Hội nghị gia đình T2 03-06

Tết Vinh cũng về đúng không con(chồng con Thủy là con tao) :))

Tết này tao về chứ! Nhớ nhà bỏ mẹ!:((
"Ngộ" thấy một điều là chúng ta đều là những người có "lòng" cả! Các bác nên nói cho "nạn nhân" biết trước thì dù sao cũng được "yên lòng" hơn trước khi xuống suối vàng!khà khà

ơ kìa, hồi dứt áo ra đi anh Hưng đã hứa là đến lúc về anh em làm 1 vụ long trời lở đất rồi mà bây h anh nỡ phũ phàng thế sao...:D...đùa thôi, Hưng Sáng Vinh Bướm về rồi anh em đi Thịt Chó Trắng...:))...

à , hiểu rồi . Khổ lắm cơ . Các chú cứ nói lằm anh khó hiểu thật . Tết về nhé ! Rồi anh em mình đi làm cái cụ đấy " Long trời lở đất " !!!!!!!!!!!!!!!!!!! HE HE HE HE

Bác đi Mỹ , giàu hơn em roài mà còn bắt em bao à ??? Hu hu ! :((

Đâu có, bác cứ đùa em :D Những người nào đi Anh mới gọi là những Mr. và Mrs. Billionaire chứ. Em thấy hội học sinh bên Anh có vẻ mạnh quá nhỉ, có cả cái banner to oạch ở hn-ams.org, bọn bên này chẳng thấy nói năng gì.

ko biết anh em có về trước 22/1 ko??? nếu mà được thì đi SN em...chứ ko thì có mỗi mấy mống buồn lắm...:D..

Chịt pe thằng Thái Anh! Về bố thịt mày trước! H này mới là tháng 12 làm gì mà đã tiếp thị sớm thía! Mà năm nay sinh nhật làm sao bằng năm trước được!hehe

các bác nhớ nhầm *** nó hết rồi, đấy là vụ SN năm kia chứ có phải năm ngoái đâu...lolz...

hehe!Đó không phải là quên mà là một chút "ngỡ ngàng" dường như những chuyện đó xảy ra mới hôm qua thôi! Nhớ quá, mọi người đón Giáng Sinh vui vẻ bên người mình yêu mến!;)

bác Vinh cho hỏi, bên ấy hàng hóa thế nào , thấy blog bác mọi ng` đặt hàng ghê quá , đi buôn ah , gần tết em lên Lạng Sơn bác tuồn về nhá :D

Back
Bên trên