Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẹp, đừng nói xấu bạn ấy thế
Nhìn lại bài phía trên có thể thấy lũ nói xấu nó gây ra phiền phức thế nào :))
Có j` anh em đóng cửa bảo nhau (nghĩa trong sáng :)))

Ồ zê, anh đã sửa đc cái niên khóa =))
Dấm (nhầm Tuấn) đại ka vẫn chưa duyệt cho em cái công văn lên làm mem hả :-w :(

trước khi sang box mới nên thiết lập nội quy box đê các anh chị mod ơi tránh tình trạng chửi nhau như tại đấy (em ko cố ý mà là do bị khiêu khích :|)

Các bạn khác không nói nữa rồi, Triệu Hải cứ nói đi nói lại cái "vấn đề nhạy cảm" đấy làm gì... :)
Giữ hoà khí là điều không nên sao :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
có chửi mod mới bị làm sao thui, chứ chửi nhau thì mod chõ mũi làm chi

Các bạn khác không nói nữa rồi, Triệu Hải cứ nói đi nói lại cái "vấn đề nhạy cảm" đấy làm gì... :)
Giữ hoà khí là điều không nên sao :-?

Hix, lúc chúng nó xúm vào thì ko thấy nói 1 câu phải trái :-t :-t
"Phản Lớp" là tội nặng đáng chém đấy;)) , mà tớ và Xuân Hải "song kiếm" thì chém đc =))
Cho tớ lên làm mem thì "hiền lành" ngay =))
Mà có phải Cú đấy ko, nếu ko phải thì add nick đê;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôy hôm nay mới để ý box khoá 05-08 đã nhảy sang chỗ của "Các khoá đã ra trường" để nhường chỗ cho khoá 08-11 :D. Sao tự dưng thấy chạnh lòng thế... 8-} 8-} 8-}

Ẹ hèm, My vui lòng cho tớ cái nick, còn nếu cảm thấy ko cần phải trả lời tớ thì thôi vậy :(
@Mjn: mày lo j`, nó trùm j` học cũng ko qua đc mày đâu, nói thật đấy :))

Hix, lúc chúng nó xúm vào thì ko thấy nói 1 câu phải trái :-t :-t
"Phản Lớp" là tội nặng đáng chém đấy;)) , mà tớ và Xuân Hải "song kiếm" thì chém đc =))
Cho tớ lên làm mem thì "hiền lành" ngay =))
Mà có phải Cú đấy ko, nếu ko phải thì add nick đê;) ;)

Ôi, đánh nhau, phần hay ho, ai lại can làm gì :-j, để tự dứt chứ. Xong rồi mà vẫn nói thấy nói thì mới can chứ, tránh cãi nhau nữa vì cái gì cũng chỉ nên xem một lần thôi. Mà cái tội vừa vào trường đã "phô" hết mặt "đanh đá" của Lý 2 ra mới đáng chém đấy nhớ. (Xuân Hải có kiếm chưa đấy?) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ẹ hèm, My vui lòng cho tớ cái nick, còn nếu cảm thấy ko cần phải trả lời tớ thì thôi vậy :(
@Mjn: mày lo j`, nó trùm j` học cũng ko qua đc mày đâu, nói thật đấy :))

mày "phởn " à :| tao có quan tâm nó học thế nào đâu :| tao chỉ quan tâm xem nó có thể làm bạn tao và tao có thể làm bạn nó ko ... thế thôi :-??

Nick đấy có phải của bạn Hoàng Tuấn Anh không hở Hải :-?? Nếu đúng thì chắc bạn ấy cũng quen bạn Anh Quân lớp Mjn đấy :D.

cho một vài gt về bạn này đi chứ :)) ... ko mình đi add xong hỏi bạn đó là ai à =))

bạn này tên là hoàng tuấn anh, vào toán 1 vs số điểm thấp nhất lớp (-4 điểm :)) ), cái đêk j cũng jỏi, toán lí hoá anh, bóng rổ cầu lông bóng bàn chơi đc tuốt, học như 1 thằng điên và còn j thì hỏi nó tiếp í, giới thiệu thế đủ ròi (thần tượng của tớ, ủ ôi vkl )

:-??
Yên tâm, gọi nó ra hội đồng Bều là thành bạn cùng sở thích ngay ấy mà =))

Hoàng Tuấn Anh năm nay H1 hay T1 nhỉ :-? ? Lâu lắm k gặp hôm trước thấy xếp hàng đứng ngay cạnh mình mà chả kịp để ý xem đấy là lớp nào cả :(.

bạn này tên là hoàng tuấn anh, vào toán 1 vs số điểm thấp nhất lớp (-4 điểm :)) ), cái đêk j cũng jỏi, toán lí hoá anh, bóng rổ cầu lông bóng bàn chơi đc tuốt, học như 1 thằng điên và còn j thì hỏi nó tiếp í, giới thiệu thế đủ ròi (thần tượng của tớ, ủ ôi vkl )

nói thế này thì bạn ý chắc "ông sao" lắm :)) , ko thèm kết bạn với tớ đâu =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên