Hội khỏe Phù Đổng 2008

chị Quỳnh bỏ về có phải vì k biết đôi đâu
chị về cty chị ý làm
còn đôi thì theo thốg nhất nhữg ng` hnay thì
Tốg - Yến thi latin
Hưng - Tiên thi std
Trinh - Minh thi std
Sơn - Ly thi std
còn 4 nam vs 4 nữ nữa sẽ là :
Nam : Hà Dương, Trí, Hoàng, Nghĩa
Nữ : Chị Quỳnh, chị Trang, chị Vân, Châu
mà đôi như ság nay tập
Trí - chị Quỳnh
Hoàng - chị Vân

Chỉnh sửa lần cuối:
/:), Quỳnh ra đến nơi kêu ca với anh chả hiểu các em bàn bạc cái gì:|
thế tổng cộng là 8 đôi trên thi đồng diễn latin à:-?

thằng nghĩa ko đi đâu , chỉ đi tập là cùng
còn em thì để xem xét thế nào đã :D

xin lỗi cả nhà...chắc em ko thi đc....tại đợt này đang nhiều việc quá....còn mấy cái chương trình mà em chưa làm xong.....:(

wtf, HDC lại thiếu đôi à, thế tình hình lại phải phối hợp với bên CVA rồi:D

@Quỳnh béo: mày bận đi hái cà chua à (ava):))

thằng nghĩa ko đi đâu , chỉ đi tập là cùng
còn em thì để xem xét thế nào đã :D
đi đi em :|
thằng Nghĩa để cho a lo
xin lỗi cả nhà...chắc em ko thi đc....tại đợt này đang nhiều việc quá....còn mấy cái chương trình mà em chưa làm xong.....:(
ớ chị :|
sao lại thế :-< haizzz @__________@
tình hình là chị Cẩm Anh cũng k tham gia đc :( đành đặt hy vọng vào các em 0710 vậy :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
em với chị quỳnh đều có thể ko đi được , vậy để đôi của em với chị quỳnh làm đôi dự bị đi :D

có nhiều vấn đề.....vì chị có nhiều việc quá....còn cả made in 12 nữa.....w cả học thi....nên ko đi đc...sozy các em

nếu mà thiếu thi em đi cũng dc, còn 1 nữ nữa đấy, con Dlinh TL, vẫn đếc hok, thử rủ nó xem

Cố lên các em iu \^o^/

Có ai về nhà không tập tành chăm chỉ không thế? B-)

@ Nghĩa : có em Quỳnh Anh H1 cũg đag máu tham gia lắm :))
@ chị Lan : e tập, cơ mà kiểu j ý :((

Ôi chị Quỳnh, em nhớ chị quá, em thèm được nhảy với chị:x:x:x

Hehe năm nay sung nhẩy :D có cả đôi dự bị trong khi năm của mình bói chả ra đôi nữa cho đủ số đi thi :)) các em tập tốt, nhớ quay phim đàng hoàng lại up anh xem ( k đc như cái hôm Prom đâu nhé :)) )

Hehe năm nay sung nhẩy :D có cả đôi dự bị trong khi năm của mình bói chả ra đôi nữa cho đủ số đi thi :)) các em tập tốt, nhớ quay phim đàng hoàng lại up anh xem ( k đc như cái hôm Prom đâu nhé :)) )

dự bị đâu ạ :)) 4 đôi đc kể tên là đôi chính, thi solo :)) Còn 4 đôi nữa đc bổ sung vào cùng 4 đôi chính thi đồng diễn :)) cơ mà tình hình lại thiếu =)) a yên tâm :)) nếu có cơ hội sẽ có clip, ảnh về :))
@ chị Quỳnh : bỏ rơi em :((

Back
Bên trên