Hội nghị gia đình T2 03-06

15 người ít thế.tao đang ốm không biết có đi dược không nữa :(

Thế nào đây các cô các cậu? Quyết định đi chơi chưa? Đi đứng thế nào?

ê Công ơi , mày có chịu viết tên mày trc mỗi bài viết ko đấy , ko tao đổi pass , mà ráng làm account mà xài nhá , tao bị vài đứa hỏi đi Mỹ Tho hay Mỹ Đình rồi đấy :(( :D

Phạm Thanh Bình đã viết:
ê Thư ơi, lâu ko gặp, đã gầy bớt tí nào chưa
bạn Công hả hay Bình phuồi đấyb-) , hỏi thế thì biết trả lời thế nào đây:))
Thằng Mong Cong cố đi dê!!!

sẽ cố nhưng không biết có lết được ra khỏi nhà không nữa :))

@ bà béo : NGhe cái giọng đấy là biết Công còi rồi ,Bình phuồi làm sao hỏi câu thông minh thế đc ;))
Mai sáng cháu có việc biz 1 chút ,chắc tầm 10h xong,mọi người cứ đi chơi trước,cháu đuổi theo sau .

@Bình : Sorry, thành thật sorry. Đừng đổi pass, lần sau tao sẽ ghi rõ.

@Nam : Lâu ngày không gặp, Mam Tuấn Nai thông minh lên hẳn.

@Thư béo : tớ là Công đây, lâu ngày ko gặp, Thư béo có gầy đi tí nào ko?

sao hẹn sớm thế mày,8h sáng,lúc đấy chẳng biết đã mở mắt được chưa.Đi chơi chứ có phải thi đại học đâu,h đấy đi thì chỉ ăn sáng thôi chứ hàng quán nào đã mở.sao ko hẹn 8h tối đi pub 1 thể.

Nguyễn Tú đã viết:
sao hẹn sớm thế mày,8h sáng,lúc đấy chẳng biết đã mở mắt được chưa.Đi chơi chứ có phải thi đại học đâu,h đấy đi thì chỉ ăn sáng thôi chứ hàng quán nào đã mở.sao ko hẹn 8h tối đi pub 1 thể.

Mày ơi tao chưa đủ 18 tuổi ,h vào pub là phải có CMND :))

Hôm nay đen quá,ko đc đi chơi với mọi người,bạn nào đi rồi thì về viết coverage đi . CHo người ko đc đi đỡ bùn :(

Ông Nam như dở hơi! Không đi được thì gọi cho tui lam chi? Hay cậu khoe cậu dùng sim mới? Hôm nay lớp đi chơi vãi vui mấy đứa không đi chỉ có thiệt!:))

ức chế, ko phải ko đi mà là ko được đi, chúng mày đừng trêu thèm anh em là anh em ức chế đi bay riêng đấy..:D...

Nguyễn Quang Vinh đã viết:
Ông Nam như dở hơi! Không đi được thì gọi cho tui lam chi? Hay cậu khoe cậu dùng sim mới? Hôm nay lớp đi chơi vãi vui mấy đứa không đi chỉ có thiệt!:))

Chán ông vcl, chiều gọi cho ô mãi ko đc ,chẳng biết đang ở đâu mà đến cả :|

Có mà ông Nam như dở hơi! Tui đang làm công tác hình sự thì ông cứ quấy rầy! Mà chiều ông gọi thì làm j? Đi chơi mệt nghỉ rùi mới gọi! Cả ông An Lùn nữa! Chán lắm! Thoai! Chờ 5 năm nữa anh về rùi anh đi chơi cùng các chú! Hehe! zai jian!

----------

@Nam va Binh: bon may co theo mail dinh kem anh cua lop ko?

vui thế hả ;)) mấy thằng không đi thứ 4 đi chơi với tao thằng Dog,thằng Xu nhé :))

----------

mai 8h tập trung ở trường đi ăn sáng rùi đi chơi luôn.thằng nào không muốn đi thì ở nhà.đừng có ngáng bạc

hehe! Lập đội dân chơi đánh lẻ đấy ah! Thoai chúng bay đi chơi xong về tường thuật lại xem!

----------

Hôm nay các trường Đại Học đã tập trung chưa? Bạn bè cùng lớp thía nào? Kể đê cho mọi người nghe với! Hehe liệu có vui bằng lớp mình ko nhi?:(

----------

Hôm nay các trường Đại Học tập trung chưa? Bọn mày kể xem binh tình bạn bè mới thế nào? Liệu có vui bằng lớp cấp 3 ko?

có anh Long Mông Cong, anh Phong Lan, :D....

Back
Bên trên