Hội khỏe Phù Đổng 2008

chị Lan về nhà được mấy ngày, có mạng sướng quá nên thức đến 4 giờ sáng kìa :)) rất ko tốt cho sức khỏe [-x
mà HDC mình thì có đôi Tống- Yến thi latin, còn những người còn lại chưa biết thế nào :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
À, anh Tống thi với người khác :)

nên là có đồng diễn thì thừa thiếu gì mình góp một chân thôi :))

ơ hóa ra em Tống/Phương vẫn thi à, cố lên em nhé!
em Yến thi với partner nào thế?

Năm nay nhà mình đầu tư thêm Std đi, thấy mọi người rất máu me Std + chắc được chị Lan bồi bổ nhiều:D:D:D
Tiến lên, kekekekeke

dạ, em vừa mới kiếm đc pn ạ :|
mà 8 đôi đồng diễn trg` mình là ai nhờ
1/ Hưng - Quỳnh <~~ thi std
2/ Tống - Yến <~~ thi latin
3/ Trinh - Minh <~~ thi std
4/ Sơn - Ly <~~ thi std
còn lại 4 nữ nữa là : Thu Vân, Châu, Cẩm Anh, Vân Trang ( ko biết thừa thiếu ai ko )
4 nam là : Hà Dương, Long, Trí, Nghĩa ( cũng tình trạng ko biết thừa thiếu ntn )
4 nam, 4 nữ còn lại chưa xếp :-??
sai sót j thì ai vào đính chính nhớ
HDC cố lên \:d/
năm nay cố kiếm cái giải đồng diễn 3 điệu ( cha cha, rumba, jive thôi \:d/ >
còn solo thì cố gắng hơn nữa
cho các trg` biết mặt >:)
cơ mà std gồm các điệu nào
ai lên đính chính lại phát :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Sơn thi với em Tiên đi. tớ thấy chiều cao hợp lý mà . tớ bây h đi đến học lúc đi đã bị mắng, lúc về cũng bị mắng, có khi lúc học cũng bị mắng từ xa rồi . bây h mà tập nhiều thì chết =((. mà ko tập nhiều thì trình tớ chưa đủ.
nói tóm lại tớ chỉ chọn 1 . tuy tớ ko thik latin = std nhưng mà lại thích tập đồng diễn hơn. còn tùy mọi người sắp xếp. thi hết thì tớ ko đỡ nổi. mặc dù rất muốn đỡ =(( . sin ơi tớ xl... =(( tớ muốn lắm mà ko đc
thứ tư 2 tiết cuối nhé. chị quỳnh có kiên lạc đc với mấy chị P2 ko ạh :-??
để em liên lạc với chị vân a1, thứ 2 này có việc nhờ vả chị ý :">
còn danh sách của hưng đúng rồi. tớ ko thắc mắc gì ngoài thiếu em tiên ở danh sách nữ :p chỉ cần 1 trong 2 chị P2 thôi. nam hình như thiếu cậu pin CVA> thế CVA là ko tính luôn àh =)) . cho bạn ý vào.

:eek: 1 buổi nữa là hôm nào thế :|
thứ 4 2 tiết cuối thì
sáng thì ăn
chiều thì mình ko tập đc, đổi TKB, ngày nào cũng 5 tiết 8-} ko đỡ đc

ý của Ly là tập vào 2 tiết cuối sáng ngày thứ 4 tới có đc ko ?

__ Nhưng hiện h đã có Hưng và hội F2 : Trinh, Long, Béo, Châu .... bận .

em thì thế nào cũng được , tùy mọi người thôi
em thì biết cha cha , rhumba , còn jive thì chưa biết gì:D

ok rồi :|
tốt đấy
ai chưa học các điệu latin nào thì sẽ đc bổ túc thôi
tiết 4 vs 5 ság thứ 4 :)>-
@ Hoàng : mình ko bận ság thứ 4 :-j chỉ bận chiều
@ a.Tốg : hem là j :-?? em tra từ điển tiếng việt ko có :-?? sao khó hiểu thế, sao lại pozt thế làm j 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng thứ 4 á , em tưởng sáng mai
mất toi buổi sáng đi chơi rồi

chị bảo với vân trang rồi...sáng mai nhé...có j mọi người tập trước...chị phải lên công ty chỗ chị làm tí...xong chị về....^^

ai thi thì cố lên nhá hây hây <:p \:d/ :beerchug: :dazzler: :guitar: :drummer: :beerchug: :)>-

ai ko thì cũng cố lên... tập tiếp nhé :D cái này cũng phải cố đấy chứ đùa đâu :p

tình hình là mọi người thống nhất cho cái khoản đôi và thi cái gì hộ cái, hnay để chị Quỳnh chả hiểu mô tê gì, bỏ về kia kìa/:)

anh thi 1 điệu rhumba với Yến, nếu có thể thì tập thêm bài waltz tham gia cho vui:D, còn đâu vẫn tập đồng diễn với mọi người

mọi người giải trình đi

Back
Bên trên