Hội khỏe Phù Đổng 2008

1/ CMSN chị Lan \:d/ :x
2/ Lên danh sách nam vs nữ đi thi đi
tình hình là
nam : Hưng, Sơn, Minh, a.Tốg, Hoàg, Dươg <~~ 2 nam nữa :|
nữ : Tiên, Ly, Trinh, Yến, Châu, chị Vân <~~ 2 nữ nữa :|
bổ sug khẩn cấp 2 đôi :|
3/ Ság CN Hưg k đi đc :| ai đi đc dạy Hưg bài đồg diễn latin vào ság thứ 4 ;) ság CN ai mag nhạc nhớ ;)

sáng CN tới có học ko vậy ?

@Quang: danh sách ở trên kìa...

Chỉnh sửa lần cuối:
Em xin rút. :-<
Dạo này bận lắm, mà em cũng ko máu nữa. Hẹn mọi người dịp khác vậy. :|
Very xin lỗi cả nhà. ^:)^ ^:)^ ^:)^

buồn thế, sao ams năm nào cũng gặp "vấn nạn" nguồn nhân lực.
mà thế nào ý nhỉ, chị thấy ams nhiều ng học nhảy cơ mà nhỉ, ko chỉ ở HDC mà còn bao nhiêu là các lớp khác nữa cơ mà. hay bọn em dán thông báo ở trường đi

Chỉnh sửa lần cuối:
thực ra thì còn nói trong giờ chào cờ đầu tuần rồi, nếu có người tham gia thì đã đăng kí lâu rồi :(

ai up các bước bài đồg diễn lên hộ e cái nhờ :D ság CN e k đi đc :D thanks nhiều ;)
@ Hoàg : pozt bài thì để ý 1 chút đi :| đừg hỏi nhữg câu thừa như thế :|

@chị Lan: em đang giữ bản copy 3 bài đồng diễn latin, tài liệu lưu truyền nội bộ, up lên đây có sao ko chị:-?

cái trang này thì ai vào chả được :|
post lên thế này sợ bị lộ ra ngoài anh ạ :-B

Mọi người ơi còn đơn xin của mình thế nào rồi?
Ai đang cầm đơn thì type lại rồi in ra, thứ tư mang đi mọi người cùng xem được ko? :)

còn vấn đề chuyển qua sàn tập mới thế nào, cố gắng nhanh đi, mấy bác bv hôm nọ nhắc chuyện tiền nong đây:-?

Cố viết đơn xin thày Thắng kí rẹt phát chuyện tiền nong nào #:-s

Bây giờ tổng động viên. Mọi người cố gắng nhé, còn thiếu 3 nữ, 2 nam mới đủ đội hình. Đề nghị không "xin lỗi xin liếc" gì cả nhá! b-)

tình hình là lớp Sinh ko rủ đc ai, T2 em sẽ tiếp tục chiến dịch với 12H1 và 12H2, hi vọng bắt cóc đc ai đấy
bài thi hnay đã tập, khá là ổn vì bài ko khó lại ngắn, xong rhumba rồi, ai chưa học thì t4 học, nhanh thôi, toàn cơ bản

Back
Bên trên