Hội những con DÊ 12lý1(cấm lý2 zô)

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Híc đúng là bản chất D đã thành truyền thống....Cuối cùng cũng hiểu lý do tại sao mấy thằng lớp mình thô thế-->kế thừa và phát huy truyền thống của các anh
:nono: em nói thế là ko đúng đâu
Mấy thằng lớp em thô vì bản chất của nó vốn là thế rồi:-$
Lớp 10 mới vào trường quen biết gì đàn anh mà kế thừa với chả phát huy
Chỉ có em là quen anh Khoa với anh Dũng(Hoàng Dũng nha đừng nhầm) ==> có tương lai tốt :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp Lý là ngoan nhất trường đấy, các em không biết à?

anh Tuấn là anh nào lớp Lý để hôm nào em sang chiêm ngưỡng cho thỏa lòng bấy lấu! Sợ quá!

Làm gì có thằng Tuấn nào hả em, đó là thằng Chử lớp trưởng lớp anh.

Là cái anh cao cao mà hum wa con chỉ ấy... Chắc là quên rui?

Ngô Thu Lý đã viết:
anh Tuấn là anh nào lớp Lý để hôm nào em sang chiêm ngưỡng cho thỏa lòng bấy lấu! Sợ quá!

oa, anh Tuấn cẩn thận nhé, em Lý là Phó Miss Ams đấy, duyên dáng đầy mình. Em mà sang thì các anh lớp Lý xin xuống lớp 11 Văn học hết, nhỉ? B-)

Hic! EM xin chị Ngân đừng nhắc lại chuyện đó -kỉ niẹm để quên -. Xí xóa nhá! Ai cao cao nhở? Không nhớ!

Rách việc!
Nếu muốn biết mặt anh ==> cứ lên lớp 12 lý mà tìm anh Tuấn là biết ngay ý mà :p
việc gì mà phải nhớ với lại quên :D
Mà này sao lại là phó Miss Ams nhỉ? :))

peace out
:|
ko nên đùa ác, thiện tai 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Linh Ngân đã viết:
Ôi, em Lý ơi, chị ko biết ai có thể quên em chứ chị thì ko thể quên được.
Chị còn nhớ rõ lắm.........
Hôm đấy bọn chị chuẩn bị bông hoa ly cho các thí sinh lớp chị đóng kịch, đến giờ thi tìm mãi chẳng thấy đâu, thế là bọn chị phải diễn chay ko đạo cụ.
........Mãi đến lúc em lên sân khấu, chị mới thấy em đang đeo bông hoa ly đấy. Duyên dáng ghê cơ, kỉ niệm đáng nhớ nhất của chị trong đợt Miss Ams đấy.

:)) :)) :)) Ôi Linh Ngân nhà ta mới thâm thúy làm sao

<cho tớ câu đúng 1 bài thui... :)) >

Bùi Linh Ngân đã viết:
Ôi, em Lý ơi, chị ko biết ai có thể quên em chứ chị thì ko thể quên được.
Chị còn nhớ rõ lắm.........
Hôm đấy bọn chị chuẩn bị bông hoa ly cho các thí sinh lớp chị đóng kịch, đến giờ thi tìm mãi chẳng thấy đâu, thế là bọn chị phải diễn chay ko đạo cụ.
........Mãi đến lúc em lên sân khấu, chị mới thấy em đang đeo bông hoa ly đấy. Duyên dáng ghê cơ, kỉ niệm đáng nhớ nhất của chị trong đợt Miss Ams đấy.

Hằng cho tui câu bài với: Linh Ngân đúng là thâm nho thật. Lớp ta cho Linh Ngân một tràng vỗ tay nào... :))

=D>
Không hiểu Ngân có thù hằn gì với em Lý mà nói khiếp thế :D
Nhưng nghĩ lại [-( người ta vẫn thường nói:
Nếu muốn người khác ko biết thì trừ khi mình ko làm:))

Ngân ơi..Tao cũng nhớ hôm 17-5..(có đúng MIss Ams tổ chức vào ngày 17 ko nhỉ..:p )
Hôm đấy tao nhớ là tao vừa cầm hoa gài cho con Mai..quay qua quay lai...chẳng thấy hoa hoét trên đầu con bé đâu nữa..chậc...:p
Nhưng thôi mày ah..lâu rồi..nhớ làm gì nữa cho mêt..mà cứ nhớ lại cái ngày hôm đấy tao lai điên hết cả lên...Nhớ con Kin..:(..:x

- ĐẢ ĐẢO THẰNG ĐỨC CHỬ LÀM TRÒ LỐ :* _ XẤU MẶT LỚP TRƯỞNG :))
- Vịt giời ơi, lớp mình cũng đâu thánh thiện gì đâu 8-} ;)
- Thực ra con trai hầu như đứa nào chả ... B-) , nhưng mà lớp Lý vẫn có phong cách đặc trưng :))

:)) Ôi ôi Ngân ơi , mày cũng cho em ý một con đường chứ , làm em ý sợ quá ko dám vào đây nữa rùi ...
Mà em Lý cũng phải cám ơn bọn chị nhớ , nhờ có hoa của bọn chị trông em xinh hơn hẳn :D

:> Sao bọn mày quay lại kêu tao thế. Tao xin thề là tao ko hề ghét em Lý một chút nào (ko thấy tui toàn khen em í à). Túm lại tôi chỉ kể sự thật thôi mà, ai có tật thì giật mình. Chật. X( Đúng là mình làm ơn mắc oán :((

Mà các bạn quote bài của tớ hơi bị nhiều đấy nhé, chứng tỏ là tớ ko nói sai sự thật 1 tẹo nào (nếu ko muốn nói là còn nói giảm nhẹ đi).

Thôi, ko dám đụng vào người đẹp nữa, em í mà dỗi ko nói chuyện với các anh thì có phải là mình lại bị trách tội ko :))

to Honey: hị hị, mi cũng 'có tật giật mình' đấy nhé B-) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo tui nghĩ thì nếu bỏ bài thằng Minh bệnh đi thì mình có thể chuyển chủ đề thành Phó Miss Ams được đấy :D

Nói thế thôi chứ các bạn nên tha cho em ấy đi ko thì ==>mệt với các anh nhớn lắm :p
Nhất là bạn Ngân: cân thận đó ko thì :))
Các anh lớp 12 (fans) ==> Ngân:(( <== Các em lớp 11 (bạn trai)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao cậu lại gọi Trần Minh là Minh bệnh, cậu bệnh thì có

Back
Bên trên