Hội nghị gia đình T2 03-06

hehe!Ảnh đẹp, ảnh đẹp!Mỗi cái là ở đây máy móc lởm quá, tao đíu post ảnh lên được!:( thoai chờ thời gian nữa vậy!;)

Cám ơn bác Vinh đã cho ý kiến, em với mọi người cũng đang mong ảnh bác với các bác khác đây. Lâu lâu ko gặp, dạo này bác có khác đi tí nào ko? :>

Công dạo này trông hiphop nhỉ :)) ông học cùng cái Hồ Trang hả cho tui gửi lời hỏi thăm nó nhé

Hiphop gì đâu, mấy cái thằng Mỹ ở đây mới gọi là hiphop. Tôi chỉ mặc kiểu áo của bọn Mỹ cho khác đi tí thôi :D
Ông cứ yên tâm, tôi sẽ chuyển lời cho.
Mà sao topic lớp mình đã tụt xuống 2* thế này ?

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ. bạn Công trông đẹp trai đáo để :)), nhìn vẫn thấy giống trc , nhưng mà trông có vẻ lớn hơn ;))
Ảnh đẹp đấy, năng suất post lên nữa nhé:D

Bạn Thư hô hào nhiều vậy thì tốt nhất nên post trước làm gương, chứ tớ thấy vụ vận động này bóng tối lắm =))

Khổ quá, hỏi đi hỏi lại rồi, có ai biết làm chữ kí chạy được ko?

hình như add thêm tag "(MARQUE)(/MARQUE)" hay sao ấy...:D

ak..hum đấy vào đồn thằng Hưng còn chui xuống gầm bàn gọi di động...anh em trình cao...mấy thằng CA hết dụ dỗ rồi đến dọa nạt...hum đấy em ra trc các bác 1 chút, mang 2 chai Lavie vào cho anh em thấy tội VL...nghĩ lại mà đau...nhưng mà sau vụ đấy lớp mình đoàn kết thêm nhiều...:D

mấy thằng CA thấy tao cầm 7610 ức chứ quá , mách ông bô tao nên tao mới bị ném con 7610 xuống .............. sông ........... Lừ !!!!!!!!
@Công : Ông có cái áo GAP giống hệt tui chỉ khác màu !!!! HI hi ! Nhìn Công trông bảnh bao hơn nhiều !!!!!!!

Cám ơn bác Thái Anh (vì câu trả lời) và bác Hưng (vì lời khen). Em cũng đang cố gắng phấn đấu hết sức mình để ko hổ danh đc đứng trong hàng ngũ T2 03-06 chúng ta. Bác nào ủng hộ cho em xin mấy cái icon vỗ tay nào =D> =D> =D>

khỏi cần vỗ tay, ông cứ cho topic lên 5 sao là được ròi...:D..

oh my god !!!! 2 (*) j` thế có làm j đâu mà mod ác vậy , thảm hại quá , thằng TA quen biết mấy bạn supermod đi xin sao đê . Công nhận Công nhìn chất chơi hơn thật , nhưng mấy đứa bạn mày toàn lacoste :))
Ah , tao thắc mắc , noel bên chúng mày thế nào , chắc giờ tưng bừng lắm ah ? có nhìu thứ hay ho ko ?

Công nhận Công nhìn chất chơi hơn thật , nhưng mấy đứa bạn mày toàn lacoste

"lacoste" là gì hả mày?

Ah , tao thắc mắc , noel bên chúng mày thế nào , chắc giờ tưng bừng lắm ah ? có nhìu thứ hay ho ko ?

Tao cũng chẳng biết Noel với năm mới bên này chúng nó làm những trò gì, nhưng hồi Thanksgiving (Lễ tạ ơn) vừa rồi chúng nó làm cũng to lắm, hình như ở New York phải ko? VTV cũng hôm đấy cũng đưa tin đấy.

khỏi cần vỗ tay, ông cứ cho topic lên 5 sao là được ròi.....

Làm sao cho lên 5* bây giờ, tất cả mọi người cùng bầu 5* thì có lên đc ko

mọi người vote nhiệt tình vào...:D...em vừa vote 5* là topic lên 3* ngay...:D...

@Công " lacoste " là 1 hãng quần áo khá xịn thôi mà CÔng !!
Bên này Noel đừng hỏi đến độ vui , đầu tháng 12 mà chúng nó đã trang trí vcl !!!! Chắc sắp tới nhà tao cũng phải mua cây thông Noel thôi @

mọi người vote nhiệt tình vào...:D...em vừa vote 5* là topic lên 3* ngay...:D...

Ờ đúng rồi đấy, chỉ cần các thành viên mỗi người vote 5* là OK ngay :)) :)) :))
-------------

Thái Anh ơi, dạo này chắc ông học vất vả lắm hả, hay là để tôi tham ja điều hành HAO với ông nhé :)) :)) :))

Hưng ơi,ở nhà bi h lacoste nghĩa là "cá xấu" đấy :))
lên 5* đi cả nhà :))

Back
Bên trên