehe

Thằng ôn, tao tưởng mày lấy cái chữ ký đầy vẻ văn học thì cũng phải có học lên một chút, nào ngờ mày vẫn vô học quá Nính ạ. Như tao đây biết là tao vô học nên tao cũng không lấy chữ ký có học làm gì. He he

Tao không thèm chấp thằng Trần Thủ nhà mày cái loại "điều độ" ngày 3 lần như mày thì ....Hê hê tao mà nói ra thì con gái nó nhìn thấy mày nó có mà vắt chân lên cổ mà chạy Ha ha ha

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao không ngờ mày vẫn vô học thế. Tao có phải loại như mày đâu. Có thì tao nhận, còn không thì bảo là không. Các em có biết tao là ai đâu mà đòi thấy mặt mà chạy. He he

Nghe tiếng Trọng Ninh từ hồi cấp 2 là ... có trình độ lắm , bây giờ mới được diện kiến , quả là danh bất hư truyền . Như thế này thì chức hội trưởng phải dành cho anh là rõ , hội mê gái có ai đủ trình để đọ với anh ko nhỉ ? :D
Ê Quốc Anh , mày có thử sức nổi với bạn Ninh ko :D

Em gì ơi ,Quen anh hồi nào mà lại nói anh nổi tiếng từ hồi cấp 2 thế He He
Không giám đâu anh nổi tiếng trong sạch lành mạnh từ bé đến giờ vẫn vậy
Còn Danh hiêu hội trưởng hội dê anh có ý kiến nhường cho em gái nào làm mới
độc chứ hay là em phương chuyển sang lớp lý làm chức hôi trưởng đảm bảo
chẳng ai "dám" dành :))
Có vài "nời" tặng em nào lỡ chân bươc vào đây hehe
Tôi với em chưa một lần gặp mặt
Mà tâm hồn quen nhau tự bao giờ
Made in 12Lý He He
Đừng để tâm hồn nhiễm bệnh giống anh Trần Anh Anh và ....
To Trần Thủ:mày đừng chửi tao nữa ngen kẻo các em nghe thấy lai bảo tao "dê" thì chết

Kinh nhể ?
Bạn Trọng Ninh gọi tớ là gì đấy .
Ko quen mà vẫn biết , thế mới chứng tỏ là tiếng tăm bay xa . Mà thực sự cũng ko khó để nhận ra nét nội tâm "trong sạch" của bạn sau khi đọc chữ ký của bạn mà , phải ko ? :))
Tớ còn non kém về bản lĩnh , ko dám vượt qua mặt tiền bối để làm chức hội trưởng , anh tài còn đầy kia ... sợ mọi người bất mãn .

Có vẻ bạn gái này hơi bị thành kiến với tui đấy
Xin nhắc lại về khoản thơ trong chữ kí thì là nghệ thuật đó cứ suy nghĩ đi bạn sẽ thấy nét hay của nó đừng vì 1 vài từ mà suy nghĩ về độ trong sạch của tui Hehe
Mình cứ tưởng bạn thích gọi mình là anh thì mới gọi là em chứ .Không thích hả thôi vậy ;;) (Vì thấy reply trước ban gọi la anh mà) :))

wai đọc chả hiểu cái mia khỉ gì cả ,tiếng mán à, oh sức á , tớ cũng no idea, hèm , chắc các chú lý 1 chuẩn bị 4 da next step nhỉ ehhehe

Hội Dê gì mà toàn là các bà các cô...xem ra Thế Giới có sự thay đổi về trật tự rồi
Tôi đề nghị Đội trưởng của hội D này là Giáo sư tiến si~ D học :Hoàng Trọng Ninh...Có ai đồng ý không?
Nếu có thì hãy viết vài "phát" trả lời lên diễn đàn nhé !

Anh Thái nên quảng cáo về đọ D của lão Ninh đã rồi mọi người mới có ý kiến chứ

Em ơi anh mà D hả .Em đừng tin lời nói linh tinh .Muốn biết anh có D không thì có giỏi lên mà kiểm tra HeHe

Em việc gì phải kiểm tra, em chỉ cần nghe anh ăn nói kiẻu này biết anh D số 1! Người ta tinh tế nó khác anh!

Trời ạ .Thế thì em Lý D số 2 hả nghe kiểu nói của em thì biết

Back
Bên trên