Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nghe như cường râu ế :-?, mai đi học các bạn nhớ mang quyển vở (cho dễ xé) đề phòng phải ghi fòng chống ma tuý, an toàn giao thông và 1 số vđề nữa nhá

sao Lý 1 , Lý 2 đông thế nhờ :( ... chẳng thấy mấy ông toán đâu hết :(:(:( buồn quá :(

Oài, đã bảo stop rồi còn cứ nói cố :-??
Đánh giá? Cái bài thằng Mjn post dưới bài mày là đánh giá đấy, hay ho nhỉ ;))?
Giấu cái xấu? Ăn nói ấu trĩ thế em giai :))? Học với nhau 3 năm nữa thì giấu làm sao? Chẳng hiểu ai là cái người giấu cái xấu đi bằng cách nói xấu người khác :))
Tao là người thế nào? Nói ra xem? Nói rồi, tao đek cần có đứa bạn đểu nào cả, và sự thật thì ở H1 tao cũng có bạn tốt
Cuối cùng, nhìn lại cái topic xem đứa nào gây sự trước ấy nhỉ? Và mem Lý 2 có bạn nào ủng hộ cái hành động "quân tử" của bạn Lê Minh Hoàng bên Anh Trung ko? :))
Lần sau có j` chú em cứ tự biên tự diễn, anh thấy bài của chú mày là anh lướt qua
@anh Hưng: em mãi ko sửa đc anh ah :((
Mem Lý 2 hay cùng khóa hay các tiền bối ai muốn làm quen add nick em nhé :)
s0j_h0ang_2509

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, đã bảo stop rồi còn cứ nói cố :-??
Đánh giá? Cái bài thằng Mjn post dưới bài mày là đánh giá đấy, hay ho nhỉ ;))?
Giấu cái xấu? Ăn nói ấu trĩ thế em giai :))? Học với nhau 3 lăm nữa thì giấu làm sao? Chẳng hiểu ai là cái người giấu cái xấu đi bằng cách nói xấu người khác :))
Tao là người thế nào? Nói ra xem? Nói rồi, tao đek cần có đứa bạn đểu nào cả, và sự thật thì ở H1 tao cũng có bạn tốt
Cuối cùng, nhìn lại cái topic xem đứa nào gây sự trước ấy nhỉ? Và mem Lý 2 có bạn nào ủng hộ cái hành động "quân tử" của bạn Lê Minh Hoàng bên Anh Trung ko? :))
Lần sau có j` chú em cứ tự biên tự diễn, anh thấy bài của chú mày là anh lướt qua
@anh Hưng: em mãi ko sửa đc anh ah :((
Mem Lý 2 hay cùng khóa hay các tiền bối ai muốn là quen add nick em nhé :)
s0j_h0ang_2509

thằng này nói cái gì thế ạ ... có ai hiểu ko =.=
mà nói thì trích dẫn đàng hoàng ra ... nói thế này lại phải đi lục lại à , ngại lắm :)) ;))

mà chuyện ông Hải và ông Hoàng cãi nhau làm ơn ra YH , đừng nói trên này , xấu mặt H1 Trưng Vương :D
@Hoàng vs Hải : cái đẹp phô ra , cái xấu để lại , tốt nhất 2 thằng lên đây nói thằng kia đẹp trai thông minh , học giỏi thì có chết ai đâu =)) , cứ nói thế làm gì , mất hòa khí ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
hê hê, tao stop rồi nhưng có thằng cố moi lại nên có cơ hội "Spam thêm lần nữa"
Từ(sau) sẽ ko spam nữa :))
"Và giờ này, em spam thêm lần nữa thôi...ồ ô ố..." =))
Chuyển chủ đề thôi: Post profile các mem 08-11 nào! (bạn nào post trước nào, tớ đi sau :)))

hê hê, tao stop rồi nhưng có thằng cố moi lại nên có cơ hội "Spam thêm lần nữa"
Từ(sau) sẽ ko spam nữa :))
"Và giờ này, em spam thêm lần nữa thôi...ồ ô ố..." =))
Chuyển chủ đề thôi: Post profile các mem 08-11 nào! (bạn nào post trước nào, tớ đi sau :)))

trong các bạn đc post sẽ ko có bạn ĐỖ TRIỆU HẢI vì lý do danh sách là 08 11 còn riêng bạn chơi trội 08 12 , vì vậy bạn sẽ ko đc xét duyệt =)):))

dù sao cũng có reply b-(
em post trước vậy :(
Tên: Đỗ Triệu Hải
Lớp ở Ams 3: Lý 2
Nick chat: s0j_h0ang_2509
Sở thích: đánh nhau (toàn ăn đòn b-(), nghe nhạc (đủ các loại nhưng thích nhất là nhạc giao hưởng), cực kì mê Sói (cái này lạ này :)))
Sở trường: văn nghệ(hát hò ý mà), mê Lý nhưng ko giỏi Lý (buồn chưa :((),etc...(nhiều lắm :-> )
Sở đoản: vẽ,...blah blah....(cái này .... nhưng mà ít :)))
Tạm thế đã ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
em á ...
Vũ Nhật Minh
08 11
nam
thích : toán ( nghe điêu vãi :)) ) , game :D , vẽ ( cũng đc ;)) ) , đàn ;)) .... đặc biệt thích anime và manga :)>-
ghét : ... :-?? ko biết ... :-?? ( đến lúc thì nghĩ ra thôi :-j ) ... ví dụ đang ngủ thì bị gọi dzậy , đang chơi game thì có điện thoại , đang chat thì mẹ gọi ăn cơm , đang chửi nhau thì có thằng xông vào can =))=)) ... thế thôi ;))
nik chat : vinamilk9x ( vần với VNM = vũ nhật minh :D )
blog : mới viết :D ( ai biết nhân vật trong ava em tên gì ko :)) )
http://au.360.yahoo.com/my_profile-cn_pSpYncqj0g9TZH3VG96dK
hân hạnh đc làm quen :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Nhật Minh đã viết:
báo cho chị tin buồn là bạn Châu học cùng với em ở Trưng Vương ạ =))
sặc , đang nói tiểu học.
Ừ em
Em cũng Nguyễn Du à
Thích thế năm nay lại gặp Nguyễn Du rồi
Em học cô nào thế
em học cô Ngọc , hồi trước mấy lần gặp chị ở chỗ đội tuyển quận :D

@ Hải: tao đã bảo rồi mà, mày ko cần phải nói thêm :)) về sau sẽ biết thôi :))
@ anh Mjn Sex: ô thế tật xấu với tật đẹp của anh đâu sao ko lôi ra cho mọi ng` xem :-? :))
xì tốp tại đây nhé :)) nói nhiều làm j, sau này lớp Lí 2 mới của bạn Hải sẽ đánh giá thôi :-j ko đến lúc tớ rủ mấy bạn học H1 ra "nói chuyện" bạn Hải lại khóc nhè xin tha lỗi :-@ 8-} =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hải: tao đã bảo rồi mà, mày ko cần phải nói thêm :)) về sau sẽ biết thôi :))
@ anh Mjn Sex: ô thế tật xấu với tật đẹp của anh đâu sao ko lôi ra cho mọi ng` xem :-? :))
xì tốp tại đây nhé :)) nói nhiều làm j, sau này lớp Lí 2 mới của bạn Hải sẽ đánh giá thôi :-j ko đến lúc tớ rủ mấy bạn học H1 ra "nói chuyện" bạn Hải lại khóc nhè xin tha lỗi :-@ 8-} =))

tật xấu của tao mày lôi ra hết rồi còn gì =))=))=)) cái đẹp thì đêk nêu =))

có thể 1 năm đầu vẫn đạo đức giả được :-"
Nhưng 3 năm thì mọi thứ lộ ra hết ấy mà :-j
Tình iêu của em dành cho TH càng ngày càng lớn mạnh khi biết Lý 2 Ams có bạn ... ;))

;;) :-j tiếc quá tiếc quá =)) sao ko vào Lí 2 để thị uy bạn trưởng lớp với tao. yên tâm hôm nào ra tay tao gọi cho mày thông báo trc lôi cả hội lên thị uy Be ạ =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên