Hội nghị gia đình T2 03-06

chỗ éo nào mà chả phải học..............

Ngày hôm nay thật vui vẻ.
Đi trên đường gặp An beó và TA
Đi ăn trưa gặp e Chim hot và người nuôi chim ,mỗi tội mặt nó lúc đấy ngầu quá lại cầm theo cái mũ cối nên mình ko dám kêu ;))

tao vừa chat với bạn Trang , sắp đi Nhật Bổn roài . Cho hỏi thăm An béo giờ làm j` thế , đi TQ ah? Mà Chim hót là em nào thế ???

An béo đi TQ :-? Cái này mới à nha.Hôm nay gặp nó bảo vào Rmit học.

CHIM HOT à ;)) Xem lại sign của Mông ;))

hehe,tao phải cầm 2 con mũ cối nặng vãi lỳn :)) hôm qua mày ở KFC à.sao tao không thấy,hôm qua qua chồng tao đi uống nước ý mà :))

2 con mũ cối mà nặng hả Mông...:)).....2 con cối thì mới đáng kể chớ...=))

Thái anh,bây h mày đi đâu về đâu rồi??
thấy Vinh viết mail về,tình hình có vẻ sung sướng lắm
An béo vào RMIT học rồi.

Phạm Thanh Bình đã viết:
@B.T.Long : mách cho tôi cách kiếm được con Mỹ đen cao 2m với !!!
dễ lắm nhưng tôi sợ chỗ ông không có thui
:))

@Ng~ Tú : Tú ơi, đi chơi thế nào, vui chứ. Bao giờ định sang Canada thế ?

----------

@B.T.Long : ờ, đúng là chỗ tôi cũng ít con Mỹ đen thiệt. Toàn bọn tóc vàng da trắng thui !!!

----------

@Bình : êu, Bình ơi, mày vào trường gì rồi thế, học khoa gì ?

@ Ng Tú: tao đnag ôn thi ITP của BK, 17 này thi....hum nọ vừa thi xong cái IBD của KTQD...oải quá...thi liên toọc....

may quá...bớt được 1 thằng...:))......

Êu! Tao nè, mãi tao mới có thời gian viết thư cho bọn mày được! Mấy hôm nay đi chơi với đi mua sắm! Mẹ hàng hóa bên này rẻ lăm! Đứa nào thích mua điện thoại tao mua cho!:D Thực ra không sung sướng đâu! Đấy là tao cố gắng, mà với cả dễ hòa nhập thôi! Đứa nào mà kiểu im lìm cả ngày chả đi đâu thì chỉ có nớ nhà rùi khóc suốt! Tao làm quen được nhìu bạn lắm! ông mà quản lý sinh viên quốc tế cũng quý tao, hôm trước nhà trường mời đi ăn, ông ý toàn tiếp tao thôi! Lớp mình cố gắng nhé! Viết mail cho tao thường xuyên!

Nguyễn Quang Vinh đã viết:
Êu! Tao nè, mãi tao mới có thời gian viết thư cho bọn mày được! Mấy hôm nay đi chơi với đi mua sắm! Mẹ hàng hóa bên này rẻ lăm! Đứa nào thích mua điện thoại tao mua cho!:D Thực ra không sung sướng đâu! Đấy là tao cố gắng, mà với cả dễ hòa nhập thôi! Đứa nào mà kiểu im lìm cả ngày chả đi đâu thì chỉ có nớ nhà rùi khóc suốt! Tao làm quen được nhìu bạn lắm! ông mà quản lý sinh viên quốc tế cũng quý tao, hôm trước nhà trường mời đi ăn, ông ý toàn tiếp tao thôi! Lớp mình cố gắng nhé! Viết mail cho tao thường xuyên!

Thật là dm B-( Sao chỗ mày ngon thế 8-| Theo mấy lão đi trước bảo thì ở chỗ tao giá cả nó đắt hơn Sài GÒn 8-| Chẳng hiểu rẻ kiểu gì :| Nhưng đúng là di động ở đây rẻ hơn ở nhà từ 500K - 1 chai/cái .
Mà mày ở đâu ấy nhỉ,nếu ở Nam Ninh thì cuối tháng này về chơi đi ;;)

thấy tình hình của Vinh có vẻ ok nhi? hehe, cố gắng học hành, năm sau về mua tao cái điện thoại:))
GOOD LUCK!!

TÌnh hình là sau 5' chat chit với bạn Phong Lan thì tớ đã biết rằng bạn Khánh đẹp trai và tớ sẽ học cùng trường trong năm tới :D. It seems fate wants the two of us together :x
Gay Lord đã viết:

êu, tớ Công đây, bon chen tí, lớp mình sôi nổi lên tí nào, sao quanh đi quẩn lại có mỗi Vinh, B.T.Long, Mam Nai, Thư, Ng~Tú, Bình với tớ chịu viết bài thế nhỉ [-( Thi xong quên nhau hết rồi à ??? [-x

----------

quên, còn Thái Anh nữa chứ nhiể !!! =D>

lớp mình thì nhạt nhất luôn :)) vào năm học rùi đứa nào cũng bận,chỉ có mấy đứa nhà có ADSL là lên nhìu thui
:))

Back
Bên trên