Hội khỏe Phù Đổng 2008

chìa, các anh chị bảo có thôg báo hồi đầu năm cuộc thi này trc trg`h chào cờ, hix, thế mà em chả biết j hết trơn á:-O
mà sao các anh chị lại bị thiếu ng`ạ?
mọi ng` nhảy lấy giải tập thể ạ?
mà hai mấy thág 3 đã thi rồi:-SS, thứ sáu này em mới tập có sao k ạ:((

ko sao em ạ, mà sao lại thứ sáu này tập là sao, bọn anh làm j có lịch tập thứ 6, em hỏi kĩ lại nhé, sáng CN 9h30,đang thiếu nam em ạ, nữ đủ rồi

CHACHA
basic step 3
fan alemana 3
simplified closed hip twist 1
fan hockey stick 3
basic step 1
NY 1
sport turn 2
hand to hand 1
time step 2
NY 1
3 chacha lock steps 4 (3-lady under arm)
End step 1

RUMBA
curacacha 2
forward walks 1 (lady turn back)
basic step 1
cuban rock 2
fan - alemana 3
open in out 3
fan - hockey stick 3
basic step 1
NY 1
hand to hand 1
NY 1
sport turn 1
End step 1

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh tống : em bảo em nó đến đấy. em ý dắt theo 2 zai cơ. mà ai bảo anh là đủ nữ rồi. càng đông càng tốt . em hẹn chị lan đến từ buổi trc rồi :p ai đến đc thì đến cùng chị lan nhớ :x

chủ nhật tập từ mấy giờ đấy mọi người , em đang xin bố mẹ , có thể được :p

Các em thân mến,

Phát huy tinh thần đoàn kết nhé! :x Tất cả vì Ams đi thi Hội khỏe Phù Đổng.

Chị nói điều này không riêng với ai cả. Nhưng chị biết trong HDC có những mâu thuẫn, mới đầu là nhỏ, rồi nghiêm trọng lên. Chị nghĩ là ở đâu cũng có mâu thuẫn, vấn đề là giải quyết nó như thế nào :) Liệu có nên vì một chút bất đồng mà bỏ đi, không tham gia cùng với 1 tập thể mình đã gắn bó bao nhiêu lâu, hay là bỏ qua một sự kiện mà mình từng háo hức mong đợi.

Chị đã từng hối tiếc biết bao nhiêu vì mình biết đến khiêu vũ quá muộn. Chị đã từng nghĩ có lẽ thời gian ở trung học sẽ thật vui nếu có thêm khiêu vũ, có chia sẻ, cùng đổ mồ hôi công sức, tập miệt mài, có khi còn trốn cả học ^^ :)-$)

Chị không có quãng thời gian đấy. Chị không có những kỉ niệm để khi nhắc lại, có người ghen tị, như của những thành viên cũ HDC đã tham gia HKPD 2005. Đối với chị, đấy là một thiệt thòi đấy :)

Vì thế, chị muốn các em, những người đang có cơ hội, hãy đừng vì những chuyện nhỏ nhặt mà bỏ quên niềm yêu thích, hay mục đích của mình, và quan trọng nhất là đừng vì bất kì điều gì mà bỏ lỡ cơ hội được một lần cùng bạn bè, cùng HDC, cùng trường Ams yêu quí, ghi thêm dấu ấn cho những năm tháng trung học rực rỡ của mình.

Tất cả vì Ams đồng diễn Hội khỏe Phù Đổng các em nhé <:p

chị Lan viết hay thế này thì hôm nào em nhờ làm bài văn hộ em nhé ;))

cố lên mọi người, năm nay e không tham gia được nhưng năm sau chắc được hyhy!!!
Chị Lan còn lâu mới làm văn cho ông... mơ đê
Mà a chị ơi ngày giờ như nào?vé như nào nhớ thông báo cho e cái nhé!!! H1 sẽ có 1 số đông đi cổ vũ

a Tống ghê thật... chak j đã là a hehe
a ơi năm nay quả thật e chưa ss
chak năm sau....
mà năm sau a có về trường dậy k?

haizzz tình hình là rất tình hình vì vụ nam ,đã xin hết các trợ giúp từ khán giả, nguơi thân mà ko tìm ra zai nào =(( hôm qua co 2 zai nhưng em/tớ ko làm gì đc . chúng nó quên hết rồi mà phải có em nhân chắc chúng nó mới hứng . cn này em nhân lại bận học =(( =(( ko bảo em ý nghỉ đc.
zaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, chúng mày ở đâu hết hả X( X(
cũng vì thế mà Đã quyết định từ Bây h mà ko xin ai đc cái gì là khóc luôn đấy :(( =((

anh tháng sau lên đường sang NZ rồi em ạ:)), lần thi cuối cùng rồi, khi nào rảnh anh về chơi với mọi người thôi

haizzz tình hình là rất tình hình vì vụ nam ,đã xin hết các trợ giúp từ khán giả, nguơi thân mà ko tìm ra zai nào =(( hôm qua co 2 zai nhưng em/tớ ko làm gì đc . chúng nó quên hết rồi mà phải có em nhân chắc chúng nó mới hứng . cn này em nhân lại bận học =(( =(( ko bảo em ý nghỉ đc.
zaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, chúng mày ở đâu hết hả X( X(
cũng vì thế mà Đã quyết định từ Bây h mà ko xin ai đc cái gì là khóc luôn đấy :(( =((

thôi :|
cười đi :|
đây quay lại rồi :|
hẹn gặp mọi ng` vào ság thứ 4 :|
mà cái sign của a Tốg nghe như giọg sám hối của Chí Phèo ý nhỉ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
trời a đi rùi à, huhu
thế đang thiếu zai à????
e thì mới học 1 ít,nhưng chak tập bjo thì k kịp nhỉ a Tống?
muốn giúp mà lực bất tồng tâm

Hưng hâm! diễn cho cẩn thận đấy....
a đôi vs Tiên hả? e của e đấy.
đi nhưng e nghĩ bjo tập k kịp ý chứ
chứ k thì e đi từ lâu rùi

Back
Bên trên