Hội nghị gia đình T2 03-06

@ phuồi: sao ghét :D, tao học được hơn 1 tuần:)), hát vớ vẩn cho vui ý mà^^, học bọn đấy cũng chả khác Geothe đâu, tao đc bọn bản xứ dạy, nói chung là cũng ổn^^, mày học buổi nào thế

hê hê nhà em ngay gần con Tô lịch iu dấu, ngay cạnh bờ sông thơ mộng là bãi tập kết RÁC T_T, em rất iu nước nhưng mà đex iu đc mấy bãi đấy

@vinh và hưng: theo ý kiến của riêng em thì các anh nên hạn chế dùng tay chân^^, phân tích lời nói trước đê( dạo này học chính trị ăn nói hổ báo wa':D),thôi end chủ đề đi

@ Tú : uhm , mày nói đúng lắm Tú ạ , từ hôm sang đây , được bữa cơm VN là quý chảy nước mắt ra ấy chứ ! Đừng nói là bát phở " bẩn " . À , mà khi nào thì mày sang Anh đấy ?? Hỏi mãi mà khônng trả lời ????
@ Long : nhà tao cũng ở sông Lừ , một nhánh of Tô Lịch đấy !!!!!

hehe, nói chung là Tô Giang đã thành con sông quê hương của T2...:))...sắp tới cấm đường, em sẽ phải đi học dọc theo dòng Tô giang thơ (thẩn) mộng (ác mộng luôn)...:))

Thái Anh ơi, ông bị cấm những đường nào, ông có biết cách làm cho chữ kí chạy ngang màn hình ko?

@ Hix hix , tuần trước tao lên Bir với chị tao , nhà chị tao có net mới post bài trâu được , còn tuần này về ở nhà host ko có mạng , chả post được bài gì cả :((
Các bạn thông cảm , đợi 1 thời gian nữa mình có mạng sẽ chăm chỉ hơn nữa !!!

Đề nghị cho 1 tràng vỗ tay khen ngợi lòng nhiệt tình của bạn Hưng sáng cho topic lớp =D> =D> =D> Thế bạn ở host family chứ ko ở KTX à?

Chỉnh sửa lần cuối:
ko , hồi tao sang đây , tao chưa đủ 18 tuổi , nên phải đi ra ở ký túc xá . Bây giờ đủ 18 tuổi rồi , nhưng chưa tìm được student house !!! ^=^

Hưng ngồi bên trái đúng ko??

Đạt
-------------

trông bọn mày bên UK zui ze? nhỉ:)

mày đưa xiền công 1USD tao cắt cho...:D...đùa tí, cần cắt cái gì send lên đây, kiêm chỉnh sửa nhan sắc luôn..:D...

công nhận là thằng Long viết bài nào bài ấy nhạt như nc ốc . Êu , sắp 20-11 , chúng mày định làm j` ko ?
@ Công : sao mày ko có photoshop ah , cắt phựt ra là xong , ah , cái pain của window cũng làm đc đấy .
@ T A : bọn Âu Cơ của mày toàn lừa đảo , nó chém đắt vl , cẩn thận ko nó bán sang bên miền bắc Đức đấy

Back
Bên trên