Hội nghị gia đình T2 03-06

16 này GI có vụ dạ hội giới thiệu các bang của Deutsch thôi...còn NOel thì ko bít...

***, mày vẫn chưa đen bằng tao...tao thì 4 tuần, 1 tuần trước Tết, 3 tuần sau Tết...thế là vừa gặm bánh chưng vừa đọc Triết...ko nuốt nổi...:(

***, mày vẫn chưa đen bằng tao...tao thì 4 tuần, 1 tuần trước Tết, 3 tuần sau Tết...thế là vừa gặm bánh chưng vừa đọc Triết...ko nuốt nổi...:(

Bác Thái Anh viết hay vãi, dấu chấm dấu phẩy, chữ hoa chữ thường cộng với sao siếc cứ phải gọi là đặt đúng chỗ vcl :)) Sao bác ko cho thêm mấy cái icon với mấy cái dấu !@#$%^&()[]{};"<>?/\~ vào cho bài viết thêm sinh động :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi chưa biết hè này có về ko, nhưng nếu ko thì phải đợi tốt nghiệp xong mới về :(

Bee về Xmas thì có về Tết ko nhỉ..???

hik, thế là Tết này chị Bee ko được tham gia quả "long trời lở đất" của Mr.Billionare roài anh Hưng nhể...

có thể là Hưng đấy:))
sao Bee không để tết âm về có phải sướng hơn không

Ờ, về Tết thì ở nhà vui hơn, nhưng về Giáng sinh thì lại được lâu hơn vì bọn nó nghỉ Giáng sinh với năm mới 3 tuần cơ mà

thế thì chị Bee bị bỏ lỡ vụ Long trời lở đất của bác Hưng roài...:D...

hehe!Long trời lở đất thì chưa đến mức nhưng mà long tiền lở túi thì có vẻ là nhiều "cơ" đấy!Chúc cả nhà Giáng Sinh vui vẻ!Được Ông Già Noel đến tặng quà!;) (nhưng phải sắm tất mới chứ đừng để tất cũ ông Già thấy "bốc mùi" là hỏng hết cơm cháo!)kha`kha`

thế ah, ;;) ;;) nghe hứa hẹn đấy , thế bác Hưng định làm quả j` để anh em còn đi làm tờ rơi phát khắp HN nhẩy

hehe!Long trời lở đất thì chưa đến mức nhưng mà long tiền lở túi thì có vẻ là nhiều "cơ" đấy!Chúc cả nhà Giáng Sinh vui vẻ!Được Ông Già Noel đến tặng quà!;) (nhưng phải sắm tất mới chứ đừng để tất cũ ông Già thấy "bốc mùi" là hỏng hết cơm cháo!)kha`kha`

Bác Vinh spam bài này hết ý con bà Tí :)) Em cũng chúc bác Vinh Giáng Sinh vui vẻ, bác ở bên đấy cũng đón Tết Nguyên Đán với bà con Trung Quốc và Việt Nam chứ

thế ah, ;;) ;;) nghe hứa hẹn đấy , thế bác Hưng định làm quả j` để anh em còn đi làm tờ rơi phát khắp HN nhẩy

Tốt tốt, tao vừa vận động cái mày đã vào spam 1 bài rồi. Cám ơn nhiều :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên