Hội nghị gia đình T2 03-06

kinh, vào topic lớp mình thấy toàn ảnh là ảnh...hoan hô bác Công, bác post luôn vào album đê....

đọc trang trc đang định $%&# thằng Công vì ko có ảnh nào có mình , sang trang sau thì .... thật vãi hàng , 1 hình thức câu bài ko thể trách vào đâu , chưa chi đã sắp đc trang nữa :)) , nhiệt liệt hoan hô đồng chí vì những đóng góp cho đảng và NN T2 . Thằng TA có đánh giá bài viết tốt đc ko , vote cho thằng Công đê để anh em adua phát :D

An Beo Day. dung` tam nick cua thang` TA. Lop minh` co ve`truong` ngay` 20/11 k vay? .ma` dao nay` tinh` hinh`moi nguoi` the' na`o roi`? lau roi` ko gap ai ca. ^_^. thay nho' nho'

hôm nào anh em đi chơi phát nhỉ.20/11 không biết làm gì đây.chắn ở nhà quá :))

Em chao ca nha ah, nhin anh ca lop ma nho lop d** chiu dc, cac anh chi em con anh nao cua thi plz up len po con thien ha lop khac con chiem nguong dung nhan T2 lop minh deeee

MC: may cho tao hoi may cau MC oi, tao voi may bay h deu ra truong roi, cho tao hoi thang, ngoai chuyen tinh cam truoc kia ra, tao d** lam ji anh huong den may, ban than tao cung biet la tao cu xu voi moi nguoi trong lop chua tot, nhung d** co nghia la tao de may noi nhu the, may noi xau tao the nao, tao biet het, con trai thi nen bot noi xau nguoi khac sau lung 1 ti di MC ah, =; ,
2 T2: xin loi ca lop, to doc het may chuc page cua lop moi thay MC noi xau, nen moi viet cai nay, mong ca nha thong cam!!!

Các bác thông cảm, mấy hôm nay đang bận tẹo, thứ 7 em sẽ post tiếp :))

hơ hơ, nhắng kinh khung , tim` moi mat chang thay mat minh` dau o trong anh , chac dang di ve sinh ,
nho lam y, oi , ban tu' hoc cai' truong ngon ngu va van hoa' da dang co' khac', co' 1 cau chot cung kinh khung da man: moi noi 1 nen van hoa khac' nhau
o nha minh , hoc sinh di hoc phai dong' tien gia tien luong cho thay co, hoc xong dung day phai chao` cam' on da day , bennay` hoc sinh di hoc , hoc xong , giao vien thanh kiu , nhang kinh khung, bon no di hoc con duoc cho tien nua, nhuc kinh khung
ret' qua', ret' qua', a`, Tet tao co the se ve day , Tet moi nguoi co di choi duoc k, co phai banbiu o nha k ,
a`, danh du cua tao da duoc tra lai , bac' gi` o ban quan li' da sua ho so den cua tao thanh t2 03-06, heheh, do nhuc han di , heheh

tự nhiên 1 buổi ko lên thấy mọi người lên ầm ầm...:))...mọi người lúc nào down cái Vietkey về đê...viết ko dấu mỏi mắt quá...mọi người bít iem cận nặng mà...

-------------

Mỏi quá đi, up mãi mà vẫn chưa hết ảnh. Cố gắng câu thêm trang nữa nào ...

Back
Bên trên