Hội nghị gia đình T2 03-06

Thế hả, lớp mình có đánh nhau à, lúc nào thế, ở đâu, thắng hay thua? Cái này thì hay à nha

Chỉnh sửa lần cuối:
không thắng không thua nhưng có mấy thằng bị lên đồn :))

À, có phải cái vụ tông tuýp hồi lớp 11 ko, vụ đấy hình như to nhất trường thật :))

hêh, nhắc đến vụ đấy ko thể ko có thằng này..."tội của em là SN nhầm ngày"...nghĩ lại vẫn cay...sau đấy anh em thành Ngũ hổ Vân Đồn, ăn cơm rang hát happy birthday với em...:D....

khàkhà! Nhắc đến vụ đấy mới thấy mỡ cháy của Việt Nam ăn dù sao cũng đỡ ngấy hơn là dầu hào Trung Quốc!;) 大家注意身体 cả nhà nhớ chú ý sức khoẻ!

Ai thử kể lại vụ đấy xem nào, tại tôi cũng ko nhớ lắm, ôn lại kỉ niệm 1 thời huy hoàng T2 03-06 :))

Để tui kể lại cho mà nghe nhé
1) Là do thằng Việt SH L2 đi gây sự với bọn lớp 9 !
2) Hôm sau bọn lớp 9 gọi hội đến đánh nhưng do lớp mình đi SN Thái Anh , đứng ở cổng trường quá đông nên bọn nó đánh nhầm bọn lớp mình !
3) Hôm sau anh em T2 + L1 gọi hội đến đánh nhau !
4) Tao mang tuýt đến trường để vào ngăn bàn cuối , thằng Vinh & Đạt ngồi vào chỗ đấy , bị mấy thằng bảo vệ & Thầy Điện tóm được . 2 đứa xuống ngồi buôn chuyện với thầy Điện 1 lúc , sau đó là đến tao & An béo & Thái Anh ! Buôn chuyện 1 lúc nữa rồi tất cả ra đồn . Oan ức cho Thái Anh & lớp mình phải chịu tội , còn thằng ôn Việt kia thì nhát *** dám đứng ra chịu .
5) Hôm sau , suýt nữa tao & An Béo bị đuổi học , sau đó 2 đứa bị cảnh cáo trước toàn trường vì tội mang vũ khí đến trường !
6) Chấm hết ! Ngắn gọn xúc tích ! He he

Ê Hưng ơi, thế ông buôn với thầy Điện những jì, còn lên đồn thì bị hỏi những jì?

Thầy Điện nói chuyện 1 lúc , chán quá gọi luôn mấy bác công an ra làm việc với tụi tao luôn !
Lên đồn được ăn bữa cơm ngon nhất từ lúc sinh ra đến giờ luôn ! Nghĩ lại thấy nước mắt muốn chảy ra quá ! Hu hu :(((((((((((((((((((((((((

Lên đồn đc ăn cơm à :eek: Thế mà thầy Long bảo lên đồn bị hỏi cung gì kinh lắm cơ, hóa ra sướng thế à :eek:

Lên đồn các chú công an hỏi 'cung trăng' nằm ở đâu hả các cháu 'ngoan của Bác'!hehe

hihi...công an ở VN nhìn mặt ai cũng ghét thui mà :))(xin lỗi Bi nhé ;) )

hihi!!! nghe Hưng kể chuyện vui quá ah!!=)) \:d/
ko ngờ lớp anh chị vui đến thế , lên đồn mà đc ăn cơm , tán róc...đúng là nhất các bố<:p

anh Hưng nói nghe hay nhỉ???? có ai muốn lên đồn đâu...
mà sao muốn lên đồn lại ới chị Phanh 1 tiếng ah??? câu chuyện nghe chừng đi vào bí hiểm wa... :d , tò mò thật...

Tại ông cụ thân sinh của chị Phương Anh (gọi tắt là Phanh) là công an nên chỉ cần ới chị 1 tiếng (sau đó chị ới lại với cụ) là ko có tội cũng "được" lên đồn "ăn cơm" tức thì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên