Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đứa nào lôi ra trước hả Hải Anh?
Làm ơn check lại cho tao mấy trang trước đó :-@

Haisss... Anh chị nào trả lời cặn kẽ cho em về vụ secu đi ạh :D. Em cảm ơn nhiều ạh... Vốn liếng của bạn Hải cũng nhiều đấy chứ nhờ, sao lại nói ít thế ;)). Chia sẻ với bạn bè đi, giữ làm gì ;;)

Có j` pm qua nick chat để nó nói cho My ah
Chắc biết nick nó rồi phải ko :))
Nói ra kn thì mem 08-11 rủ nhau đi bùng tiết hết, loạn =)) =))

secu tóm lại là rất hiền, lớp tớ toàn có cái trò bá vai bá cổ secu đi lại nghênh ngang ngoài hành lang, mỗi tội là rất cái kiểu fong cách nghiêm túc bựa, toàn đi thu bóng đá của trẻ em, đuổi nhau vs ng` jà đi học muộn, nhưng tóm lại là chơi vs các bác đc, ko lo đâu, thấy các bác cũng nhộn nhộn, kiểu bác lan căn tin :))

Ê XH ơi, tao với mày bàn chuyện slogan đi =)), cái "Đảm Đang" bị các anh chị dùng mất rồi :(
@My: học Lý 2 hả bạn, có phải Cú online ko đấy :-/, ko phải thì add nick nhá
Các tiền bối cũng như bạn nào(thiện chí) thì vào đóng góp slogan cho lớp em 1 cái ạh :)

hay là "nỗi khiếp sợ của đàn ông" (cái này nhộn thôi, đừng đặt :)))
mày chẳng luôn mồm bảo tao tránh xa "H3" cơ mà :))

ko chấp cái loại iêu ams đến nỗi tình nguyện học cùng các em khoá sau :-j

Mấy bạn Lý2 trong box đông vui quá, chả bù cho Hóa2 có mỗi mình :(
Các ấy cho tớ xin cái YM làm quen cái :)) Mà có ai biết lịch thứ 2 học chiều mấy h ko? :-/

xynh ko Hoàng Xuân Hải ơi =)) post cái ảnh lên càng tốt, tham khảo xong ngon lành là...>:)
@Đức Anh: nick tớ nè s0j_h0ang_2509
Friendlist tệ quá, có 56 đứa ahf :(, vì del hết đi rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó là con trai 100% mà, ko lẽ ông bị ... ;))

Ơ, biết đâu đấy là con trai hở :))
Thế "Phương Trinh" là gái hay trai, nếu là gái(xynh) ADD! ;))
Còn nếu là mem L2 thì gay cũng add, Phương nhỉ ;;)
Nhân tiện "cầu cạnh" anh mod phát(anh ý tên Dấm, nhầm Tuấn thì phải :) ): cho em làm mem cái, có thằng Hoàng Xuân Hải nó biết em rồi, vấn đề hồ sơ ko cần lăn tăn anh nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
í nó là muốn add nik con hồng hải đấy mà ;)), mà sao phươgn ko tuyên truyền hộ tớ vè bạn hồng hải nhỉ, thằng này chưa có hiểu biết j nhiều lắm, dù j ông cũng cùng lớp vs nó 2 năm, nói cho các bạn í nghe để các bạn í còn tránh ;))

Add nik mấy bạn đã :))
Hóa 2 là gần Lý 2 lắm ;) rảnh rỗi là qua 8 liền :))

@ Hải: ấy cho tớ nik 1 bạn zai, thế ấy có nik của bạn gái nào hem? ;))

hoá 2 thì hỏi thằng việt phươgn trên kia kìa, lớp nó đa số thi hoá, mà nó nói nó bị chém chết chứ ko fải tớ đâu ;))

cho tớ add với đc ko :( ....
nik Minh là : vinamilk9x ( ai hảo tâm add nhé 0:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên