Hội nghị gia đình T2 03-06

Dog ơi , mày học trường nào đấy hả ???
Tao sang đây mãi mà vẫn chưa bít !!!
@Công : Ông post ảnh đẹp quá , tiếp tục đi ! Tui ủng hộ cả 2 tay luôn !!!!

Ah tao học UCL. Thứ 7 này lên London đi LSE ko? Có j anh em gặp nhau.

thôi , thứ bảy này tao chuyển nhà , ko đi được . hi hi . mày vào trường top 5 . ghê quá à !!!!

tao thấy bóng tối quá , Thư béo ah , tuy mày cảng báo rồi nhưng tao vẫn cứ nói , thui , nghỉ , ko đi đứng j` nữa :( chán vãi , đi chơi cg lười ...

topic này căn bản bọn lớp mình ở VN vào ít quá,toàn đứa đi du học lấy chỗ buôn...Tao nghĩ kế hoạch đành tạm gác đến khi nhận bằng tốt nghiệp.Bao h Thảo béo gọi đến lấy thì đi 1 thể,lúc đấy là đông đủ nhất.
Sau 20-11,thời gian đi chơi thi có Noel nhưng nếu tình hình họp hành kiểu này thì khó lắm.

@Thư :hôm nọ thi triết đề gì mày???^^

Lớp mình có bàn được kế hoạch nào ra hồn đâu. Suốt từ năm lớp 10 đến giờ vẫn thế. Được mỗi lần làm giao lưu với bọn 10T2. Đợi đến hôm nhận bằng tốt nghiệp thì biết đến bao giờ, sao ko đợi đến lúc nghỉ hưu luôn đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình hẹn hò chán lắm,nhạt thếch,tao với thằng Việt lô đi với lớp cấp 2 cho vui,chẳng thấy hẹn hò gì cả.bực mình

Cuối cùng thì lại không đi nữa ah? Mỗi đứa bỏ chút thời gian đóng góp ý kiến để xôm tụ thì đi được ngay!;) thoai, dù sao chúc bọn mày đi chơi vui vẻ! Có ai 20/11 đến nhà thầy Long chúc thầy một câu đi!

Vinh ơi, ông lấy ảnh Thủy tôi post để làm ava rồi à? Ảnh đẹp đấy chứ nhỉ ;)

hehe! Vinh mà,nhanh lắm!Mọi người kể chuyện đi chơi 20/11 phát nào!Ở đây 20/11 chán vãi nhị!:)) không có việc j làm đi kiếm con khuyên mới tao đung đoàng!;)Cảm ơn Công post quả ảnh hơi bị độc!;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện đi chơi 20/11 à...8h sáng đến tr`, gặp An còi, 1 lúc sau là An béo...chấm hết..chẳng đi đâu cả...mỗi thằng 1 hướng...:((

hehe, Vinh caca có quả ảnh chị Thủy trông xinh phải bít, sướng nhé...ở bên đấy buồn có j còn ngồi ngắm... :d

Topic lại nhạt như nước ốc rồi, các bác T2 hải nội-ngoại đâu hết rồi nhỉ? Vào post mấy chữ cho xôm tụ cái nào, lười quá. :-w

hehe! 20/11 thế là vui roài!;) bên này cuối tuần chỉ học và ngủ thoai! Chán vãi nhị!
@Ngọc: khà khà đẹp chứ ;) nhưng ngắm không cũng không hết nhớ!!!:((

Vinh dạo này chăm lên HAO thế, bên đấy ông ở KTX hay thuê nhà riêng? Ông học chuyên ngành jì?

Back
Bên trên