Hội những con DÊ 12lý1(cấm lý2 zô)

(trong may cai cua lop minh (12LY1) cai nay co khi la hay nhat moi chet )
Thanh vien moi day !!! Xin ung ho Ninh lam hoi truong dong thoi dung dau nhom D ca mat va ban chat
Bo phieu di anh (chi) em ! Gui tin nhan cho tui ten nguoi ban muon bau Sua 3 ngay nua se tong ket .
OK ? >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi được rồi, mặc dù lớp lý toàn những người ngoan cả nhưng các bạn đã nói thế thì cũng đành phải bầu lấy một hội trưởng thôi. Đành để thằng kém ngoan nhất lớp là thằng Nính làm hội trưởng vậy, he he

Ôi giời, cái topic này có phải là thể hiện bản chất không đấy anh Dũng (cái anh lớp trưởng ý) :mrgreen:

Ờ, bản chất thế đấy :->
Thì đã làm sao? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tốt thôi ! Đứa con trai nào chả thế này . Thế này phải nói là trung thực mà trung thực thì tốt chứ sao

Trung thực là tốt! Vỗ tay hoan nghênh nhưng hội trưởng đi đâu mất tiêu rồi!

Hội trưởng bây giờ cai rồi :((
Đang bận đi tố cáo ng` khác bắt cá 2 tay mà :(

Xin lỗi vì tò mò vô đây đọc thử nhưng vì hôm nay tớ thèm ăn "ngẩu pi'n" dê quá,vào đây xem có xin được của chú nào 1 cái không.

Ah, sao không thấy hội trưởng nói với mình cái gì nhỉ?
Kẻ bắt cá hai tay có chịu xin lỗi và tự vạch trần mình không hay là phải để người khác ra tay nhỉ? " mượn gió bẻ măng" :D

Nghiêm Xuân Hoàng đã viết:
Xin lỗi vì tò mò vô đây đọc thử nhưng vì hôm nay tớ thèm ăn "ngẩu pi'n" dê quá,vào đây xem có xin được của chú nào 1 cái không.
Hoàng ơi,chắc là cũng kiếm đựợc kha khá đấy,nhưng tôi sợ là có một số con không có ông ạ.Dạo nay dê cũng bị thiến để bán cho các nhà hàng nhiều quá thành ra cũng chưa biết được con nào con`,con nào mất đâu,phải kiểm tra.

À quên,tôi cũng xin lỗi.Nhưng mà thấy nghe đồn trong này có bán dê,nên ghé thử,mà mấy bạn lý 1 ơi,có con nào thon chắc,"ngẩu pin'"to để lại cho anh em nhé:D

Back
Bên trên