Hội nghị gia đình T2 03-06

có 2 anh Long em ạ.một anh đẹp trai, hát hay,học được .v.v. và một anh không đẹp trai lắm,không biết hát nhưng thi đại học đỗ BK được 26,5.em hỏi anh nào ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe! Mông để quả ảnh chào hàng thía e ý sợ chạy mất dép! E ơi! Gia đình T2 có 2 thằng tên là Long nhưng đều là hai thằng đểu lắm! Vừa lắm mồm, cưởi toe toét suốt ngày! Ah, còn hay trêu trọc bạn gái suốt ngày!:D khổ thân 2 đứa tao nói thật nhé đừng giận tao!:D

hehe, con ngựa Mông nhìn lại bài post của mài đê, đẹp trai hát hay học được mới đau chứ, sao ko quảng cáo luôn là SV tương lai của BK (ITP) ấy...:))

haha , chúc mừng , mày hót kinh quá làm em kia sợ chạy té khói rồi , lâu lâu mới có khách mà chúng mày thế thì hỏng , còn j` là con trai T2 :D

---------------------------------
@ thằng Vinh bảo cái j` thía , theo mail là cái j` ???

tao quảng cáo đúng như thế mà bọn mày còn nói tao nữa.muốn đính chính đi hỏi các em gái trong khóa 0508 đi :))

hehe! Mông ơi! Mày quảng cáo thế là phạm vào luật quảng cáo của nước Cộng Hòa Xã Hội CHủ Nghĩa Việt Nam đấy! Quảng cáo phải đúng sự thật, không sai lệch, không có những hình ảnh bậy bạ ( vd hình cô người mẫu áo tắm gây chú ý kia!:D)
Mà e j ơi! Con trai T2 là quý các em bé lắm!hehe
@ Bình: tao bảo mày gửi mail cho tao kèm ảnh của lớp để tao còn save vào máy! Mày có mấy cái ảnh độc mà giấu kỹ thía?

thằng bình gửi cho tao nữa :))

----------

thứ 2 vào lúc 10h đá bóng ở Vạn Phúc nhá.ai gặp mấy thằng trong tuyển lớp mình thì hẹn hộ tao nhé

Tớ là Công đây, cho bon chen tí. Hôm 2/9 này lớp mình có tổ chức đi đâu ko? Mà kế hoạch đi chơi thế nào rồi?

@Thái Anh: tôi có nhiều ảnh lắm nhưng toàn quá size thôi. Hướng dẫn tôi cách thu nhỏ lại đê. Lần trước ông viết vắn tắt quá.

@Bình: xưng danh thế đc chưa mày?

, Nghe nói 8h sáng ngày 4/9 đến trường tiễn Vinh a`? Hôm qua con Thủy vừa gọi điện cho tao bảo thế. ( cả lớp nhé)

@ Bình phuồi: mày chịu khó mò trong ACDsee là có hết.....

Tiễn gì đâu! Chẳng qua tao muốn cả lớp đến xem trường mình tổ chức tập trung thoai! Để có cảm giác như ngày xưa! Cả lớp đến nhé rùi xếp hàng lun! Vào hàng 12+1 T2!

Nguyễn Quang Vinh đã viết:
Tiễn gì đâu! Chẳng qua tao muốn cả lớp đến xem trường mình tổ chức tập trung thoai! Để có cảm giác như ngày xưa! Cả lớp đến nhé rùi xếp hàng lun! Vào hàng 12+1 T2![/QUOTE
SAO VỢ MÀY NÓI VỚI TAO LÀ TIỄN HẢ??? :-? lẠI CÒN BẢO TAO LÊN LOAN TIN , HOHOH

có màn liên hoan chia tay ah , nghe lành nhẩy ;;) , mà ng` yêu thằng Vinh là em nào thía ? Thủy ah ? :eek: [-x , relly?
ảnh thì chúng mày xem trong blog của tao ấy , ai mà up lên cho chung mày lại đc :)>-
-----------------------
@ Công : đc rồi đấy , thế mày bên đấy thế nào rồi , đi học chưa ? có bị chúng nó bắt nạt ngc đãi j` ko , kể đi chứ ? :-/

CHÚ Ý : đây là bài thứ 100 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Tuấn Long đã viết:
có 2 anh Long em ạ.một anh đẹp trai, hát hay,học được .v.v. và một anh không đẹp trai lắm,không biết hát nhưng thi đại học đỗ BK được 26,5.em hỏi anh nào ;)
em hỏi anh Long ngày xưa ex chị Hải Anh A2 ấy( nếu là anh thì sozy nha).
Là anh nào ạ? Hình như là anh hát hay vì anh í lên hát Katy Katy hôm 14-2 2 năm trước mà :D? Thế anh ý thi đại học đc bao nhiu điểm ạ?

anh ấy được 1x điểm trượt rồi em ạ...:))

anh phúc tra lên được 20 rùi cu Thái Anh ạ :)) cảm ơn mày đã quan tâm.
em ơi em là ai thế ??????????????

@Bình : tao học đc 1 tuần rồi, bọn SV ở đây cũng thân thiện lắm, mình nhờ ji` nó cũng ju'p nhiệt tình thôi mà. Nhưng mà buồn quá, thỉnh thoảng tao lên topic của lớp mình cho đỡ nhớ

@Thái Anh : ông ở trong ban điều hành HAO à, sao tôi nộp đơn mãi rồi mà chưa đc xét duyệt nhỉ. Muốn có 1 tài khoản riêng mà chờ lâu wa'

Back
Bên trên