Hội nghị gia đình T2 03-06

Bùi Tuấn Long đã viết:
anh phúc tra lên được 20 rùi cu Thái Anh ạ :)) cảm ơn mày đã quan tâm.
em ơi em là ai thế ??????????????
anh còn chưa trả lời em đấy là anh Long nào
Mới lại anh k nhìn bên trái ah, có đầy đủ tên lớp trg đấy thôi. Hay anh muốn biết mặt nữa ạ? :D

*****, phúc tra lên được 20 cơ à....bao nhiu mày...:D.....

bố mày mà phải nhét tiền hả con chó kia.mày khinh nhau vừa vừa thôi con chó ạ.****** mẹ mày chứ

hehe, đùa nhau tí mà bác nóng thế...:D....tao cũng đang đợi điểm phúc tra Mỏ....lâu VL.....

êu Bình ơi, mày mới chỉ được 94 bài thôi [-x , 6 bài kia là của tao :)>-

heh, chung mày lại lên đây chí chóe nhau đấy a`? Long phúc tra lên đc 20 điểm hả mày? Thế có đỗ ko?
@ Công: học có khó lắm ko hả Công, chắc vất vả lắm hả?

@MÔng : Thế cuối cùng mày vào Giao thông hay THăng long hả :-??20 điểm là đc GT rui` còn j` :D:D:D:D

thăng long là điểm dừng chân cuối cùng của tao.sang năm tao đi sing rùi.học thăng Long cho nhàn :))

mie. sao phí thế...éo học GT cho nó oai.............

Thế cuối cùng có đứa nào đi tiễn thằng Vinh ko ?
H tao mới đọc được cái này :(
Ai đi thì làm coverage lại hộ cái :D

học làm gì khi tao có học bổng đi du học hả mày :))

là thế nào??sao mày ko học GT 1 năm,rồi sang năm đi Sing,có phải oai hơn ko??

@Thư : tớ Công đây, cám ơn ấy đã hỏi thăm, ở bên này chẳng có ai hỏi thăm tớ được thế cả, buồn quá :-s Bây giờ mới là học kì đầu + tớ chưa (dám) đi làm thêm nên cũng chưa vất vả lắm (mặc dù tớ cũng lo sốt vó, sợ phải về nước sớm). Còn mọi người ở nhà thì sao, vẫn bt chứ hả ? Mới có mấy ngày mà nhớ trường mình, nhớ các bạn quá !!! :((

oai ***** gì.tao chỉ cần mọi người biết là tao đỗ thui :)) nếu không nhục bỏ con ngựa :))

hhehe, thế chúc mừng thằng Mông nhe', đỗ giao thông cũng oai đấy chứ:)). Mày xin đc học bổng đi Sing rồi à? Thi IELTS chưa? Sướng nhé!!
Lớp mình đã đi học hết chưa nhỉ? Hôm nay tao vừa đến trường làm thủ tục , chen nhau như thời bao cấp , hohoh, mệt thê'
@ Công: hehh, bên đấy chưa quen đc nhiều bạn a`? Đứa nào sang đó thời gian đầu cũng thấy hụt hẫng như thế, quen ngay ý mà. Mà ấy nhớ lớp mình thế cũng là tốt lắm rồi. Sao ko kiếm 1 American girl cho đỡ buồn?:D

công cố kiếm 1 em Mỹ đen cao 2 mét nhé.bọn đấy là thích những chú thư sinh da vàng lắm đấy :))

Thẳng Mông chán bỏ mia, ko nộp vào GT với tao.
Hôm nay đi nộp hồ sơ,giấy hẹn lúc 1h30 mình 4h mới lò dò đến thế mà theo thứ tự đến nộp hồ sơ vẫn đc vào lớp thứ 3 ( chú ý là GT có 25 lớp ) :|
Chắc đến muộn quá,soi mãi ko ra chú QA đâu :|
Mà Mông đc học bổng ngành gì, trường nào ??

@B.T.Long : mách cho tôi cách kiếm được con Mỹ đen cao 2m với !!!

hôm qua tao đi nộp hồ sơ cũng thế.chết nhục vì đông và nóng,lại có mấy em ở Sóc sơn mồm cứ " nhà em ở Hà Lội",đã nóng còn chết mệt.
mà ko biết ng ta xếp lớp thế nào nhỉ.chắc ko phải đứa nào đến trước được săp lớp trước đâu.ng ta phải có danh sách lớp trước rồi chứ.
bọn bên GT bao h học hả mày?? bọn mày có phải học chính trị ko??

Back
Bên trên