Hội nghị gia đình T2 03-06

chịt bẹ thằng Bình phuồi ngu VL, thứ nhất, tao ko đi theo Âu cơ, thứ 2: mày ko hiểu thế nào là sang đến bên đấy thì cắt dây tự biến hả...????

nhụ như con trùng trục, lần trước đăng kí phương anh t2 03-06 rồi quên mất pass kô xin lai được nên thành ra panh sẹo 02-05, mà tốt nghiệp lại là 06, nhục qua', qua' bằng mình đúp 1 năm, muốn khóc quá
-------------

tao mới đọc lại mấy trang trước của bọn mày,
2 tu': tú sắp sang đây rồi a', hay thế, sao mà kín tiếng thế hả;;)
2 công:công đang ở đâu thế ha công:-/ :eek:
2 xu:xu đâu sao lâu lắm chị không gặp thế
ở bên tao lạnh lắm rồi, ở nhà mọi người giữ gìn sức khỏe nhé
bài nhạt nhẽo vô đối:))

to PA : tôi đang ở Mỹ, bên đấy tháng mấy bắt đầu có tuyết thế, tuyết dày ko?
to Thái Anh : làm sao đưa được ảnh trong máy tôi lên đây được thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu để làm ava thì chắc ko phải hướng dẫn, còn ảnh thường thì mày làm cái account imageshack.com ròi up ảnh lên đó, post link vào đây là xong...

@Bi: ui, nhớ Bi we', chị còn nhớ cái hòm thư đăng ký ko, nếu có thì dùng địa chỉ ấy mail cho bác [email protected] trình bày hoàn cảnh đau thương thì có khi bác ấy lấy lại pass cho...:D...gudluk...

:x uầy lâu lắm mới thấy Bi,phải hơn 1 năm rồi chưa gặp nhỉ,nhưng nhìn ảnh ở blog thấy Bi vẫn đô lắm ;;)
cảm ơn Hưng,công,Bi hỏi thăm lun.Tao vẫn ở VN khỏe thôi,chưa di chuyển gì đâu.:)
Lên DH mới thấy lắm trò nực cười. Lớp tao càng ngày càng nhảm nhí /:) :mách lẻo bạn đi học muộn,rồi 1 tay làm bài,1 tay che bài,giáo viên đến muộn cũng sợ ko dám bùng sợ bị ghi tên ( chẳng hỉu ai ghi) [-x ....Đúng là mỗi nơi có 1 nền văn hóa khác nhau ;;)

lớp bạn Tú công nhận vô đối :)) chẳng bù lớp tao , bùng nhiệt tình , căn bản bà CN dễ quá đâm nhờn , nói đến đây tự nhiên lại nhớ ông Long béo quá :D

@ Công : thích post ảnh lên vứt đây ( tức là gửi email ấy ) tao post hộ cho , ko mày vào www.photobucket.com , đăng nhâp vào ID : ghostsoldier88 pass : *********** :D ( cái pass của HAO trc tao cho mày ấy ) rồi up lên đây = cách , mày thấy cái hình thứ 2 từ phải sang ở trên taskbars ( thêm ảnh ) chứ , ấn vào đấy rồi cho cái link Url ở photobucket vào đấy , vầy là xong, good luck

lớp tao thì vui lắm,đi ăn,hát hò như điên,bùng học thì đừng hỏi.bọn tao đá giải vào giờ học thế là được cấp giấy cho nghỉ học.sướng :))

@Bình : cám ơn mày nhiều, để tao up mấy cái ảnh của lớp lên đây, mà nó có giới hạn size ko, tại post ảnh lên album lớp bị giới hạn size nên tao ko post được.
-------------

-------------

vênh vãi

mình chăm học vãi
-------------

@Xu: ảnh đẹp ko Xu?

tìm mỏi mắt mới thấy mặt mình trong ảnh
-------------

thấy 1 ảnh có bạn Đường Tăng, ko hiểu bạn ấy sang Nhật Bổn chưa nhỉ

cái này thì nhắng vãi
-------------

mọi người cứ yên tâm, dần dần tôi sẽ post hết ảnh lên đây

cứ up vô tư đi....miễn các bác đừng táng mấy con 2048x1536 lên đây anh em load mút mùa...:D..

Back
Bên trên