Hội nghị gia đình T2 03-06

Không chăm lắm! Mà là chăm vãi nhị, ở đây học xong cũng chỉ muốn lên net để biết thông tin về Việt Nam thoai! Mà bà con chả thấy ai lên kể tình hình j cả!;)
@Công: tôi đang vừa học tiếng vừa học Mỹ Thuật!:D sống ở KTX cho lành, ở ngoài an ninh không đảm bảo bằng trong trường vì dù sao mình cũng là "đất khách quê người"

đi đều..:D...mà thằng Vinh có photoshop j ko mà sao chị Chó trắng nhà ta nhìn ảnh cao thế...:))...

Ko sửa gì đâu, ảnh thật đấy, ko biết dạo này chị Thủy cao thêm tí nào chưa nhỉ? ;)

HEHE, Nguyễn Y Vân...ko nhưng công nhận quả ảnh chụp khéo...:D...

công nhận đấy...bình thường chân con tao "dài" lắm cơ mà :))

Nghe nói là lớp mình có nhật kí phải ko, thế cái quyển nhật kí lớp ai đang giữ đấy, hôm nào có ai rỗi rãi post thử vài đoạn cho mọi người cùng thưởng thức nhỉ :D

chủ đề xáo măng chân chó...món này hơi bị nổi trong liên hợp "cầy tơ 7 món"...:))

Chịt pẹ thằng Thái Anh! Lúc nào về bố xáo măng mày!:)) món này hiếm nhưng không quý vì hơi hôi!;)

oạch , sang UK thèm ăn " thịt chó " quá , hôm nào về làm thịt con chó trắng ăn đi a e ơi .
nhà tui co net rui . giờ ol post bài thường xuyên ! he he

hơ hơ , tui cũng không biết nên làm thịt nó như thế nào . Nói chung đến lúc đấy tính sau !! He he

haha..."làm thịt"...nghe anh Hưng nói phũ thế...:)...thằng Vinh chắc phát khóc khi nghe 2 cái từ phũ phàng này...:))

tao cũng đang thèm thịt chó đây,Hưng ơi,Tết mày có về không :-?

hehe, lâu lắm mới lên, hồi này lớp mình lại đổi chủ đề sang '' thịt chó'' rồi à;)) Hồi này có ai có tin gì mới ko?

Có , Tết âm tao sẽ về . Cả lũ đi làm bữa thịt chó nhé . Rồi bia luôn nhé !!!! He he !!!!!!!!!!!!

Back
Bên trên