Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khổ thân có bạn ở 4rum H1 không ổn mà sang 4rum HAO cũng không xong ;))

=D> cuối cùng cũng lôi đc anh Đạt vào chứ ;;) :))
ko sao "bạn ấy" sắp biết tay tao ngay Đạt ạ :))
@Hưng: cho em với thằng VNM vào thay cũng đc mà anh ;;)

trình mình còn gà lắm :-<
mong các anh chỉ giáo nhiều :-x

@anh Hưng vs Hải: sao lại đi đức nó học chuyên anh cơ mà :-< :-<
vs cả có ai biết mai đi học mấy giờ ko? (dạo này chả nghe ngóng gì sất :-j :-j )

có tin là 7h15 cậu ạ :)) ( thông tin đc thông báo qua mẹ của bạn của bạn của bạn =)) )

cường cậu nói có fải là cườgn ams 2 ko, thằng cường ams 2 đi đức lâu lắm ròi, chán thật

Hix vừa mới vào trường mà các anh đã dạy dỗ thế này :-ss

Các anh chị làm ơn chỉ giáo bọn em về các bác secu được không ạh. Mà đi học thì có nhất thiết phải cho áo vào trong quần không ạh :">.

cám ơn các anh các chị đã chỉ giáo ạ =)) ^:)^... vậy cuối cùng là bùng ạ >:) ... hay làm quả trèo tường cho máu nhỉ ;))

Em tưởng chỉ có làm trong Đoán vs cả các CBL là dễ bùng :">
Còn dân đen thì cứ yên tâm ngồi học

secu hay lắm, hnay vào lúc 15h30' ngày 15/5/07, chúng tôy đã bắt coả tang em đxh đang ngồi trên bậu cửa sổ, hình thức kỉ luật dành cho em sẽ là blah blah.... ah mà cũng nên chú í đến bắc cọp nữa nhá (từ này mới học đc :)) )

Như đã post ở trên, lướt qua lướt qua :))
Về chuyện đánh đấm, thứ nhất là chú nói ko lại nên lại giở cái trò mèo đấy ra, mày chỉ mãn đời luẩn quẩn như thế thôi :)).Mà thằng nào bị thằng Nhật Linh nó đấm cho vẹo cả mõm ra ấy nhỉ, mà hình như cái thằng đấy cũng khóc nhè chứ hơn đc ai :-@
@Be: cái "đạo đức giả" là cái j` nào, nói ra đi :)). BTW, con HL mà mày đổ xiêu đổ vẹo cũng ko phải "đạo đức thật" đâu :))
@Đạt: có những thằng như 2 thằng ở trên thì tao cũng đek yên được. Cái nick của tao bên 9x4rum vẫn nguyên vẹn là vì lí do đó :))
Stop ở đây, câu này đã nói lần thứ 2 :|
Ai có TKB chưa? Môn Lý mua thêm sách j`? Tớ ghi nhưng lại vứt mất rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi có gì thì về 4rum H1 hay ra YM mà "nói chuyện" với nhau đi, mọi người đang vui vẻ tự nhiên lại xỏ xiên nhau ầm ĩ cả lên. Mọi người làm ơn ko đào bới quá khứ của nhau, nếu ko thì chuyện bé xé ra to đấy [-( :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên